Got Paid Offer androi có thể được xem là một nghề không mọi người

ui cha cái máu tham nó thấm vào cm bọn Admin thuê offline rồi haha

lời khuyên: có thời gian thì nên ra ngoài xin việc, như mình làm mmo giờ off iếc nó check dữ quá không làm nữa mà không quen biết nên xác định khó xin việc
giờ có tiền mà đầu óc cứ ngáo ngơ chả biết làm gì :D

bên mình cần tuyển 1 người làm . ngày 6 tiếng. Bao socks, tool, lương cứng 5 tr + mà người làm còn kêu mệt. chắc bỏ người quen tuyển người lạ còn hơn
hóng xin 1 slot

bên mình cần tuyển 1 người làm . ngày 6 tiếng. Bao socks, tool, lương cứng 5 tr + mà người làm còn kêu mệt. chắc bỏ người quen tuyển người lạ còn hơn
bác tuyển em đi được như bác nói em mừng rơi nước mắt:D

^ ý mình nói là mem của mình đó. mình tạm thời chưa có nhu cầu tuyển nhé. nếu tuyển phải đầu tháng 5 này. nếu có gì mình sẽ pm các bạn. đang topic thảo luận mà các bác cứ tuyển em với làm mình cũng ngại

^ ý mình nói là mem của mình đó. mình tạm thời chưa có nhu cầu tuyển nhé. nếu tuyển phải đầu tháng 5 này. nếu có gì mình sẽ pm các bạn. đang topic thảo luận mà các bác cứ tuyển em với làm mình cũng ngại
ngày 6 tiếng, lương cứng 5củ/tháng á, em đang nằm nhà gặm mì đây bác tuyển cho em xin

thằng bạn đi làm seo trên hanoi lương khởi đầu có 1.5 triệu kìa. Đấy là nó cũng có cái bằng đểu đểu. Còn gà mờ mà dc 3,5 triệu/1 tháng bao sock, điện, nước, ăn uống là ổn rồi. Muốn làm giàu khi trong tay éo có gì thì hãy làm thằng culi trước đi đã.

mượn nợ , nợ sẽ giúp ta trở thành .... :rolleyes:

Làm từ từ rồi sẽ lên leader luôn .làm đi thớt

vãi linh hồn. học thôi rồi về mà solo chứ thằg ad nó ăn thế thì chít. mà bỏ MMO đi. ngu người ra, đi ra ngoài hưởng thụ cuộc sống đi. Chứ cứ suốt ngày ôm máy tính thì biết xã hội nó ra sao. Mình offer tháng 10 củ mà còn bỏ đây này.

vãi linh hồn. học thôi rồi về mà solo chứ thằg ad nó ăn thế thì chít. mà bỏ MMO đi. ngu người ra, đi ra ngoài hưởng thụ cuộc sống đi. Chứ cứ suốt ngày ôm máy tính thì biết xã hội nó ra sao. Mình offer tháng 10 củ mà còn bỏ đây này.
10 củ bỏ là đúng rồi :)

có thể xem là một nghề nếu chơi traffic thực ko cheat

:3 add yahoo khi nào bác tuyển cho e vô với

Đang làm offer 15 củ 1 tháng đây nhưng vẫn quyết ra ngoài làm lương 4,5 củ, tối về làm thêm offer tháng tổng cũng chưa đc 15 củ như ở nhà làm nhưng vẫn phải đi vì ở nhà nhìu thấy mình ngu ngu. Khuyên thớt bỏ đi ra ngoài xin việc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom