Ask Offer ? -Liệu có dễ ?

Một ngày 2 tiếng có khi sock cùi , mạng rùa :mad: có khi mình mới reg được một ac để làm :D

offer liệu có dễ? ếu biết :p

làm offer thì khó khúc đầu dễ lúc sau. lúc đầu khó vì không biết nên làm cài gì. còn lúc sau biết rồi công việc ngày nào cũng như ngày nào.

làm vài tiếng mà muốn khá thôi thì để giành thời gian đi ngủ r nằm mơ đi. mới vào nghề mà lười thì cũng không tiến xa đc

offer ko có ổn định, như lúc có off lead ngon, convert 100% thì spam spam 2-3h kiếm 20-30$ vô tư, nhưng có lúc 2-3h lại là 0$ tốn sức, tốn tiền sock.
Do vậy mà muốn kiếm 2-3 triệu tháng mà đặt vấn đề thời gian với offer thì cũng khó nói lắm.
Nói chung như là thiên thời - địa lợi - nhân hòa vậy. Làm đúng Network trả, nguời làm sung, đúng lúc có offer ngon thì kiếm dc. Còn ko thì móm:) dạo này network cũng đểu lắm:oops:

Attachments

48.7 KB · Views: 71
Như các bác thấy,hoàn cảnh đang đi học ,dạo này e định thử Make Money Online xem thế nào,tình cờ nghe nói có nghề offer khá hay :D
Định tìm hiểu xem như nào cơ mà ếu ngờ nó phức tạp như vây,càng đọc càng rối, các bác chắc cũng biết cảm giác ấy,nó kiểu học sinh mầm non đọc Toán Cao Cấp ::eek:
Các dạng cơ bản offer cũng biết sơ qua nhưng những bước đầu thì mù tịt,làm gì đầu tiên,làm gì tiếp theo,bla bla :sosad:
Em xin hỏi nếu mới vào nghề, 1 ngày chăm chỉ làm 2,3 tiếng thì 1 tháng được bao nhiêu ạ ?
Thế nên là bác nào đã làm rồi có thể share hoặc chỉ dạy từng bước cho em được ko ,rất cảm ơn ,được thì hậu tạ luôn :p

Cảm ơn các bác đã đọc ,rất mong được tiền bối dạy bảo :)
co 2 loai OFF> OFF site chien kieu regis roi` vao hoan thanh off. Va 1 loai nua OFF PPD. PPD thi de hon nhung rui ro cao. co khi k dc Pay. Lam admin viet thi ok. kieu regis or PPD. lam member thi lam OFF trong nuoc, khi nao cam thay ok thi bay sang Nuoc khac :).
OFF da dang. noi chung kiem tien pai kien tri. co kinh nghiem r thi k co j la kho :)

co 2 loai OFF> OFF site chien kieu regis roi` vao hoan thanh off. Va 1 loai nua OFF PPD. PPD thi de hon nhung rui ro cao. co khi k dc Pay. Lam admin viet thi ok. kieu regis or PPD. lam member thi lam OFF trong nuoc, khi nao cam thay ok thi bay sang Nuoc khac :).
OFF da dang. noi chung kiem tien pai kien tri. co kinh nghiem r thi k co j la kho :)
Đang định nhờ vả đào tạo thì đọc đc cái sign của bác :confused: :D

cứ làm admin đi. ngày 2-3 tiếng thôi là dc :)

Khó hay dễ thì do quan điểm của mỗi người thôi bạn à. Nên hãy cố gắng lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back