Introduce Nuôi chim kiếm tiền không cần đầu tư

Đù thật . hôm qua ko đọc mấy cái comment . giờ đọc lại thấy hơi sai sai rồi :(

1 con chim xanh 1 tiếng được 100 trứng -> bán dc 1 bạc -> cần 500 tiếng mới đủ tiền mua con chim xanh khác
click 1 quảng cáo được 10 bạc. thôi khỏi mua chim đi click quảng cáo cho lành
đợt trước cũng reg thử mà thấy click mệt quá lại bỏ rồi. 1 ngày các bác click quảng cáo được bao nhiêu bạc thế

1 con chim xanh 1 tiếng được 100 trứng -> bán dc 1 bạc -> cần 500 tiếng mới đủ tiền mua con chim xanh khác
click 1 quảng cáo được 10 bạc. thôi khỏi mua chim đi click quảng cáo cho lành
đợt trước cũng reg thử mà thấy click mệt quá lại bỏ rồi. 1 ngày các bác click quảng cáo được bao nhiêu bạc thế

Tổng tiền click quảng cáo - 50 RUB = 804.63 RUB là nhờ vào click QC :D

Attachments

3.1 KB · Views: 49
Инвестиции 9.27 Руб.
em click từ sáng đến giờ. chắc khoảng 2 tháng là bằng bác nhỉ :d

bác chăm phết nhỉ. 1 ngày được khoảng bao nhiêu rub thế bác
Click quảng cáo đối với site chim bây giờ nếu chịu khó ngồi click từ sáng đến tối thì 2k-3k bạc tức là đủ mua 1 con chim vàng . Còn rub hằng ngày rút dc hả @@ cũng trả bik nữa còn gà lấm .... nếu cũng 1 tháng tàn tàn tính ra thì mới dc có 600RUB + thôi

Инвестиции 9.27 Руб.
em click từ sáng đến giờ. chắc khoảng 2 tháng là bằng bác nhỉ :d
ừa bây giờ click thì có thể 2 tháng chứ mình chơi thì đã click hơn 3 tháng rồi :D vì lúc đầu chơi quảng cáo còn ít lấm 1 ngày cao nhất là dc 1k còn trung bình thì 7-800 bạc

em click từ sáng đến giờ chưa hết quảng cáo luôn. để thử click cả đêm xem sáng mai có hết quảng cáo ko

em click từ sáng đến giờ chưa hết quảng cáo luôn. để thử click cả đêm xem sáng mai có hết quảng cáo ko
à ko phải đâu khỏi click cũng dc để đó mai vào click quảng cáo nó xuất hiện lại sau 24h ^_^( đa phần ) .Có QC thì xuất hiện lại sau 48h tùy theo ng đặt yêu cầu khi quảng cáo ^_^

http://ice-games.ru/?i=21739
site nay cũng giống nuôi chim cần 100rub= 1,9$ đầu tư mới có thể rút dk mua dc 2 con anh hùng 5k bạc. kiếm nhanh hơn so vs chim mn tham khảo .
Topic này là của ng ta mà vào đây post link ref làm gì , cái site này khuyên thẳng 1 câu là ko nên chơi nhé mà có chơi cũng ko nên quá tham .

còn trang nào dạng dạng như thế này ko bác nhỉ. em gom tất cả làm 1 phát cho nhàn

Topic này là của ng ta mà vào đây post link ref làm gì , cái site này khuyên thẳng 1 câu là ko nên chơi nhé mà có chơi cũng ko nên quá tham .
tôi tham cái ref này chăng . bạn ko nhìn thấy chữ tham khảo sao . đã rút vài lần

tôi tham cái ref này chăng . bạn ko nhìn thấy chữ tham khảo sao . đã rút vài lần
vấn đề ko phải tham hay ko em đây là có lòng tốt nhắc bác đây , link ref đừng post lung tung ở topic ng khác có ngày ăn point mà ko biết tại sao đấy bác ạ, em nhắc bác ko tiếp thu thì chịu thôi , còn site đó em chỉ là đưa ra lời khuyên chứ trả có ý gì ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom