Rules Nội quy BOX Paid To Upload (PTU) - Referrer

Reactions
804
MR
0.001
Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Paid to Upload (PTU) - Referrer, các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:
  1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chung tại đây:
  2. Do đây là một BOX con của BOX Paid to Upload (PTU) nên BOX này sẽ chịu hoàn toàn sự quản lý theo Rules của BOX Paid to Upload (PTU). Các bạn có thể tham khảo tại đây:

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
  1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
  2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever

Note: Nội quy Box Paid to Upload (PTU) - Referrer có thể được thay cho phù hợp với hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này.

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Last edited by a moderator:
Quy định về việc tuyển mem offer
Mình thay mặt BQT xin nêu ra 1 số quy định về việc tuyển mem làm offer

1) Bạn vui lòng cho biết bạn là Sup hay là admin của site offer

2) Bạn ko cần pulic site ra tránh trường hợp site bị die, nhưng làm ơn cho biết site đó pay tuần hay pay tháng.

3) Cho biết site cấp sock hay mem tự lo sock.

4) Cho biết lun 1$=????

5) 1 acc trung bình làm dc bao nhiu $

6) Để lại yahoo để mem liên lạc

@Member: Do BQT ko thể xác định rõ người tuyển các bạn có scam hay ko nên tốt nhất bạn phải biết tự bảo vệ mình, Khi pm người tuyển hãy đọc kỹ rule của site và tìm những thông tin của site cũng như người tuyển các bạn. Nếu xảy ra trường hợp scam BQT ko thể giải quyết cho các bạn. Nhưng bạn có thể report ngay topic của kẻ scam các bạn để ng khác tránh bị scam

Thay mặt BQT chúc các bạn thật thành công trên con đường offer
Thân

đề nghị bạn cho hỏi, mình mở topic trong offer rùi yêu cầu mọi người signup site đó, rùi click ads...mình sẽ trả $$ cho việc signup đó, điều đó rõ ràng là 1 offer chính chuyên tại sao ko thể post ở đây chứ...i hate it!

tuyển mem làm offer khó thật pay $ 17 số lượng lớn mà 1 mống cũng ko có
paidtopia.com
YH:movefilesmoney

Last edited by a moderator:
mình đang cần 1 lượng member biết làm offers.sock ;neu mjnh cap gia se la 1dolar = 22k con neu ban tu lo dc thi mình se tính giá 1 dolar=23 k đo là lương thử việc.nhóm mjnh 10 ngày bay 1 lần gd qua Đôn á nha. ai thich làm pm yahoo minh ;dangkhoi_kh nha .hoac sdt.01222567339

Quy định về việc tuyển mem offer

Mình thay mặt BQT xin nêu ra 1 số quy định về việc tuyển mem làm offer

1) Bạn vui lòng cho biết bạn là Sup hay là admin của site offer

2) Bạn ko cần pulic site ra tránh trường hợp site bị die, nhưng làm ơn cho biết site đó pay tuần hay pay tháng.

3) Cho biết site cấp sock hay mem tự lo sock.

4) Cho biết lun 1$=????

5) 1 acc trung bình làm dc bao nhiu $

6) Để lại yahoo để mem liên lạc

@Member: Do BQT ko thể xác định rõ người tuyển các bạn có scam hay ko nên tốt nhất bạn phải biết tự bảo vệ mình, Khi pm người tuyển hãy đọc kỹ rule của site và tìm những thông tin của site cũng như người tuyển các bạn. Nếu xảy ra trường hợp scam BQT ko thể giải quyết cho các bạn. Nhưng bạn có thể report ngay topic của kẻ scam các bạn để ng khác tránh bị scam
Thay mặt BQT chúc các bạn thật thành công trên con đường offer
Thân
cho 1 slot yh: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week