Help Ở đây có bao nhiêu bác bỏ YT sang mảng khác

John01021991

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Tình hình là em làm YT mà view nó rớt thê thảm ko lên lại nổi.
Thêm mấy cái chính sách mới nên third party nó cứ block video hoài nản quá.
Em đang định từ bỏ YT. Có bác nào đã bỏ YT và sang mảng khác giơ tay cho em lấy động lực cái nào.
Và tiện thể các bạn chia sẻ mình đang làm mảng gì để ae cùng thảo luận cho vui ạ ;)

mình bỏ từ 3 năm trước :popo_adore:

mình hâm mộ diễn viên Jason Staham trong "Người vận chuyển" nên giờ theo mảng shipper tháng hơn chục chai :popo_matrix:
Vậy ngon rồi bác, em cũng đang muốn làm cái khác đây
chuyển sang mảng làm biếng rồi bác :popo_embarrassed:
Em làm biếng cũng lâu rồi mà đói quá bác ợ, nên lọ mọ kiếm gì làm đây

Đa số là bỏ từ khi hết thời reup nhưng vẫn có những ae vẫn sống tốt và tồn tại trên mảnh đất Google này... vấn đề là do sự nhiệt huyết kiên nhẫn hay một chút gì đó là may mắn của mỗi người... riêng mình thì vẫn sống tốt nhờ công việc này và hy vọng ae cùng nhau phát triển chiến đấu tới cùng !

hiện tại thì mình vẫn chưa từ bỏ vẫn làm tằng tằng tuy thu nhập chưa cao vì mình chỉ coi youtube là 1 phần trong thu nhập không thể trông chờ vào mỗi 1 mảng YT nên làm kết hợp truyền thống, rảnh rỗi thì cày aidrop có vốn thì đi trade coin, hiện tại đang theo học offer

đủ tiêu chuẩn mà nó ko cho bật kiếm tiền á :popo_burn_joss_stick:
Từ từ nó cũng duyệt ah
hiện tại thì mình vẫn chưa từ bỏ vẫn làm tằng tằng tuy thu nhập chưa cao vì mình chỉ coi youtube là 1 phần trong thu nhập không thể trông chờ vào mỗi 1 mảng YT nên làm kết hợp truyền thống, rảnh rỗi thì cày aidrop có vốn thì đi trade coin, hiện tại đang theo học offer
Chắc phải kiếm thêm thôi chứ ko trông chờ vào YT dc nữa :popo_baffle:

Em bỏ dc nửa năm, và giờ muốn quay lại cũng chả có kênh chơi :popo_too_sad::popo_too_sad::popo_too_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom