Rules Nội quy BOX Airdrop & Bounty

Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Airdrop & Bounty, các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:
  1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chungtại đây:
  2. Yêu cầu về dự án:
    • Phải có Link Website chính thức
    • Phải có Link chương trình Airdrop hoặc Bounty chính thức
  3. Các yêu cầu khi mở 1 Topicmới:
    • Tiêu đề: Tên Coin - Nội dung muốn viết thêm
      • Ví dụ: BTC - Đồng tiền cryptocurrency đầu tiên trên thế giới
    • Nội dung:
      • Không được Post trùng bài giới thiệu dự án
      • Không được sử dụng Link rút gọn
      • Không được bỏ Link khác ngoài Link dự ánLink Google Form
    • Khi không may dự án SCAM thì phải báo ngay lập tức trong Topic của mình để tránh những Members khác tham gia
  4. Chọn đúng Prefix:
    • Airdrop
    • Bounty
    • SCAM: cảnh báo dự án SCAM

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
  1. Close topic, Cảnh cáo, Move vào Recycle Bin
  2. BANNED: 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever

Note:
  • Nội quy BOX Airdrop & Bounty có thể được thay cho phù hợp với từng chủ dịch vụ và hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ và kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME
Bác ơi. Hôm trc e có đăng bài nhậc BTC free kèo blockstack. Chưa có proof nên bị các thánh kia report đã bị dell bài. Giờ thì kèo đã trả proof admin khôi phục bài được ko ah ? Tại link ref của e chỉ có ở bài chứ e k có save lại.

Bác ơi. Hôm trc e có đăng bài nhậc BTC free kèo blockstack. Chưa có proof nên bị các thánh kia report đã bị dell bài. Giờ thì kèo đã trả proof admin khôi phục bài được ko ah ? Tại link ref của e chỉ có ở bài chứ e k có save lại.
Bài của bạn vẫn thiếu một bước khi làm airdrop này nhé và không đủ điều kiện để open trở lại vì đã có topic hướng dẫn đầy đủ và chi tiết hơn. Bạn có thể lấy link ref ở hình này và post qua box Referrers nhé.

Bài của bạn vẫn thiếu một bước khi làm airdrop này nhé và không đủ điều kiện để open trở lại vì đã có topic hướng dẫn đầy đủ và chi tiết hơn. Bạn có thể lấy link ref ở hình này và post qua box Referrers nhé.
View attachment 140314
Ok cảm ơn b nhìu

Cập nhật Rules với các trường yêu cầu phải có của 1 bài viết để giúp tất cả Members khác có thể theo dõi dự án của bạn và tham gia Ref nhanh hơn.

Dưới đây là bài ví dụ khi đã được cập nhật đầy đủ các trường trong bài viết. Với một khung thông tin được tách biệt ra nằm ở phía trên:
Screen Shot 2021-03-23 at 15.51.54.png

Khi bài viết có đầy đủ nội dung cơ bản như ở hình trên. Các Members khác sẽ rất dễ dàng quyết định nên tham gia hay không? Để tiết kiệm thời gian hơn.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Gửi lời đến các bạn đăng bài airdrop: Bớt giật title câu ref, giật càng to, nổ càng nhiều vé phạt càng nặng. Airdrop chém gió đã đành, các bạn còn chém thêm bão cho người khác rối theo nữa, bó tay.

:popo_ah:

Theo đề xuất của 1 số bạn, nên lược bỏ phần Airdrop - Bounty và Telegram bot ra khỏi chuyên mục Bài mới ở trang chủ mmo4me, các huynh thấy sao ạ?

@animax1991 @Shin

Gửi lời đến các bạn đăng bài airdrop: Bớt giật title câu ref, giật càng to, nổ càng nhiều vé phạt càng nặng. Airdrop chém gió đã đành, các bạn còn chém thêm bão cho người khác rối theo nữa, bó tay.

:popo_ah:

Theo đề xuất của 1 số bạn, nên lược bỏ phần Airdrop - Bounty và Telegram bot ra khỏi chuyên mục Bài mới ở trang chủ mmo4me, các huynh thấy sao ạ?

@animax1991 @Shin
Bạn thử đăng 1 topic xem có bao nhiêu bạn muốn lượt bỏ Airdrop & Bouty ra khỏi New Replies ở trang chủ mmo4me nha.

Bạn thử đăng 1 topic xem có bao nhiêu bạn muốn lượt bỏ Airdrop & Bouty ra khỏi New Replies ở trang chủ mmo4me nha.
em đăng tại đây rồi nha https://mmo4me.com/threads/co-nen-l...am-bot-ra-khoi-chuyen-muc-new-replies.424914/

Nếu sai sót hay sai box thì anh chuyển giúp em nha. Xóa giúp em mấy cái trường thông tin Rút về sàn, giá trị coin, tuyển ref... với, chủ topic không có quyền xóa mấy cái dòng đó:popo_too_sad:

em đăng tại đây rồi nha https://mmo4me.com/threads/co-nen-l...am-bot-ra-khoi-chuyen-muc-new-replies.424914/

Nếu sai sót hay sai box thì anh chuyển giúp em nha. Xóa giúp em mấy cái trường thông tin Rút về sàn, giá trị coin, tuyển ref... với, chủ topic không có quyền xóa mấy cái dòng đó:popo_too_sad:
Em đăng đúng box rùi nha. Phần Poll nãy anh chỉnh bị lỗi gì đó, có gì em chỉnh lại cho đúng ý em lại nha.

Chào mod, mình xin góp ý về quản lý box này để tốt hơn.
1. Khi thành viên đăng bài spam, giật title câu view, airdrop lừa đảo thì sẽ bị phạt giới hạn không cho đăng bài 1 thời gian.
2. Thành viên mới sẽ không được đăng quá 1-2 bài / 1 ngày.
3. Nội dung sơ sài thiếu thông tin sẽ không đăng được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom