Ở trên tôi nói đến những trang PTC thuần, không có minijob hay các offer wall khác, bác vui lòng xem lại.
Tôi cũng đã nói việc click đều đặn hàng ngày là không có khả năng. Việc không phải ngày nào bác cũng nhận đủ click (từ cả DR hay RR) là hiển nhiên.
Quay lại với trang PTC thuần:
  1. Nếu bác có rent ref thì bác sẽ click đủ số lượng sponsor Ad để được nhận đủ commission từ ref
  2. Nếu bác không có rent ref, thông thường bác sẽ click tất tần tật Ad - không đầu tư gì thì phải chịu khó vậy thôi
Trong cả 2 trường hợp thì số click hàng ngày nói chung khá đều, vậy nên khả năng bác click 1 cái xong nghỉ vài ngày lại click 1 cái nữa tôi thấy nó cứ thế nào ấy.

Nhắc đến Neobux:

1. Member chỉ cần click Ad màu vàng trong vòng 72 giờ đồng hồ sau khi đăng kí để active account thôi bác, nếu xác định làm mini job thì cứ làm mini job thôi, chả bao giờ bác cần click Ad để giữ account active nữa vì nhiều thì hằng ngày - ít thì dăm bữa nửa tháng bác vẫn đăng nhập vào Neobux để check job và có thể làm job hoặc không (nghĩa là không sợ 30 ngày inactivity)
  2. Neobux nói rent ref của họ là người thật, cả bác và tôi đều biết thành viên standard có 4 Ad màu vàng, thành viên Golden có 9 Ad màu vàng, vậy tôi hỏi bác có khi nào trong rent ref của bác có thành viên Golden không? Có khi nào 1 rent ref click cho bác hơn 4 Ad 1 ngày không?
Cám ơn các bạn đã chia sẻ kinh nghiệm!
Dù Rent ref có là người hay bot đi chăng nữa thì PTC vẫn tồn tại và vẫn có người đang kiếm được tiền từ nó.

Ở đời hơn nhau ở chỗ biết nắm bắt cơ hội thôi!

Thanks Norclix!

Gửi anh em làm động lực nhé:
Sum 28.8.png
Thanh toan.png

ptc là qúa trình lâu dài, trong đó giai đoạn đầu cần phải phát triển lực lượng mạnh rồi sau đó mới ổn định đc.Thu nhập 1 tháng từ ptc là câu hỏi khó trả lời, tiền thu đc từ ptc chưa phải là tiền lãi, mà còn phải trừ đi các chi phí củng cố đội hình, chi phí cho các kế hoạch gia hạn hợp đồng. Khi nào có sự chênh lệch lớn giữa tiền kiếm đc với các chi phí thì mới gọi là có thu nhập, tạm thời lúc này anh em ở đây chơi ptc đều mới do đó về lý thuyết có khi còn bị lỗ.
Nên rút tiền ra hay tất tay thuê thêm Ref nhỉ?
Cho mình lời khuyên với!
Cám ơn bạn!
Sum 28.8.png

Ở trên tôi nói đến những trang PTC thuần, không có minijob hay các offer wall khác, bác vui lòng xem lại.
Tôi cũng đã nói việc click đều đặn hàng ngày là không có khả năng. Việc không phải ngày nào bác cũng nhận đủ click (từ cả DR hay RR) là hiển nhiên.
Quay lại với trang PTC thuần:
  1. Nếu bác có rent ref thì bác sẽ click đủ số lượng sponsor Ad để được nhận đủ commission từ ref
  2. Nếu bác không có rent ref, thông thường bác sẽ click tất tần tật Ad - không đầu tư gì thì phải chịu khó vậy thôi
Trong cả 2 trường hợp thì số click hàng ngày nói chung khá đều, vậy nên khả năng bác click 1 cái xong nghỉ vài ngày lại click 1 cái nữa tôi thấy nó cứ thế nào ấy.

Nhắc đến Neobux:

1. Member chỉ cần click Ad màu vàng trong vòng 72 giờ đồng hồ sau khi đăng kí để active account thôi bác, nếu xác định làm mini job thì cứ làm mini job thôi, chả bao giờ bác cần click Ad để giữ account active nữa vì nhiều thì hằng ngày - ít thì dăm bữa nửa tháng bác vẫn đăng nhập vào Neobux để check job và có thể làm job hoặc không (nghĩa là không sợ 30 ngày inactivity)
  2. Neobux nói rent ref của họ là người thật, cả bác và tôi đều biết thành viên standard có 4 Ad màu vàng, thành viên Golden có 9 Ad màu vàng, vậy tôi hỏi bác có khi nào trong rent ref của bác có thành viên Golden không? Có khi nào 1 rent ref click cho bác hơn 4 Ad 1 ngày không?

Không phải cứ có rent refferral thì ngày nào cũng click đều đặn, nhiều khi trong cuộc sống ngập mặt với công việc sẽ khiến ta quên bẵng đi cái việc phải click vài cái mỗi ngày để lấy commision cho hôm sau. Gần đây có những bạn chơi Neobux với mục đích làm survey cho dù là survey ở neo ko nhiều, có những người không có ref nào và chỉ click ads suông,ngoài 4 ads màu cam thì còn hơn chục cái màu tím, họ click ko cần phân biệt và có thể chả cần click hết, cứ mỗi ngày click đủ 15-16 cái là nghỉ, thiếu vài cái chả chết ai!

Ref của tôi có cả thành viên Golden nhé, có hôm vui thì click tới chục cái, mấy hôm nay chắc cậu ấy bận gì đó nên click chủ yếu là 4 cái.

Nên rút tiền ra hay tất tay thuê thêm Ref nhỉ?
Cho mình lời khuyên với!
Cám ơn bạn!
View attachment 117874
tuỳ nhu cầu thôi, cần $ thì cứ rút, tuy nhiên rút bao nhiêu thì phải tính xem lượng tiền tạo ra từ RR có đủ để gia hạn cho những đợt tiếp theo hay ko?

Cho mình hỏi ngu 1 câu : cơ chế tính ref để cộng point thì chỉ cần đăng kí theo link hay phải vào click mới đc tính nhỉ??

Cho mình hỏi ngu 1 câu : cơ chế tính ref để cộng point thì chỉ cần đăng kí theo link hay phải vào click mới đc tính nhỉ??
Không cần click vẫn được tính point bạn nhé!
Chúc bạn thành công!

tuỳ nhu cầu thôi, cần $ thì cứ rút, tuy nhiên rút bao nhiêu thì phải tính xem lượng tiền tạo ra từ RR có đủ để gia hạn cho những đợt tiếp theo hay ko?
Ừ, vậy tất tay thuê Ref để nhanh đạt 1.000 ref rồi hãy rút bạn nhỉ?
Thanks bạn nhé:D:D:D:D

Ừ, vậy tất tay thuê Ref để nhanh đạt 1.000 ref rồi hãy rút bạn nhỉ?
Thanks bạn nhé:D:D:D:D
Nếu mới chỉ có 100RR thì tiền thu được để rút ra cũng chỉ manh mún vài đồng, chẳng bõ mấy. Tôi chơi neobux thời điểm có lãi rút đc 50$ gọi là cho vui thôi chứ quá trình tái đầu tư còn dài lắm, tôi tập trung vào phát triển lực lượng, xây dựng đội hình tinh nhuệ và phấn đấu đủ tài chính để nuôi vài nghìn quân về sau. khi ấy tiền lãi sẽ có đều hơn và rút cũng chủ động hơn. Nói chung là tuỳ bạn thôi!

mình kiểm tra domain thì đăng ký tới 2019 thôi. có sao ko ta. như neobux dk đến 2028
Sáng nắng chiều mưa có ai đoán trước được, Mình và các bạn chỉ nhìn vào mức độ phát triển thành viên, thứ tự xếp hạng trên các Site xếp hạng cũng như đánh giá của những người đã tham gia để quyết định có chiến nó hay không thôi.
Giả sử quay lại 2008 không biết Neobux nó đăng kí đến khi nào nhỉ? Vẫn 2028 chăng?
Hãy nắm bắt cơ hội để trở thành người tiên phong!
Chúc bạn thành công!

mình kiểm tra domain thì đăng ký tới 2019 thôi. có sao ko ta. như neobux dk đến 2028
Thực ra chuyện nay nó giống như bạn thuê nhà để mở cửa hàng, Văn phòng khi bạn Starup. Mình chắc chắn bạn sẽ không bao giờ kí hợp đồng thuê 5 hoặc 10 năm cả, cùng lắm thì 1 đến 2 năm. Chỉ khi công việc kinh doanh của bạn thực sự ổn định và phát triển thì có lẽ khi đó bạn sẽ cân nhắc đến chuyện thuê 5 đến 10 năm.
Chúc bạn thành công!

Nếu mới chỉ có 100RR thì tiền thu được để rút ra cũng chỉ manh mún vài đồng, chẳng bõ mấy. Tôi chơi neobux thời điểm có lãi rút đc 50$ gọi là cho vui thôi chứ quá trình tái đầu tư còn dài lắm, tôi tập trung vào phát triển lực lượng, xây dựng đội hình tinh nhuệ và phấn đấu đủ tài chính để nuôi vài nghìn quân về sau. khi ấy tiền lãi sẽ có đều hơn và rút cũng chủ động hơn. Nói chung là tuỳ bạn thôi!
Tổng kết ngày 29/8 để lấy động lực ngày mới nào:p:p:p:p:p
CT 29.8.png
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
:popo_sweet_kiss:

Paypal nói ko với ptc lâu rồi, cái này là kịch bản dựng sẵn của nó. Một vài tháng sau nó bảo paypal nó bị limit, lúc đó nó sẽ giở trò. Chớ có ham hố đầu tư nhiều, mấy cái công ty trụ sở Anh quốc gì đó ai đăng ký ko được, gần như 90% công ty online là có trụ sở tại Anh thôi. Neobux, clixsense, gpt, scarlet-clicks.info đều bị paypal xử rồi.
Cái toppic này chắc cũng giống topic trò rồng gì đó làm cho một số anh em mất tiền ko ít rồi, quan điểm cá nhân thôi.

Last edited:
Máy thằng PTC Này thì chỉ được AVG Hồi đầu cao thôi, sau thì xuống dốc trầm trọng, đâm lỗ hoặc hòa mất thời gian

Máy thằng PTC Này thì chỉ được AVG Hồi đầu cao thôi, sau thì xuống dốc trầm trọng, đâm lỗ hoặc hòa mất thời gian
Thể thì mod nên dẹp luôn cái mục ptc đi cho nhanh để không làm mất thời gian của ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom