Request Ở Việt Nam, Paypal có Thanh Toán được trên Macy's và H&M của US không? Nhờ trả lời giúp.

Reactions
0
MR
0.000
Mình mua hàng từ Mỹ của Macy's, H&M, Nine West. Những trang này chỉ nhận thanh toán thẻ tín dụng mở tại Mỹ nên mình muốn chuyển qua dùng Paypal.
1. Thanh toán qua Paypal từ Việt Nam có được chấp nhận không?
2. Nếu được mình mua thử trước 100$, bạn nào bán thì tư vấn giúp mình luôn. Mình chưa dùng qua.
Xin cảm ơn!

Mình mua hàng từ Mỹ của Macy's, H&M, Nine West. Những trang này chỉ nhận thanh toán thẻ tín dụng mở tại Mỹ nên mình muốn chuyển qua dùng Paypal.
1. Thanh toán qua Paypal từ Việt Nam có được chấp nhận không?
2. Nếu được mình mua thử trước 100$, bạn nào bán thì tư vấn giúp mình luôn. Mình chưa dùng qua.
Xin cảm ơn!
Nó có cho ship về VN không >> cho thì vô tư.
Nó có gate paypal không >> có gate pp thì vô tư.(Cần điều kiện trên mới paid được)

Upvote 0
Macys chặn VN rồi nên không được đâu, còn H&M thì chịu.

Upvote 0
Upvote 0
Nó cấm thì đừng có cố lách kẻo ôm hận :D

Upvote 0
vô từng thằng coi policy của nó, chứ khơi khơi sao biết đc.

Upvote 0
mail cho nó, hỏi có ship về VN không,
như amazon, có 1 số mặt hàng không ship cho VN
còn thanh toán, thì vô box exchange đó, nhìu bác bán PP us lắm, gởi tiền, họ đặt giùm cho

Upvote 0
Chắn chắn là ko

Nó có cho ship về VN không >> cho thì vô tư.
Nó có gate paypal không >> có gate pp thì vô tư.(Cần điều kiện trên mới paid được)

Y như bạn này nói đó là nguyên tắc

H&M ngay cả thẻ US cũng bị cancel

Upvote 0
Mình đã thử và k thanh toán đc bạn ạ :(, đợt trước carter còn cho ppn Việt Nam! Pay, đợt này ghi luôn ppvn can not ship to us address. Ppvn xác định mua e mbay thôi.

Upvote 0
Chắn chắn là ko

Y như bạn này nói đó là nguyên tắc

H&M ngay cả thẻ US cũng bị cancel
Anh nói đúng rùi ạ, HM vs macys rất hay cancel, kể cả thẻ us, em nhờ bạn bên kia mua cũng khó nhằn. Mua đc r lại còn vụ thất lạc, thiếu đồ. Nên rất phục mấy bạn nhận od HM.

Upvote 0
Anh nói đúng rùi ạ, HM vs macys rất hay cancel, kể cả thẻ us, em nhờ bạn bên kia mua cũng khó nhằn. Mua đc r lại còn vụ thất lạc, thiếu đồ. Nên rất phục mấy bạn nhận od HM.
HM qua là do nó sử dụng account từng shipped nhiều lần từ 1 thẻ tín dụng đã được nó xác minh đó ^^

Upvote 0
HM qua là do nó sử dụng account từng shipped nhiều lần từ 1 thẻ tín dụng đã được nó xác minh đó ^^
Thảo nào.
K bác nào dám nhận HM luôn :))) anh chiến Macys đc chưa anh?

Upvote 0
Thảo nào.
K bác nào dám nhận HM luôn :))) anh chiến Macys đc chưa anh?
Ko đc em.

Qua 2 site này em cứ nhờ bạn em bên US dùng thể mua, đón đầu nó = cách support email chụp thẻ tín dụng + call. Add thẳng cái thẻ vào account sau khi shipped từ 3 - 4 lần pm anh, anh chỉ tút remove thẻ đó và accept thẻ khác đỡ tốn hơn

Upvote 0
Ok anh, em sẽ lưu ý, 2k/ lần pay đc k anh? Site kiêut như jomashop.

Upvote 0
Ok anh, em sẽ lưu ý, 2k/ lần pay đc k anh? Site kiêut như jomashop.
Kiểu Joma nhưng phải là Watches, 2k thì đc nhưng chắc phải 3 - 4 ngày pending thì paid to thế rất nguy hiểm. Tuy nhiên có cách khác paid 1 phát 1 nhưng rate cao :p

Upvote 0
Cho em hỏi kĩ hơn về vấn đề checkout với, thí dụ em muốn mua đồng hồ Daniel Wellington trực tiếp từ chính site của nó thì bắt buộc phải dùng PP US để checkout hay có thể dùng PP VN checkout bình thường như mua VPS Vultr vậy ?

Upvote 0
Cho em hỏi kĩ hơn về vấn đề checkout với, thí dụ em muốn mua đồng hồ Daniel Wellington trực tiếp từ chính site của nó thì bắt buộc phải dùng PP US để checkout hay có thể dùng PP VN checkout bình thường như mua VPS Vultr vậy ?
Dùng paypal VN thì :
http://www.ebay.com/sch/i.html?_odk....TRC0.H0.TRS0&_nkw=Daniel+Wellington&_sacat=0

Còn mua tại shop US đa số phải dùng PP US, trừ khi shop đó có ship VN mới dùng đc PP VN

Upvote 0
Đang chơi mỗi Target, AMZ. Kiếm Gift xịn của target rate tầm 17,18, AMZ: 19.

Upvote 0
Dùng paypal VN thì :
http://www.ebay.com/sch/i.html?_odk....TRC0.H0.TRS0&_nkw=Daniel+Wellington&_sacat=0

Còn mua tại shop US đa số phải dùng PP US, trừ khi shop đó có ship VN mới dùng đc PP VN
Trong danh sách các nước ship ko có cờ Việt Nam nhưng có ghi là worldwide như vầy thì dùng PPVN được không bác, hay bác vào web đó check giúp em với

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back