Chuẩn rồi bạn nhé!
Mình bổ sung thêm chút xíu thôi:
- Số lượng tối đa thuê 1 lần sẽ tùy theo cấp độ.
- Thời gian thuê lần đầu tiên là 1 tháng, sau đó bạn có thể gia hạn lâu hơn tùy theo tài chính.
- Mình mới chỉ rút bằng PM (Đã ok nhé)
Chúc các Bạn thành công!
Bạn có thể tham khảo về max khi thuê Ref như hình dưới:
View attachment 117952
qua bảng này thì trừ khi là thành viên Superior thì việc có DR hay không chả có ý nghĩa gì lắm!

Chắc cái này tài khoản cấp cao. Chứ mình standard thuê lần được 5 RR. Và chờ 7 ngày mới được thuê nữa. Nản
Nản gì cậu?
Standard nó cũng có nhiều gói mà, tại cậu ko chịu đầu tư thì phải thuê gói nhỏ thôi.
Còn thời hạn 7 ngày mới thuê được tiếp thì Standard của Site nào chẳng vậy.
Bạn tham khảo gói thuê như hình dưới nhé.
Thue Stand.jpg

Chúc bạn thành công!

Đây. Mình lỡ kích vào thuê 5 em. Vì nó ko hiện lựa chọn khác
Cụ ngồi ngay ngắn em lạy nhé!
Khi vào thuê Norclix nó luôn hiển thị gói nhỏ nhất, nếu bạn ko click vào tam giác chỉ xuống dưới để chọn gói cao hơn thì mặc định nó hiểu là bạn chọn gói nhỏ nhất.
Bạn nhanh tay quá mức nên bấm nút thuê rồi.
Chờ 7 ngày nữa làm lại nhé.
Không thì chờ đến 1/9 đến thời giạn tớ được thuê tiếp tớ gửi Ảnh tham khảo nhé.
Chúc Bạn thành công!

Bó tay. Support thì nó bảo tùy thời điểm, tùy thuộc người đăng ký..còn bác lại trả lời vậy
Sorry nhé, tại nghĩ bác cũng nhanh tay như em!
Mình cũng mấy lần phải nhờ nó Support rồi nhưng ko phải vấn đề thuê Ref.
Mà Bạn chụp ảnh nó Support gửi lên để anh em có kinh nghiệm và chủ động nếu gặp phải tình trạng giống Bạn.
Nhiều anh em gặp tình huống như vậy hoảng rồi sinh ra nản.
Chúc Bạn thành công!

Bó tay. Support thì nó bảo tùy thời điểm, tùy thuộc người đăng ký..còn bác lại trả lời vậy
Bạn chưa quen giao diện của nó thôi chứ việc thuê rr là rất đơn giản, 20$ thì phải thuê được 100rr, thôi chịu khó chờ 7 ngày sau thuê tiếp.

bác check phần tin nhắn chờ giúp e với :D Hoặc accept fb Nam Hoài giúp nhé <3
Chào Anh em!
Hôm nay cuối tháng, cũng là lúc bí tiền sinh nông nổi mình quyết định kiểm tra tính năng "Instant" trong thanh toán của Norclix. Và kết quả thực sự rất hài lòng. Ngay khi bấm thanh toán ở Norclix, chuyển sang check ở PM thì tiền đã có ngay (Giờ hiển thị trong bảng in sao kê này là thời gian máy chủ của PM).
Receive 31-08.png

Điều này giúp mình cảm thấy Norclix thực sự đáng tin.
Chúc các bạn thành công!
:popo_sweet_kiss:

Chào Anh em!
Hôm nay cuối tháng, cũng là lúc bí tiền sinh nông nổi mình quyết định kiểm tra tính năng "Instant" trong thanh toán của Norclix. Và kết quả thực sự rất hài lòng. Ngay khi bấm thanh toán ở Norclix, chuyển sang check ở PM thì tiền đã có ngay (Giờ hiển thị trong bảng in sao kê này là thời gian máy chủ của PM).
View attachment 118017
Điều này giúp mình cảm thấy Norclix thực sự đáng tin.
Chúc các bạn thành công!
:popo_sweet_kiss:
ngon nhở, b là thành viên Superior hày Advance, có khi mình cũng nạp ít vào thuê ref mừng quốc khánh cái

Paypal nói ko với ptc lâu rồi, cái này là kịch bản dựng sẵn của nó. Một vài tháng sau nó bảo paypal nó bị limit, lúc đó nó sẽ giở trò. Chớ có ham hố đầu tư nhiều, mấy cái công ty trụ sở Anh quốc gì đó ai đăng ký ko được, gần như 90% công ty online là có trụ sở tại Anh thôi. Neobux, clixsense, gpt, scarlet-clicks.info đều bị paypal xử rồi.
Cái toppic này chắc cũng giống topic trò rồng gì đó làm cho một số anh em mất tiền ko ít rồi, quan điểm cá nhân thôi.

Thực ra vấn đề đăng ký công ty tại anh đều có tut cả. Ai thích thì mình có thể bán tut reg company đơn giản luôn :) Mất khoảng $50 tiền phí đăng ký công ty thì phải. Trước làm hộ mấy thằng nước ngoài mà không nhớ.

MMO đa phần giấu thông tin thật, nhưng để làm giả được thì nó sẽ phải bỏ một khoản xxx để làm giả giấy tờ, tuỳ vào giá trị của giấy tờ giả mà mình sẽ đánh giá được admin có chịu chi hay không, tầm nhìn thế nào... Như đợt 2011-2012 có thằng Uinvest anh em nào chơi thì nhớ, nó fake thông tin vl luôn. Ai đầu tư vào nó thì nó sẽ cấp giấy chứng nhận về tận nhà luôn. site này sau này sập, lãi cao phết, dân việt nam dính nhiều nghe nói lên cả thời sự =)))

Paypal không muốn dính líu vào những mảng dễ liên quan tới rửa tiền nên nó refuse lĩnh vực MMO cũng là đương nhiên, nó nhìn gương LR mà nó học tập thôi.

Thực ra vấn đề đăng ký công ty tại anh đều có tut cả. Ai thích thì mình có thể bán tut reg company đơn giản luôn :) Mất khoảng $50 tiền phí đăng ký công ty thì phải. Trước làm hộ mấy thằng nước ngoài mà không nhớ.

MMO đa phần giấu thông tin thật, nhưng để làm giả được thì nó sẽ phải bỏ một khoản xxx để làm giả giấy tờ, tuỳ vào giá trị của giấy tờ giả mà mình sẽ đánh giá được admin có chịu chi hay không, tầm nhìn thế nào... Như đợt 2011-2012 có thằng Uinvest anh em nào chơi thì nhớ, nó fake thông tin vl luôn. Ai đầu tư vào nó thì nó sẽ cấp giấy chứng nhận về tận nhà luôn. site này sau này sập, lãi cao phết, dân việt nam dính nhiều nghe nói lên cả thời sự =)))

Paypal không muốn dính líu vào những mảng dễ liên quan tới rửa tiền nên nó refuse lĩnh vực MMO cũng là đương nhiên, nó nhìn gương LR mà nó học tập thôi.
Cám ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm của bạn!
Nhưng tùy thôi, tớ thấy trên mạng tung tin dầm dầm làm youtube của Google ko ăn thua nhưng xin phép có người vẫn kiếm hàng triệu đô từ nó. PTC cũng thế ai nghi ngờ thì cứ nghi ngờ nhưng sự thật thì vẫn có hàng nghìn người kiếm được tiền từ nó. Nói chung tùy suy nghĩ của mỗi người, thế nên mới có người ngồi ô tô ăn, chơi ko hết tiền nhưng cũng có người ngồi xe máy chịu mưa chịu gió rồi cứ nghĩ mấy người ngồi ô tô buôn ma túy, chơi cờ bạc nên mới có tiền mua ô tô. hay nói đơn giản theo suy nghĩ của các bạn thì " À Mình cũng giỏi, cái gì cũng biết mà mình còn phải đi xe máy thì bọn ngồi ô tô, có nhà hàng chục tỷ chỉ là bọn buôn gian bán lận, lừa dối người khác".
Chúc các bạn thành công!

Làm cái biểu đồ theo dõi avg đi b thớt

ngon nhở, b là thành viên Superior hày Advance, có khi mình cũng nạp ít vào thuê ref mừng quốc khánh cái
Chém gió vừa thôi Lumia, từ lúc đăng kí tới giờ có click cái nào đâu? Nạp vào rồi ngắm à?
Cố lên nhé, có khi bỏ 1 cái gì đó tốt nhưng sẽ nhận lại 1 cái tốt hơn!

Mình cũng đang định fund vào 1 ít xem sao
Cám ơn bạn đã chia sẻ ý kiến!
Nhưng định để làm gì, hành động sẽ tốt hơn nhiều!
Sự khác biệt giữa người thành công và người chưa thành công chính là ý nghĩa câu nói trong phần "Chữ kí" của bạn đấy: "Dám thất bại...chấp nhận rủi ro". Chả hiểu để chữ kí hay thế làm gì mà thực tế thì cứ "định"?
Chúc bạn thành công!

Chém gió vừa thôi Lumia, từ lúc đăng kí tới giờ có click cái nào đâu? Nạp vào rồi ngắm à?
Cố lên nhé, có khi bỏ 1 cái gì đó tốt nhưng sẽ nhận lại 1 cái tốt hơn!
ây dà, bạn trách nhầm đối tượng rồi, tôi thừa biết click ad nào để có lợi cho tôi và có lợi cho bạn. Giờ tôi chưa có RR thì tôi click làm gì vội! cứ bình tĩnh đê!

ây dà, bạn trách nhầm đối tượng rồi, tôi thừa biết click ad nào để có lợi cho tôi và có lợi cho bạn. Giờ tôi chưa có RR thì tôi click làm gì vội! cứ bình tĩnh đê!
Vãi bạn!
Thừa biết click cái nào lợi cho bạn thì phải click cái được nhiều $ nhất chứ? đây cũng có thể là điểm nổi trội của Norclix đấy!
Tớ tham gia Norclclix trước bạn đấy nhé!:p:p:p
Chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week