Vãi bạn!
Thừa biết click cái nào lợi cho bạn thì phải click cái được nhiều $ nhất chứ? đây cũng có thể là điểm nổi trội của Norclix đấy!
Tớ tham gia Norclclix trước bạn đấy nhé!:p:p:p
Chúc bạn thành công!
Đã chơi ptc thì chắc b biết hiếm có ai kiếm đc bằng cách tự click. Tôi có click hết tất cả đống ads này chắc ko đến 0.05$/ngày.

Cám ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm của bạn!
Nhưng tùy thôi, tớ thấy trên mạng tung tin dầm dầm làm youtube của Google ko ăn thua nhưng xin phép có người vẫn kiếm hàng triệu đô từ nó. PTC cũng thế ai nghi ngờ thì cứ nghi ngờ nhưng sự thật thì vẫn có hàng nghìn người kiếm được tiền từ nó. Nói chung tùy suy nghĩ của mỗi người, thế nên mới có người ngồi ô tô ăn, chơi ko hết tiền nhưng cũng có người ngồi xe máy chịu mưa chịu gió rồi cứ nghĩ mấy người ngồi ô tô buôn ma túy, chơi cờ bạc nên mới có tiền mua ô tô. hay nói đơn giản theo suy nghĩ của các bạn thì " À Mình cũng giỏi, cái gì cũng biết mà mình còn phải đi xe máy thì bọn ngồi ô tô, có nhà hàng chục tỷ chỉ là bọn buôn gian bán lận, lừa dối người khác".
Chúc các bạn thành công!

Hì, mình chỉ luôn nhớ 1 câu : MMO bản chất là lừa đảo. mình luôn thấy câu này đúng nên khi đầu tư làm gì mình xác định chỉ có 80% thu hồi lại thôi. Mình thì không chơi PTC, chơi HYIP thôi nhưng đợt này đang học cách chơi PTC

Hì, mình chỉ luôn nhớ 1 câu : MMO bản chất là lừa đảo. mình luôn thấy câu này đúng nên khi đầu tư làm gì mình xác định chỉ có 80% thu hồi lại thôi. Mình thì không chơi PTC, chơi HYIP thôi nhưng đợt này đang học cách chơi PTC

Không phải site nào cũng lừa đảo bạn nhé, thử đầu tư một vài site uy tín xem sao. Mình là admin milaclix.com đây. Hãy bắt đầu đầu tư vài ly cà phê vô sẽ thấy sự khác biệt bạn nhé.

Bác nói làm e run nha :eek::eek:

Không phải site nào cũng lừa đảo bạn nhé, thử đầu tư một vài site uy tín xem sao. Mình là admin milaclix.com đây. Hãy bắt đầu đầu tư vài ly cà phê vô sẽ thấy sự khác biệt bạn nhé.

Mình nói theo ý kiến cá nhân thôi bạn ơi. Mình luôn xác định tư tưởng vậy từ khi join MMO, nó làm mình bớt đi lòng tham trước mọi cám dỗ. Còn về site bạn, mình sẽ đăng ký và sẽ đầu tư sau khi tìm hiểu xong nha. Cảm ơn bạn!

Nếu quả này e ăn đc contest sẽ sang site bác ủng hộ . :D:D

Mình nói theo ý kiến cá nhân thôi bạn ơi. Mình luôn xác định tư tưởng vậy từ khi join MMO, nó làm mình bớt đi lòng tham trước mọi cám dỗ. Còn về site bạn, mình sẽ đăng ký và sẽ đầu tư sau khi tìm hiểu xong nha. Cảm ơn bạn!

Mình cũng từng bị lỗ rất nhiều trong ptc, nên mong muốn có một site ổn định và có lợi cho cả member và admin. Mong các bạn ủng hộ.

Bác có kinh nghiệm gì hướng dẫn em đi :D
Chả hiểu sao Norclix lại trả lại tiền cho Mình???????:):):):):)
Site lừa đảo liệu có làm như vậy không nhỉ?

Bác nào Pro giải thích hộ em cái!

Đã chơi ptc thì chắc b biết hiếm có ai kiếm đc bằng cách tự click. Tôi có click hết tất cả đống ads này chắc ko đến 0.05$/ngày.
Nếu bạn click hết ads của Norclix mất khoảng 3 đến 4 phút gì đó thì cũng được khoảng 0.06$/ngày. hôm trước bạn có post cái ảnh làm Task của bạn mình thấy có cái được 0.02$, cái thì được 0.04$ mà để làm được 2 cái Task chắc cũng không dưới 8 phút và phải đọc các câu hỏi, nghe đoạn hội thoại... rồi chọn đáp án phải không? Nói đến đây chắc cậu hiểu cái nào hơn cái nào rồi chứ?
Với lại mình ko hiểu lắm: Bạn không click ads cũng chẳng đầu tư thì không biết bạn định lấy gì để Rent ref vậy?
Chúc Bạn thành công!

Nếu bạn click hết ads của Norclix mất khoảng 3 đến 4 phút gì đó thì cũng được khoảng 0.06$/ngày. hôm trước bạn có post cái ảnh làm Task của bạn mình thấy có cái được 0.02$, cái thì được 0.04$ mà để làm được 2 cái Task chắc cũng không dưới 8 phút và phải đọc các câu hỏi, nghe đoạn hội thoại... rồi chọn đáp án phải không? Nói đến đây chắc cậu hiểu cái nào hơn cái nào rồi chứ?
Với lại mình ko hiểu lắm: Bạn không click ads cũng chẳng đầu tư thì không biết bạn định lấy gì để Rent ref vậy?
Chúc Bạn thành công!
Mình chơi neobux nên quá hiểu click ads như thế nào. Mình đk để đó chơi đã, sang tuần mình đi chơi vài ngày nên chưa thuê ref làm gì vội. Một khi đã đầu tư vào nor thì cứ xác định mình là ref hàng đầu của b đó!

Lười lội page quá, anh em ai đang chơi cho mình hỏi AVG site này thế nào ạ ?
AVG của mình hiện tại khoảng 1.82, BEP khoảng 0.86. Hôm nay sẽ thuê thêm 100 ref thì BEP sẽ giảm còn 0.76.
Chúc các bạn thành công!

AVG của mình hiện tại khoảng 1.82, BEP khoảng 0.86. Hôm nay sẽ thuê thêm 100 ref thì BEP sẽ giảm còn 0.76.
Chúc các bạn thành công!
Không nói gì về tái chế à, rr chưa click lâu nhất là mấy ngày?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,345
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom