HYIP oc7an.com lãi giờ Up to 5,5% hourly for 30 hours (Instant)

Chính xác 100%. mới dính thằng revcoin 1 vố đau hơn hoạn kìa. mịa dep cả đống vào đó chưa dc nữa vòng. site PR hoàng tráng, đầu tư khủng nhất trong các site HYIP năm nay mà cũng fast SCAM. mịa nó. HYIP này hên xui là chính. Site đó toàn pro thế giới và 4 rum dep cả vài k $ vào đó mà cũng chết chứ cùi bắp như tụi mình chẳng là gì hết đâu mà check với ko check :D
Mat bao nhieu vay bac. Hom truoc e dinh dep ma chua kip thi no scam luon kk

Huề vốn. từ bây giờ ăn lãi :D
Received Payment 0.5 USD from account U12243764 to account U8548848. Batch: 147920295. Memo: API Payment. Withdraw to convit from OC7AN Limited.

Cũng khá nhiều. gần cụt vốn

Mấy hôm nay đi đâu ko thấy. toàn site ngon đưa cho mà ko có. hay là cheat ref vậy :D

đã hoàn vốn bắt đầu ăn lãi

may site bac dua em so fast scam qua nen ko dam choi
Toàn site ngon nếu biết dừng lại. mấy site đưa có site nào scam nhanh đâu. mình đều có lãi từ mấy em đó. nhất là site http://tradefuture.biz/ ( vừa mới scam). cơ bản là mình chơi 1, 2 ngày là chuồn sớm nên ko dính :D

site oc7an.com chay du 30h la ngung. neu muon chay tiep thi dep them ha may ac? moi nguoi co dep them ko?
Tổng kết bạn lãi bao nhiêu. 150% nhé :D

nhung ko rut dc von dung ko a. tinh ra chi huong dc 50%
bạn may mắn mới gặp dc site này đó. chứ lãi 4%/ 1 ngày còn scam cả đống kia

bạn may mắn mới gặp dc site này đó. chứ lãi 4%/ 1 ngày còn scam cả đống kia

haha vậy hả, e là newbie, thấy mọi người chơi thì vào chơi theo, cũng chẳn hiểu cho lắm. trang này thì may về được, hôm qua vào trang kia quá nhọ. mới vào dep. n xác nhận xong n đi luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom