tôi hỏi rất rõ là chỗ nào nói đến 9/9 vẫn còn đợt nâng cấp có refund, hoá ra đó là mốc hết hạn của giải tích points đấy chứ!
Chương trình khuyến mãi nâng cấp kéo dài sang tháng 9 là hết tháng 9 hay ngày nào, Nhỡ đâu tôi bỏ tiền vào nâng cấp bây giờ nó hết rồi thì dở hơi.

Admin trả lời cho cậu thêm cả một ý là người dùng từ vn tạm ko đc thanh toán qua Paypal kìa!
À, ý là vậy à? Chả hiểu sao nó lại ghép Việt Nam, Thái Lan và Capuchia vậy?
Neo thì không 1 nước nào thanh toán bằng Paypa cũng chẳng PM. Chán thật!

chuyện là em có 1 con ref làm biếng :) mổi ngày nó chỉ nộp cho em có 1 ads.
. Giờ các Pro cho em ý kiến xữ lý thành phần lười biếng này thế nào ạ :) :)
P/s: 5 ngày rồi mỗi ngày nó cho ăn có 1ads :( :(
Mãi chưa đủ 10$ để thuê tiếp!

Bác thớt cho em hỏi xíu,nếu mua gói vip 425u một năm đó rồi còn phải deposit để thuê rr k nhỉ?mà nó bảu gói đó unlimited ref vậy thì chơi max công suất sau đó mình có phải vào click hàng ngày nữa không?

Bác thớt cho em hỏi xíu,nếu mua gói vip 425u một năm đó rồi còn phải deposit để thuê rr k nhỉ?mà nó bảu gói đó unlimited ref vậy thì chơi max công suất sau đó mình có phải vào click hàng ngày nữa không?
- Nếu bạn chỉ nạp đủ tiền để nâng cấp thì chịu khó tự click lấy tiền thuê Ref nhé. Tốt nhất là deposit dư chút để thuê luôn ref.
- Dù bạn ở cấp độ nào thì vẫn phải click đủ số lượng add điều kiện hàng ngày thì mới được hưởng tiền từ Ref nhé.
Chúc Bạn thành công!

- Nếu bạn chỉ nạp đủ tiền để nâng cấp thì chịu khó tự click lấy tiền thuê Ref nhé. Tốt nhất là deposit dư chút để thuê luôn ref.
- Dù bạn ở cấp độ nào thì vẫn phải click đủ số lượng add điều kiện hàng ngày thì mới được hưởng tiền từ Ref nhé.
Chúc Bạn thành công!
Cảm ơn bác,vậy nếu thuê khoảng 10k ref thì cần bao nhiêu Usd ạ??lọ mọ nhỉ,nếu chỉ cần click tầm 10 ads hàng ngày để đáp ứng điều kiện nhận tiền từ ref thì được. Chứ phải click cỡ 100++ thì ngỏm củ tỏi quá:confused::popo_oh:

Cảm ơn bác,vậy nếu thuê khoảng 10k ref thì cần bao nhiêu Usd ạ??lọ mọ nhỉ,nếu chỉ cần click tầm 10 ads hàng ngày để đáp ứng điều kiện nhận tiền từ ref thì được. Chứ phải click cỡ 100++ thì ngỏm củ tỏi quá:confused::popo_oh:
nếu 10k ref thì vấn đề ko phải là tiền nữa mà là thời gian vì dù ở cấp độ cao nhất thì bạn chỉ max 1 lần thuê là 200 ref và 4 ngày mới được thuê 1 lần. Nên nếu có tiền thì chỉ cần nạp đủ tiền nâng cấp + 40$ (2 lần thuê tối đa). Sau đó tiền kiếm được từ Ref bạn lại thuê tiếp cứ vậy tới khi đủ 10k ref nhé.
Mỗi ngày click 4 cái ad là đủ điều kiện rồi bạn nhé.
Chúc Bạn thành công!

Bác link 4 cái Nor Ads (Allows ....) là được ăn tiền ref nhe. em thì rảnh nên link hết chẳng bỏ cái nào :)

Chúc Bạn thành công!
Neobux mà chơi hẳn gói Ultimate 490$ thì khỏi cần click cho đủ điều kiện nhé. Đi chơi thoải mái khỏi lo quên click.

10k ref x 0.27$ = 2700$, chưa tính tiền gia hạn thì cũng kinh đấy, dám chơi ko?

10k ref x 0.27$ = 2700$, chưa tính tiền gia hạn thì cũng kinh đấy, dám chơi ko?
Dạ,em chân thành xin lỗi bác ạ.hô mưa gọi gió bốc phét thế cho sướng cái miệng thôi.chứ thực tế trong túi không có nổi 5 cành đi uống cà phê chứ nói gì tới chục U hay trăm U :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

Dạ,em chân thành xin lỗi bác ạ.hô mưa gọi gió bốc phét thế cho sướng cái miệng thôi.chứ thực tế trong túi không có nổi 5 cành đi uống cà phê chứ nói gì tới chục U hay trăm U :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:
Không sao đâu! Bạn có quyền mà.
Cũng nhờ muốn sướng cái mồm:D của Bạn mà nhiều anh em đọc trả lời của bọn tớ cũng hiểu được nhiều phần.:D
Chúc Bạn thành công!

Tính chơi lớn mua gói Vip luôn, ý kiến của bác thế nào?
Khuyên chân thành:
- Nâng cấp gói 70$ (Vì gói 70$ và gói VIP) giá trị 1 click nhận được từ Ref là như nhau trừ DR.
- Còn dư tiền tập trung thuê ref, tiền ref mang lại quay vòng thuê và gia hạn ref.
- Sau khi thuê max số lượng ref cho phép của gói 70$ bắt đầu tích tiền, đủ tiền thì nâng cấp VIP.
- Sau khi lên VIP tiếp tục thuê đến khi nào bạn nghĩ là đủ thì thôi.
Chúc Bạn thành công!

Chúc các bạn kiếm đc nhìu xiền!
Chơi PTC pải suy nghĩ động não về quản lý RR nâng cấp và thuê sao hợp lý,,,, ngày nào ra hạn ngày nào auto... có nhìu vấn đề nếu là new khó ăn lắm...
Sao mọi ng k thử 1 dạng khác như share hay mấy trang dạng nga ngố ý... chỉ nạp xiền mua gói nào đó phù hợp rồi hàng ngày rút tiền
Về uy tín thì chấp nhận thôi k ai đảm bảo cả...
Đôi lời bộc bach
Nếu bạn tin tưởng Admin Việt Nam
Có thể qua site có lướt sóng -kích quảng cáo giống PTC luôn, chơi free hay đầu tư đều đc ạ
Đăng ký đc tặng 10Rub nga gói đầu tư sống trọn đời và ăn lãi hàng tháng
https://thebestfarm.ru
Vẫn thanh toán đều đều các member tây vẫn rút hàng ngày

Last edited:
Chúc các bạn kiếm đc nhìu xiền!
Chơi PTC pải suy nghĩ động não về quản lý RR nâng cấp và thuê sao hợp lý,,,, ngày nào ra hạn ngày nào auto... có nhìu vấn đề nếu là new khó ăn lắm...
Sao mọi ng k thử 1 dạng khác như share hay mấy trang dạng nga ngố ý... chỉ nạp xiền mua gói nào đó phù hợp rồi hàng ngày rút tiền
Về uy tín thì chấp nhận thôi k ai đảm bảo cả...
Đôi lời bộc bach
Nếu bạn tin tưởng Admin Việt Nam
Có thể qua site có lướt sóng -kích quảng cáo giống PTC luôn, chơi free hay đầu tư đều đc ạ
Đăng ký đc tặng 10Rub nga gói đầu tư sống trọn đời và ăn lãi hàng tháng
https://thebestfarm.ru
Vẫn thanh toán đều đều các member tây vẫn rút hàng ngày
Thời đại 4.0 rồi mà vẫn có người nói có cái trọn đời với mãi mãi vậy!
Mời bạn lập Topic chuyên về cái trọn đời và mãi mãi của Bạn đi nhé.
Chúc bạn thành công mãi mãi!

Tính chơi lớn mua gói Vip luôn, ý kiến của bác thế nào?
Mua gói vip từ đầu thì không nên, đã chơi gói cao nhất thì nên đầu tư hẳn cõ 1000rr trở lên mới bõ, tính nhẩm xem tài chính có cho phép ko nhé.

Thời đại 4.0 rồi mà vẫn có người nói có cái trọn đời với mãi mãi vậy!
Mời bạn lập Topic chuyên về cái trọn đời và mãi mãi của Bạn đi nhé.
Chúc bạn thành công mãi mãi!
Bạn nói vậy là bạn k biết gì về "kiếm tiền của mấy site Nga" với ng k biết mà có vẻ... thì thôi mình k nc với bạn
Chúc bạn phát triển thành công theo hướng của bạn

Bạn nói vậy là bạn k biết gì về "kiếm tiền của mấy site Nga" với ng k biết mà có vẻ... thì thôi mình k nc với bạn
Mấy site kiểu motormoney, fruitmoney đó hả, thôi xin kiếu tôi ăn cam Nga ngố rồi đây nè

Bạn này hay thật, tớ có nói là tớ biết gì đâu! Tớ chỉ muốn nói là không có cái gì là là suốt đời, mãi mãi cả.
Còn tớ chẳng tỏ vẻ gì cả, chỉ muốn bạn lập 1 Topic riêng về điều bạn muốn nói để cho các Anh em nào quan tâm tới vấn đề đó cùng trao đổi thôi!
Việc bạn làm ko khác gì việc giảng văn trong giờ học toán cả.
Hy vọng bạn hiểu ý của tớ!
Chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week