New Nuôi chim kiếm tiền, có bonus

vhua56

Junior
Reactions
43
MR
0.001
Site game trang trại, giống goldentea
  • Ngôn ngữ tiếng anh, giao diện đẹp
  • Min pay: $1 - Pay instant qua payeer.
  • Deposit được qua PM, Payeer
  • Site có 2 loại tiền: Gold dùng để mua chim, có thể nhận được từ deposit, hoặc nhận bonus mỗi ngày, random từ 1-10 gold. hoặc kếm ref
  • Cash: bán trứng lấy cash rồi rút về

Hướng dẫn chơi:
1) đăng kí: http://angrygolden.com/?i=10
2) nếu chơi free thì nhận bonus mỗi ngày rồi kiếm gold hoặc kiếm ref
2) mua chim, bạn chọn một con chim như trong hình ( khi bạn dep $1 sẽ nhận được 100 gold, các con chim có giá lần lượt là: $2, $10, $50, $100, $200) :

Sau khi mua chim, mỗi giờ chim sẽ đẻ ra một số trứng nhất định tùy theo loại chim, sau khi có trứng bạn vào Collect Eggs để lấy trứng. Sau đó vào Sell Eggs để bán trứng và nhạn cash.

còn lại các bạn tự tìm hiểu nhé, site giống mấy site game trang trại thôi.
proof đây:

Nếu lần đầu dep thì các bạn sẽ nhận được thêm 50% số gold. lưu ý là một máy chơi được một acc thôi nhé, muốn chơi nhiều acc thì phải dùng ip khác.
kinh nghiệm của mình là mua nhiều con chim đỏ hơn là một con chim giá cao hơn.
ai thích thì đk ủng hộ nhé, site chơi nghịch thôi nên ko tuyển ref. thank!

Dep mới có lãi, chứ chơi free ăn tiền chả bao nhiêu :rolleyes:
bác nói chuẩn rồi.
nếu ko dep thì chơi free 1 tháng từ bonus may ra mới mua được 1 con chim, đấy là may mắn ăn được nhiều bonus.
đến tháng thứ 2 mới có tiền để rút, tổng 2 tháng chơi free sẽ được 4$ :D

Thớt nghĩ nó sống có lâu ko? Để em đầu tư. Ví dụ dep 4$ mua 3 con chim 2$ thì bao nhiêu ngày hồi vốn?

Thớt nghĩ nó sống có lâu ko? Để em đầu tư. Ví dụ dep 4$ mua 3 con chim 2$ thì bao nhiêu ngày hồi vốn?
tính phát ra ngay mà.
1 con đỏ mỗi ngày được 0.144 X 3 = 0.43
0.43 thì 9 ngày bạn hồi được vốn

Site này thuộc dạng HYIP. 100% :). Bình thường trò bán trứng thường có tái đầu tư. Chúc bác thớt may mắn :)

Site này thuộc dạng HYIP. 100% :). Bình thường trò bán trứng thường có tái đầu tư. Chúc bác thớt may mắn :)
thì nó là một thôi, bán trứng tái đầu tư thì lâu hồi vốn, còn loại này thì nhanh hồi vốn cũng nhanh scam hơn :D

thằng goldentea dep vào $6 mà gần 2 tuần rồi mới được 30 rub = 0.5$ , chắc 3 tháng nữa mới đủ vốn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week