Nỗi đau mang tên Lr - XIn chia buồn với các EX VN!

Status
Not open for further replies.
Mọi người xem từ phút 33'40s nhé! Em mới xem hum trước giờ mới vô 4rum Thấy nhiều anh chị em đau quá!

[video=youtube;iFd-HM3OCBI]http://www.youtube.com/watch?v=iFd-HM3OCBI&feature=youtu.be[/video]

cái gì nữa đây, tưởng mọi chuyện êm xuôi rồi lại đào bới gì nữa.
Hjx hjx chả biết phải nói gì nữa... Làm ơn đừng khơi lại để cho mmo nhanh đi vào ổn định

cái gì nữa đây, tưởng mọi chuyện êm xuôi rồi lại đào bới gì nữa.
Hjx hjx chả biết phải nói gì nữa... Làm ơn đừng khơi lại để cho mmo nhanh đi vào ổn định

Mình mới ở quê xuống nên cập nhập thông tin hơi chậm! :(( Mình cũng phải khóc chứ bộ! Những con số giờ ko cánh mà bay! :((

thằng thớt có vđề ko ? Chuyện đã v rồi thì chấp nhận và cho nó đi vào dĩ vãng đi, bới móc làm gì

mod closed đi,
bọn báo chí đã thôi ko viết thêm về nữa, anh em cũng đừng khơi mào lại cho chúng nó.

Cái gì qua rồi thì qua, bác ở trên núi về thì giờ bác hiểu rồi chứ. Hi vọng ko còn phải gặp thêm topic của bác nào trên rừng rú đáy biển khơi lại kiểu này nữa .haizzz

thằng thớt có vđề ko ? Chuyện đã v rồi thì chấp nhận và cho nó đi vào dĩ vãng đi, bới móc làm gì

BẠn có vấn đề không! Tôi tưởng mọi người chưa biết cứ mong chờ viển vông nên tôi up! ai biết đâu mà bới móc gì!

BẠn có vấn đề không! Tôi tưởng mọi người chưa biết cứ mong chờ viển vông nên tôi up! ai biết đâu mà bới móc gì!
trước khi làm cái gì vui lòng tìm và hiểu, đừng làm tốn tài nguyên topic nữa

trước khi làm cái gì vui lòng tìm và hiểu, đừng làm tốn tài nguyên topic nữa

Vâng cảm ơn bạn nhắc nhở! Mong bạn đừng đi clone nữa đỡ tốn tài nguyên forum......Phiền Mod close Topic vì a e Thấy nhảm!..Hết

Vâng cảm ơn bạn nhắc nhở! Mong bạn đừng đi clone nữa đỡ tốn tài nguyên forum......Phiền Mod close Topic vì a e Thấy nhảm!..Hết
Anh Shin đại gia mà lại sợ các chú dùng hết tài nguyên forum à

Xõa đê ko phải nghĩ :m066:

MMO4Me lên báo:
"
Nhằm tạo uy tín trong việc mua bán LR, Vũ Văn Lăng đã đăng ký thành lập công ty có trụ sở đặt tại Hồng Kông - Trung Quốc và thành lập website www.privatechange.com để giao dịch, quảng cáo việc mua bán tiền điện tử LR. Lăng thu mua LR từ các exchanger (người chuyên mua bán LR) trong nước như mua của Nguyễn Đăng Khoa và Trần Thụy Huyền Hân tại www.exchanger.vn, của Nguyễn Bình Bắc tại www.vietmaker.comwww.mmo4vn.com; của Nguyễn Duy Trinh tại www.mualr.com; của Đặng Thế An tại www.egolgconver.com. Ngoài ra Vũ Văn Lăng còn mua LR trên trang www.Ebaygold.com của Trung Quốc. Tổng số tiền mà Vũ Văn Lăng đã mua LR của những đối tượng ở Việt Nam là hơn 186 tỉ đồng được chuyển khoản thông qua các tài khoản ngân hàng. Còn khi mua của người nước ngoài, Lăng cho chuyển tiền tại các tiệm vàng Nhật Hạ, Hùng Lệ tại Hải Phòng và Diệu Hồng tại TP.HCM.

Từ vụ án này, theo các điều tra viên, việc kinh doanh tiền LR có thể liên quan nhiều đến các hoạt động phạm tội về công nghệ cao, đặc biệt là tội phạm “rửa tiền”. Tuy nhiên, hiện tại do pháp luật về chống rửa tiền chưa quy định về loại tiền điện tử này, nên phía Bộ Công an mới chỉ xử lý vụ án về hành vi kinh doanh trái phép theo bộ luật Hình sự. "

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom