New OFFER bây giờ còn ăn được ko mọi người.

quoccuong1912

Junior
Reactions
124
MR
0.001
Mình nghĩ offer 1 thời gian h không biết tình hình offer thế nào rồi.ae nào có thể chia sẽ ít kinh nghiệm có nên quay lại làm ko ạ.Luôn tiện có ai tuyển mem ko cho em xin 1 chân kiếm bát cháo .

Nát rồi bạn ạ. Kiếm vài đồng uống cafe còn khó. Haizz

Đừng click vào đây!

óp mềnh biết 1 số anh em trên này vẫn kiếm đều vài k / tháng, 1 số anh em ẩn danh vẫn kiếm hơn chục k sau mỗi đợt, tùy net có đợt tầm 3 tháng. căn bản giờ họ toàn ăn mảnh thôi chứ ko muốn miếng bánh bị thu hẹp, chẳng ai đang ăn ngon mà chia bớt chén cơm cho người khác đâu, trừ khi net dạng mẹ chồng hoặc sắp nát :)

óp mềnh biết 1 số anh em trên này vẫn kiếm đều vài k / tháng, 1 số anh em ẩn danh vẫn kiếm hơn chục k sau mỗi đợt, tùy net có đợt tầm 3 tháng. căn bản giờ họ toàn ăn mảnh thôi chứ ko muốn miếng bánh bị thu hẹp, chẳng ai đang ăn ngon mà chia bớt chén cơm cho người khác đâu, trừ khi net dạng mẹ chồng hoặc sắp nát :)
thánh này tháng kiếm trăm k$ nè ^^!

vẫn kiếm được,

mình gỡ limit PayPal cho khách nên vẫn biết tin tức nhá
mới cách đây 1-2 tuần thôi, 1 acc nhận cả chục K$ @@

thêm:

CHÚC AE MMO4 KIẾM NHIỀU $$$

vẫn kiếm được,

mình gỡ limit PayPal cho khách nên vẫn biết tin tức nhá
mới cách đây 1-2 tuần thôi, 1 acc nhận cả chục K$ @@

thêm:

CHÚC AE MMO4 KIẾM NHIỀU $$$
Cao thủ thì cũng kiếm bình thường thôi bạn.

Bác có nằm trong top một vài người ẩn danh đó ko :D

máy ảo cài win xp có cài dc mấy phần mềm bây giờ ko các bác, cài tool nó báo lỗi 32 gì ấy

máy ảo cài win xp có cài dc mấy phần mềm bây giờ ko các bác, cài tool nó báo lỗi 32 gì ấy
VẪN CÀI ĐC MÀ :popo_big_smile::popo_big_smile:

VẪN CÀI ĐC MÀ :popo_big_smile::popo_big_smile:
tools này bị lỗi bác :popo_beat_shot: tool này bác cài dc ko

Attachments

175.2 KB · Views: 139

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,459
Latest member
Trantiennhat28