Warning (Nóng) Cảnh báo sàn bcnex của Việt Nam lừa đảo,ko rút được tiền,không hỗ trợ người dùng

Nó ôm tiền mấy ông làm dự án khác rồi. Kéo dài nói bảo trì này nọ để mấy ông nhẹ dạ khỏi kiện với kêu gian hồ lùng nó thôi. Có mấy ông ở trong mmo4me này lâu rồi mà cũng bị dính. Tui thấy vụ sàn mới ra có ông hack bug đòi phí này nọ với thằng quyền, post lên mmo4me này rồi ...là thấy sàn có vấn đề rồi mà vấn để dính.

Chốt ...hốt airdrop nó 10$ free ..mất 1 bộ kyc chính chủ.

bọn này chắc vẫn ở vietnam thôi tìm và thịt nó thôi bạn ạ. tìm ko thấy chúng nó thì về nhà nó nc chứ nó chạy được gđ nó trốn đâu đc

haha lần này chắc bọn chúng muốn hốt cú nữa này với sàn bvnex lần này team là mem nữ nhưng ko dám ghi rõ danh tính chỉ nói qua loa là tham gia dự án blockchain này nọ và bằng cấp này nọ được huobi lăng xê mới ghê chứ lần trước thì mấy ông Harmony one tung hô lên bcnex lần này ko biết anh bvnex này lừa được bao nhiêu người đây

sao thấy mấy sàn lớn như: binance mà mấy bác ko chơi, chui đầu vào mấy sàn nhỏ làm gì cho nhọc

mấy ông việt nam mà mấy bác cũng tin mà vào là sao nhỉ, rồi mấy cái web bán crypto và USDT nhỏ kia có ngày rồi cũng ba lá la luôn mong một ngày nào đó coinbase cho việt nam trade = visa ngân hàng việt nam giống như bọn nó cho singapore chơi thì bon scam việt nam và đân buôn coin việt hết đường làm mưa là gió giá mà tiện hỏi mấy bác có ai mua coin trên binance = visa lần nào chưa chia sẽ chút kinh nghiệm với
Binance cho giao dịch P2P với người Việt như Remitano rồi nha. Đang miễn phí giao dịch. Sau này có thu phí không thì chưa biết, nhưng rate tốt không thua kém gì vcc.

site này scam lâu rùi mà. trước làm thấy server chạy cũng đc lắm
nhưng ko hiểu sau này nó bà điên bà khung

chắc tiền fee không bù đc tiền server

Trước thg binance mới ra bị hack sập tuần lễ run như cầy sấy, từ đó về sau chỉ tin thg bittrex.

Nó ôm tiền mấy ông làm dự án khác rồi. Kéo dài nói bảo trì này nọ để mấy ông nhẹ dạ khỏi kiện với kêu gian hồ lùng nó thôi. Có mấy ông ở trong mmo4me này lâu rồi mà cũng bị dính. Tui thấy vụ sàn mới ra có ông hack bug đòi phí này nọ với thằng quyền, post lên mmo4me này rồi ...là thấy sàn có vấn đề rồi mà vấn để dính.

Chốt ...hốt airdrop nó 10$ free ..mất 1 bộ kyc chính chủ.
Đợt marketing rầm rộ lắm, bữa thấy phốt cứ nghĩ là do việc rút tiền chậm trể này kia thôi chứ k nghĩ là delay lâu đến vậy

căng vậy, mà mình thấy hàng vn thì né ra thôi :(
chia buồn các bác

haha lần này chắc bọn chúng muốn hốt cú nữa này với sàn bvnex lần này team là mem nữ nhưng ko dám ghi rõ danh tính chỉ nói qua loa là tham gia dự án blockchain này nọ và bằng cấp này nọ được huobi lăng xê mới ghê chứ lần trước thì mấy ông Harmony one tung hô lên bcnex lần này ko biết anh bvnex này lừa được bao nhiêu người đây
Mình bít rõ nữ CEO của sàn bvnex ,mốt nó mà scam cứ tìm facebook trangphungth là ra nó. Sàn bvnex chắc cũng ko trụ dc bao lâu đâu

K cập nhật . Ngày trước choi nạp rút ok mà k để ý hôm nay vàon đinh trade 1 ít mà nạp vô luôn mất toi tiền sang sớm ngu thật ngay trước nap rut nhanh mà đơn gian huhu ai khov nỗi đau này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,353
Latest member
8dayglobal
Back
Top Bottom