Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

bác nào giúp e cái lỗi này với. e kiếm $ từ vktarget sang đc 86 Rup mà chuyển vào trang chim lỗi tnay mà k biết phải sửa làm sao :(
Cái tài khoản payeer không xác nhận hóa đơn vs cmt có xài đc ko ạ

Attachments

29.9 KB · Views: 68
Đù thật . hôm qua ko đọc mấy cái comment . giờ đọc lại thấy hơi sai sai rồi :(
Sai sai là sao hả bạn. :). Mình rcb 100% số tiền mình nhận đc. Khi nào đủ 500 rúp mình rút đc thì mình sẽ trả mọi người. Mình có địa chỉ mail của những ai dep rồi. Mình sẽ gửi mail khi rút đc. :)

Sai sai là sao hả bạn. :). Mình rcb 100% số tiền mình nhận đc. Khi nào đủ 500 rúp mình rút đc thì mình sẽ trả mọi người. Mình có địa chỉ mail của những ai dep rồi. Mình sẽ gửi mail khi rút đc. :)
ý là dep vào mà lâu hồi vốn quá ấy . :D nick e là nothanks09 . dep mất 500rup

cái điểm lên cân (điểm Balance (cho việc mua bán)) ngoài rút tiền còn có tác dụng j không vậy chủ thớt

cái điểm lên cân (điểm Balance (cho việc mua bán)) ngoài rút tiền còn có tác dụng j không vậy chủ thớt
nó chỉ dùng để mua chim thôi nhé. tài khoản rút là dòng thứ 2 ngay dưới

vậy s đổi ra rub vậy bạn

Bạc nằm ở tài khoản thanh toán (tài khoản thứ 2 trong box tài khoản) đổi ra rub. Nó cũng có thể exchange sang tài khoản đầu tư (tài khoản thứ nhất) để mua thêm chim)
100 bạc = 1Rub hả thớt :rolleyes::rolleyes:.
Đúng nhưng đó là tỷ giá cơ sở thôi. Dep rub vào thì 1 rub = 110 bạc trở lên theo chương trình khuyến mãi còn rút ra thì tăng dần theo số lượng rút và sau mỗi lần rút, rút nhiều tỷ giá lên đến cả >1000 bạc = 1rub cơ.

bán chim có bị lỗ hay tăng tỉ giá ko bác
ví dụ con chim xanh mua 500 bạc bán đi dc bao nhiêu bạc vậy

bán chim có bị lỗ hay tăng tỉ giá ko bác
ví dụ con chim xanh mua 500 bạc bán đi dc bao nhiêu bạc vậy
Site chim đã hết bán chim được rồi nhé chỉ có thể mua chim , nó đã xóa chức năng bán chim chắc là mới hôm nay xóa vì hôm qua vẫn thấy còn nút bán :D

rảnh quá viết cái tool tự xem quảng cáo =)) ngày nào gặp lỗi nhiều thì dc 1k, ngày nào chạy nuột thì 2k :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom