Warning (Nóng) Cảnh báo sàn bcnex của Việt Nam lừa đảo,ko rút được tiền,không hỗ trợ người dùng

boiboi2020

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
+ Đây là sàn của Việt Nam,danh sách team mình có post phía dưới
+ Cách đây 2 ngày mình có làm lệnh rút ETH trên sàn Bcnex
Capture (1).JPG

+ Sau đó mình gửi yêu cầu Hỗ Trợ trên web 2 lần

và đây

+ Sau đó mình nhắn tin trên nhóm telegram và gửi yêu cầu hỗ trợ rút tiền với admin của bcnex trên telegram

và inbox trong nhóm rất nhiều

+ Kết quả là sau 2 ngày mình thực hiện lệnh rút mà ko rút được ETH,lệnh vẫn pending và ko cancel được,ko nhận được bất cứ support bất kỳ nào từ sàn bcnex, ko được sàn hỗ trợ bất kỳ 1 tí gì
+ Các bạn hãy tránh xa sàn quá lỡm làm ăn vô trách nhiệm này nhé
Ps: đây là hình ảnh team của sàn lỡm này

Nguồn ảnh team: https://bitcointalk.org/index.php?topic=5111223.0
Các bạn có thể liên lạc với mình theo telegram này để biết thêm thông tin: https://t.me/dunglamhong

Last edited:
Quyền đại gia cơ , đù mẹ th súc vật cầm của t 15k$ ở sàn , danh tính đầy đủ mà sao ko bắt đc con súc vật này v nhỉ , ae tập hợp trình báo ko. Danh tính nó đầy đủ địa chỉ mà

Khả năng cao 2 ngày trước sàn bán tháo hết ETH do thị trường vừa rồi nên ko còn để rút cho bạn nữa :oops::oops:

Quyền đại gia cơ , đù mẹ th súc vật cầm của t 15k$ ở sàn , danh tính đầy đủ mà sao ko bắt đc con súc vật này v nhỉ , ae tập hợp trình báo ko. Danh tính nó đầy đủ địa chỉ mà
của mình mấy trăm $ nó cũng nuốt,cho bọn này sáng nhất hôm nay

Khả năng cao 2 ngày trước sàn bán tháo hết ETH do thị trường vừa rồi nên ko còn để rút cho bạn nữa :oops::oops:

Nó ko cho rút từ 2 tháng trước rồi , từ lúc btc bay

Th con lợn này lấy hết danh sách họ hàng , bạn bè của mẹ nó chửi đổng

Nó ko cho rút từ 2 tháng trước rồi , từ lúc btc bay
oh vậy à @@ thế report nó thôi, public đủ thông tin mà. Cứ làm dữ tới đâu tới !! Kẻo lại như thằng Tuấn pín

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom