ở đâu bán cần câu câu cá tại HCM???

balam286

Senior
Reactions
110
MR
0.154
tình hình là kon nhỏ bạn rủ đi câu cá nhưng e bảo ko có cần thế là nó bảo e đi mua rồi về câu vs nó, e nào h cũng mê cái này lăm dưới qê mỗi lần lũ zìa là đi dăng nắng câu suốt, lên sài gòn cũng lâu rồi thấy nhớ nhà nhớ qê nhớ cái hồi đi câu cá nên e mới đồng ý đi câu vs bạn nhưng khổ nỗi sv nhà nghèo cần xịn thì tới mấy chai 1 cây lận, e muốn mua loại nào vài chục khoản 50 60k gì ak' có bác nào biết chổ bán trog sài gòn thì chỉ e giúp vs ạ

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Giờ thấy đi câu quá trời, dọc đường có kênh rạch j là thấy có người câu. Khu hồ trồng sen đường Nguyễn văn linh cũng đầy người câu.

asus

Junior
Reactions
250
MR
0.000
Câu cá trê: dùng mồi dế
Câu cá tra: dùng mồi chuối hoặc bánh mì

Câu gái: Dùng mồi nhiều lắm
---> Thời gian. tiền bạc, công sức, kiêm trì....

- - - Updated - - -

tình hình là kon nhỏ bạn rủ đi câu cá nhưng e bảo ko có cần thế là nó bảo e đi mua rồi về câu vs nó, e nào h cũng mê cái này lăm dưới qê mỗi lần lũ zìa là đi dăng nắng câu suốt, lên sài gòn cũng lâu rồi thấy nhớ nhà nhớ qê nhớ cái hồi đi câu cá nên e mới đồng ý đi câu vs bạn nhưng khổ nỗi sv nhà nghèo cần xịn thì tới mấy chai 1 cây lận, e muốn mua loại nào vài chục khoản 50 60k gì ak' có bác nào biết chổ bán trog sài gòn thì chỉ e giúp vs ạ

Bà mẹ ra ngã tư Hàng Xanh thiếu cha gì, tui hay câu bên quận 2, sông Sài Gòn, khu công viên An Phú

- - - Updated - - -

Bà mẹ ra ngã tư Hàng Xanh thiếu cha gì, tui hay câu bên quận 2, sông Sài Gòn, khu công viên An Phú

myhuyen

Hero
Reactions
788
MR
1.321
Follow me on Facebook
Chủ thớt làm như Sài gòn nhỏ như cái nắp vun nè :D
Phải nói là đang ở quận nào mới biết đường mà chỉ chứ.
Còn không thì cất công ra đường 3/2 khúc gần ra tới Quận 6 á, bán đầy dẫy, không nửa thì lên Tỉnh lộ 10 khúc Láng le bàu cò, không nữa thì ra KCN Lê Minh xuân, họ bán dây nhợ mồi, lưỡi, cần hàng hà xa số :D

Câu cá trê: dùng mồi dế
Câu cá tra: dùng mồi chuối hoặc bánh mì

Câu gái: Dùng mồi nhiều lắm
---> Thời gian. tiền bạc, công sức, kiêm trì....

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bữa nòa đi câu hơm!!!!

anhkhongkhoc

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Vào đây đủ thứ cho bạn lựa chọn Quận 6 w w .5giay.vn/linh-tinh/5107353-ban-can-cau-nhat-seconhand-gia-re.html
:binhsua119:

Last edited by a moderator:

captcha2012

Junior
Reactions
82
MR
0.000
nơi mua cần (ngã tư hàng xanh) câu vs bạn gái thì lên đầm sen quận 7 tình tứ, vừa câu vừa ngắm sen ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom