Rules Nội quy BOX Pay Captcha - Referrer

Discussion in 'Captcha' started by mirinda, Aug 29, 2012.

Moderators: nguyenduong90
  1. mirinda

mirinda Moderator Staff Member

Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Captcha - Referrer, các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:
    1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chung tại đây:
    2. Do đây là một BOX con của BOX Captcha nên BOX này sẽ chịu hoàn toàn sự quản lý theo Rules của BOX Captcha. Các bạn có thể tham khảo tại đây:

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
    1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
    2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever

Note: Nội quy Box Captcha - Referrer có thể được thay cho phù hợp với hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này.

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
    BQT MMO4ME

Last edited by a moderator: Aug 17, 2014
    mjdtluan likes this.
  2. hotonhuy

hotonhuy Senior Member Verified

Facebook:
    Follow me on Facebook
    mod cho thêm 1 cái bài mẫu mực cho ae làm theo thì hay biết mấy

3. yenly

yenly Hero

Cái rules này ngon nè, tính ra đóng bh được lợi nhiều hơn là ko đóng.
    Mình có vài câu hỏi và góp ý:

1> Topic đã đóng phí bảo hiểm có được sticky?

2> Nếu 1 thành viên tuyển mem ở nhiều topic thì $ bảo hiểm dc tính thế nào? Tất cả các 2pic đó có dc quyền lợi ngang nhau không?

3> Nên cho chủ 2pic đã đóng bảo hiểm được dùng 5-10 dòng chữ màu nổi ở #1, và ở các thông báo quan trọng trong 2pic.

4> Thông tin về bảo hiểm chủ 2pic chỉ được phép dùng trong mục Captcha Referrer, tránh những trường hợp lập lờ về Prefix [verify by BQT].
    5> Nếu không muốn pub tên, sdt có thể gửi info cho mod dc không? Mod sẽ đảm bảo bí mật thông tin đến khi chủ topic scam.
    6> Hết.:binhsua75:

4. mirinda

1. Được sticky với các dự án đóng bảo hiểm lớn , mà lớn thế nào thì tùy vào BQT xem xét,chẳng hạn đóng trên 50$ thì coi là lớn, chứ ai đóng BH cũng sticky hết thì ...loạn !
    2. Câu này để T.Mod Wingstar giải đáp rõ ràng
    3. Màu sắc trang trí cho topic thì tùy chủ topic, nhưng hạn chế dùng các màu gây khó đọc như vàng chẳng hạn !
    4. Vấn đề này sẽ được thông báo rõ ràng và rộng rãi trong topic danh sách các chủ topic đã đóng bảo hiểm.
    5. Nếu ko muốn công khai, củ topic có thể gửi info qua Email là bản scan or bản hình chụp CMNT + hộ khẩu hoặc các loại giấy tờ khác như điện ,nước .... Nếu xong bước này chủ topic đủ lên bậc professional or master gì đó thì sẽ gửi qua Admin Shin nâng lên luôn cho càng thêm uy tín. Nếu vậy thì chỉ có 3 người biết đó là 2 MOD box Captcha : mirinda,wingstar và Admin Shin nên chuyện bảo mật các chủ topic hoàn toàn yên tâm .

5. ThuKem

ThuKem Banned

Bài viết rất xúc tích và đầy đủ mình chỉ góp ý nhỏ là việc pub info thì ko nên bắt buộc. Như mình mình chỉ pub YH thôi vì cũng là dân captcha mình ko muốn bị làm phiền nhiều. 1 ngày mình chỉ dành 30->1h để support, nhận mem mới và thanh toán thôi.

6. myfriends

myfriends Banned

Insuree Balance:
    0
    Cái này hay đấy :binhsua07:Mod lên pm dùm nhé đê chuyển tiền đóng bảo hiêm luôn đóng hơn 50 usd làm cái stick cho mình nhé.:binhsua07:

Last edited by a moderator: Aug 29, 2012
  7. mirinda

Đã PM Yaho bạn nhưng bạn ko online, giờ bạn sắp sếp lại topic của bạn cho hợp rules mới trước nhé !

8. myfriends

myfriends Banned

Insuree Balance:
    0
    Ok,Sẽ chỉnh lại topic sao cho ưa nhìn:binhsua07:

9. mirinda

3.1.2012 : theo rules mới của Admin thì các bạn đóng bảo hiểm đều có hiện rõ trên nick của mình nên Rules Sticky ko còn hiệu lực !

Share This Page