SCAM Nubukuta vào đối chấp Giao dịch

Status
Not open for further replies.
Tình hình sao rồi, bên topic kia thấy thành DONE rồi :3

Vẫn chưa thấy nó có động tĩnh gì đã nhắn tin trực tiếp cho nó cơ hội để nói chuyện tình cảm trước.ngồi chờ phản ứng tiếp theo . khả năng nó quen scam mấy lần đều không có vấn đề gì rồi . nên nó vẫn chưa thấy sợ . anh em nào bị gì cứ post lên đây mình sẽ gom hết vào và tìm ra nó để sử lý . mất thêm số tiền nữa m cũng chơi với nó .

Vẫn chưa thấy nó có động tĩnh gì đã nhắn tin trực tiếp cho nó cơ hội để nói chuyện tình cảm trước.ngồi chờ phản ứng tiếp theo . khả năng nó quen scam mấy lần đều không có vấn đề gì rồi . nên nó vẫn chưa thấy sợ . anh em nào bị gì cứ post lên đây mình sẽ gom hết vào và tìm ra nó để sử lý . mất thêm số tiền nữa m cũng chơi với nó .
xin info BQT để chơi với nó xem ntn

Nguyễn Lương Huy - TRAU QUY GIA LAM HA NOI
[email protected]
0978903277
http://www.apptibus.com

Đến giờ này có thể đăng bài scam và xin cái info được không vậy mod

thuộc hàng tai to mặt lớn ô dù nhìu hay sao mà nghe bảo lừa newb dính phốt nhìu rùi mà chưa ra đi nhỉ :)

Tí nữa lại có topic chuyển nhầm thiếu mất số 0 :p

cũng từng day dưa với bác này thuê acc lấy 10% còn rate thì 19
tool info roboform 500k :V

admin và mod đâu hết rùi ấy ko thấy gì cả là sao nhỉ

thag cóc con này lúc trc dính phốt r mà, lúc nào cũng tỏ vẻ pro dụ newbie. chỉ khổ newbie tin nó thôi

Nguyễn Lương Huy - TRAU QUY GIA LAM HA NOI
[email protected]
0978903277
http://www.apptibus.com
không liên quan đến vấn đề nhưng mà cái thằng chụp cái ảnh này, cụ thể là thằng này ( scam hay không mình không bán tới nhé) chụp ngu vãi l.o.l ra được
Chụp cái ảnh ntn mà cũng giữ lại được.... Xấu mà trơ éo tả nổi, Max thốn...........

Ko phải tát nước theo mưa chứ. Trước đã cãi nhau với him một vài lần rồi, nghĩ cũng buồn cười. Cái thời điểm off ios đang làm ăn đc, mình pm cậu này với mục đích giao lưu vì chẳng mấy khi cùng trường, lại cùng làm off. Mà cậu này nghĩ mình lạy lục xin xỏ cậu ta cái bỏ mẹ gì đấ y. Ngay ở topic đấy đã bảo nó nói chuyện cãi qua cãi lại rất là trẻ con :3
Theo một vài thông tin vô tình biết được, thì quê quán ở Hà Nam thì phải. Còn cụ thể ko rõ. Hiện tại, đang làm hoặc đang thuê phòng cùng dãy trọ cùng quán cầm đồ gì đấy ở Gia Lâm.
Nói đi nói lại, hi vọng chỉ là hiểu lầm. Nom tướng tá đâu đến nỗi nào, mà là scam nghĩ cũng xót xa cho ông bà già nó =))
công nhận tướng tá so với cái avatar của bác thì đẹp hơn nhiều :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom