Event Nơi ý tưởng dâng trào - 500k

Bạn nghĩ nên để event chia sẻ ý tưởng này tiếp tục?

• Mở

Votes: 3 25.0%
  • Đóng

Votes: 9 75.0%

• Total voters
    12
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

TradeCoinVn

Junior Member
Reaction score
13
Mình thì mới đây thôi, định mua cái dcom 3g của vinaphone về sài loại Ezcom ấy. lên google search usb dcom 3g thì ra hàng loạt web : usb3g... dcom3g.... sim3gviettel... .
Vào 3 4 website kể trên thì mình cũng đặt mua 1 con dcom 3g ezcom gần 400k. trên web có hình ảnh kèm theo.
1 lúc sau thằng chủ shop gọi chốt đơn, bla xong bảo mình loại này model mới, ko có chữ ezcom trên thiết bị nhưng vẫn sài app của vinaphone. mình nghe đã thấy mùi treo đầu dê bán thịt chó rồi. mình nhắn tin lại bảo gửi hình chụp cho mình xem, nó còn chụp cái mặt sau gửi cho mình( vẫn cố che dấu tên sản phẩm), sau mình hỏi có phải là dcom gezgin ko thì nó bảo ừ. vậy là mình bảo ko mua nữa.
con gezgin thấy trên các shop bán có trên dưới 200k mà nó định bán cho mình gần 400k với cái hình minh họa của dcom ezcom.
Vào xem lại các site top google tìm kia thì ôi dm hầu như các site đều là site vệ tinh của nó. thằng obc mất dạy
Treo đầu dê bán thịt chó.. bố mày khinh cái kiểu làm ăn mất dạy của mày

congphuong9

Senior Member
Reaction score
323
Làm site xxx fake ạ

Hieune

Staff member
Trial Mod
Trader
Kindness
Pre-verified
Reaction score
431
Insuree Balance
500
Service Details
1||Website Payment|https://mmo4me.com/threads/setup-gate-thanh-toan-visa-master-discover-amex-card-cho-website.405498/
Facebook
Follow me on Facebook
Làm site xxx fake ạ
xxx fake với xxx real khác nhau như thế nào bạn, mình thích thú muốn nghe. haha
Trân Trọng.
Mình thì mới đây thôi, định mua cái dcom 3g của vinaphone về sài loại Ezcom ấy. lên google search usb dcom 3g thì ra hàng loạt web : usb3g... dcom3g.... sim3gviettel... .
Vào 3 4 website kể trên thì mình cũng đặt mua 1 con dcom 3g ezcom gần 400k. trên web có hình ảnh kèm theo.
1 lúc sau thằng chủ shop gọi chốt đơn, bla xong bảo mình loại này model mới, ko có chữ ezcom trên thiết bị nhưng vẫn sài app của vinaphone. mình nghe đã thấy mùi treo đầu dê bán thịt chó rồi. mình nhắn tin lại bảo gửi hình chụp cho mình xem, nó còn chụp cái mặt sau gửi cho mình( vẫn cố che dấu tên sản phẩm), sau mình hỏi có phải là dcom gezgin ko thì nó bảo ừ. vậy là mình bảo ko mua nữa.
con gezgin thấy trên các shop bán có trên dưới 200k mà nó định bán cho mình gần 400k với cái hình minh họa của dcom ezcom.
Vào xem lại các site top google tìm kia thì ôi dm hầu như các site đều là site vệ tinh của nó. thằng obc mất dạy
Treo đầu dê bán thịt chó.. bố mày khinh cái kiểu làm ăn mất dạy của mày
lol, cậu chửi ở đây mọi người nghe chứ nó có nghe đâu. Câu treo đầu dê bán thịt chó không phải chỉ trường hợp cậu kể, cũng không phải chỉ món hàng buôn bán, những câu người xưa truyền lại thì ý nghĩa tập trung vào lòng người. Câu: Treo đầu dê bán thịt chó: tức chỉ người đời hành động thường trái với tấm lòng của bản thân.
Trân Trọng.

Hieune

Staff member
Trial Mod
Trader
Kindness
Pre-verified
Reaction score
431
Insuree Balance
500
Service Details
1||Website Payment|https://mmo4me.com/threads/setup-gate-thanh-toan-visa-master-discover-amex-card-cho-website.405498/
Facebook
Follow me on Facebook
Hi, mình đã mở poll và nhận được đa số ý kiến đóng topic, vì thế event sẽ close nhé. Cảm ơn các bạn đã góp ý.
Trân Trọng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
357,653
131,339
Latest member
benben33

Follow us