Suggest Nộp đơn xin cấp sub forum cho ngành Advertising

Psm

Hero
Solutions
3
Reactions
1,069
MR
4.517
Hello,

@Shin , @animax1991, @tunvit , @duchaitp , @yendu ,@cuipap1984

Mình xin chính thức nộp đơn, cấp xét duyệt thêm sub forum cho Nhà quảng cáo, các advertiser bao gồm (Google ads, Facebook ads, và Bing & Yahoo MSN Advertising Network), bên cạnh các sub chính thức có sẵn dành cho Publisher như CPC, CPM, CPA, Adsense, Dropshipping..

thanks

Mảng này mình ko rành, nên k ý kiến ! :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0
Hello,

@Shin , @animax1991, @tunvit , @duchaitp , @yendu ,@cuipap1984

Mình xin chính thức nộp đơn, cấp xét duyệt thêm sub forum cho Nhà quảng cáo, các advertiser bao gồm (Google ads, Facebook ads, và Bing & Yahoo MSN Advertising Network), bên cạnh các sub chính thức có sẵn dành cho Publisher như CPC, CPM, CPA, Adsense, Dropshipping..

thanks
Bạn có thể nói rõ hơn vị trí BOX nằm ở đâu, nên tên gì không để mọi người dễ hiểu ý bạn hơn?

Bên cạnh đó là lý do bạn muốn đề xuất chuyện này.

Upvote 0
Bạn có thể nói rõ hơn vị trí BOX nằm ở đâu, nên tên gì không để mọi người dễ hiểu ý bạn hơn?

Bên cạnh đó là lý do bạn muốn đề xuất chuyện này.
box này nằm ngay cạnh adsense và digital marketing bạn @Shin .
giờ mảng này rất cần để hỗ trợ các shop phát triển nên nó xứng đáng góp mặt ở forum.
Bên cạnh việc mở rộng và phát triển, thì không thiếu phần quảng cáo tới nhiều người dùng, vì vậy, nó cũng là 1 ngành công nghiệp, một ngành công nghiệp hái ra tiền bởi các agency

Upvote 0
Sup đó để quảng cáo dịch vụ chạy qc Fb, Zalo, Instagram vv... cho các shop ah bro?

Upvote 0
tăng like tăng sub hay sao b

Upvote 0
Box chuyên về job chạy QC tối ưu QC, 1 dạng người cần thuê chạy QC tìm người chạy QC đúng k bro
like sub chỉ là 1 phần thôi b, cái chính là deep sâu vào qc

Upvote 0
Box chuyên về job chạy QC tối ưu QC, 1 dạng người cần thuê chạy QC tìm người chạy QC đúng k bro
chuẩn rồi bạn, nó tương tự như place cho agency phát triển nội dung deep về campaign keyword, cũng như phân tích chỉ số sale cho khách shop

Upvote 0
chuẩn rồi bạn, nó tương tự như place cho agency phát triển nội dung deep về campaign keyword, cũng như phân tích chỉ số sale cho khách shop
dạng này các công ty lớn thuê hẳn 1 đội ngũ chạy còn cá nhân nhỏ lẻ chỉ cần thuê chạy theo chiến dịch nhưng cũng không thua gì mấy ông kia cả :D ý này cũng hay 4rum kết nối mọi người có nhu cầu lại với nhau đỡ lăn tăn ăn cam ngoài kia

Upvote 0
dạng này các công ty lớn thuê hẳn 1 đội ngũ chạy còn cá nhân nhỏ lẻ chỉ cần thuê chạy theo chiến dịch nhưng cũng không thua gì mấy ông kia cả :D ý này cũng hay 4rum kết nối mọi người có nhu cầu lại với nhau đỡ lăn tăn ăn cam ngoài kia
cty lớn thì nó có hẳn agency riêng chạy, chuyện đó bình thường, vấn đề là box để tụ cái đám agency đó lại mình mới thu thuế đc do zu un đơ ten wát ai min fen :popo_sexy_girl:

Upvote 0
cty lớn thì nó có hẳn agency riêng chạy, chuyện đó bình thường, vấn đề là box để tụ cái đám agency đó lại mình mới thu thuế đc do zu un đơ ten wát ai min fen :popo_sexy_girl:
Hiểu rõ chờ các cụ họp bàn đi bác khi nào thông qua sẽ có box ngay

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week