Warning (Nóng) Cảnh báo sàn bcnex của Việt Nam lừa đảo,ko rút được tiền,không hỗ trợ người dùng

Spam bên nick mẹ nó rồi họ hàng tổ tông nhà nó nữa, loại chó chết scam cả triệu đô

Trước thấy cái site bcnex.net dùng bảo mật SSL free của Let's Encrypt Authority X3 là ko mê rồi. Ko ngờ lại sớm vậy.

Cái sàn này lừa đảo nhé, mọi người không rút được tiền có thể tập hợp trình báo công an đưa thằng quyền vào tù ngồi.

mình đọc thấy hàng Việt nam là tránh ngay từ đầu! chúc các bác sớm lấy lại được tiền!

Mình ko hiểu mấy ông gd = crypto mà bắt nó ngồi tù thế méo nào ???

mấy ông việt nam mà mấy bác cũng tin mà vào là sao nhỉ, rồi mấy cái web bán crypto và USDT nhỏ kia có ngày rồi cũng ba lá la luôn mong một ngày nào đó coinbase cho việt nam trade = visa ngân hàng việt nam giống như bọn nó cho singapore chơi thì bon scam việt nam và đân buôn coin việt hết đường làm mưa là gió giá mà tiện hỏi mấy bác có ai mua coin trên binance = visa lần nào chưa chia sẽ chút kinh nghiệm với

báo công an làm gì được nó pháp luật có bảo hộ cho coin đâu mà họ cũng khuyến cáo rồi, vẫn là có chơi thì có chịu thôi mà thấy trên twitter bọn nước ngoài nó cũng cảnh báo lừa đảo lâu rồi sao mà vẫn cắm đầu vào.

Last edited:
báo công an làm gì được nó pháp luật có bảo hộ cho coin đâu mà họ cũng khuyến cáo rồi, vẫn là có chơi thì có chịu thôi mà thấy trên twitter bọn nước ngoài nó cũng cảnh báo lừa đảo lâu rồi sao mà vẫn cắm đầu vào.
mình mất ít thôi,kiểu dep vào test thử ấy bạn

sao không gọi điện mà mail nhỉ, hay bị cách ly hết rồi

Thằng bcnex rộ tin scam từ dợt tết tây , bảo trì cl gì hơn 1 tháng :popo_feel_good: , xong ra cái ieo củ l gì đấy nghi nghi rồi , vô gr hỏi vặn nó mấy cái nó ban lun :popo_go: .
Mình không kì thị mấy dự án VN , nhưng mà kết quả bạn biết rồi đấy :popo_doubt: tốt nhất từ nay về sao né né mấy dự án VN ra :popo_canny:.

Thằng bcnex rộ tin scam từ dợt tết tây , bảo trì cl gì hơn 1 tháng :popo_feel_good: , xong ra cái ieo củ l gì đấy nghi nghi rồi , vô gr hỏi vặn nó mấy cái nó ban lun :popo_go: .
Mình không kì thị mấy dự án VN , nhưng mà kết quả bạn biết rồi đấy :popo_doubt: tốt nhất từ nay về sao né né mấy dự án VN ra :popo_canny:.
VN ít có dự án nào ra hồn bạn nhỉ,toàn thấy lừa đảo

sàn to méo chơi, cứ rúc vào mấy sàn ất ơ ở đâu rồi kêu scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,484
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week