Help Nơi đặt các câu hỏi liên quan đến Forex cho các bạn !

Em muốn hỏi cách nhập info khi muốn rút tiền về ACB trên sàn Pepperstone như thế nào nhỉ?
Em có thử request và nhập thì nó báo đã gửi tiền nhưng 3 tuần nay vẫn chưa thấy đâu :oops:
Nó đính kèm cái cái hình đây và kêu mình check lại có bác nào rành xem hộ với...

Em muốn hỏi cách nhập info khi muốn rút tiền về ACB trên sàn Pepperstone như thế nào nhỉ?
Em có thử request và nhập thì nó báo đã gửi tiền nhưng 3 tuần nay vẫn chưa thấy đâu :oops:
Nó đính kèm cái cái hình đây và kêu mình check lại có bác nào rành xem hộ với...

bác hỏi bên broker chưa? Nếu hỏi rồi thì hỏi bên bank nữa là xong mà. :)

các bạn có biết lớp học về forex của anh Nguyễn Văn Dần không? cho mình xin thông tin nhé. thanks,

Chào các bác, e đang tập chơi tk demo, nhưng mà sao 0 gd đc, rõ là trong tk demo có 500$ nhưng lúc vào lệnh gd thì nó báo 0 đủ tiền ( not enough money), các bác giúp e vs:(

tk demo của bạn có đang chạy lệnh nào không, chụp hình gởi qua inbox mình xem
Xem lại khối lượng vào lệnh nhé
Em vào lệnh đc rồi, theo em thấy thì cặp EURUSD đang có dấu hiệu đảo chiều nhưng sẽ tiếp tục giảm sâu vì sắp đến Black Friday các cửa hàng đồng loạt giảm giá người tiêu dùng mua sắm nhiều hơn, họ dự đoán chỉ trong 2 tháng cuối năm có thể đạt 40% doanh thu cả năm, điều này có thể làm đồng Đô-la Mỹ tăng giá ( đây là ý kiến của em), còn các bác có phân tích j? chia sẻ cho em học hỏi!

Chào các bác, e đang tập chơi tk demo, nhưng mà sao 0 gd đc, rõ là trong tk demo có 500$ nhưng lúc vào lệnh gd thì nó báo 0 đủ tiền ( not enough money), các bác giúp e vs:(

Đứng nói vào lệnh mấy chục lot nhé, chứ 500$ vẫn vào 1 lot được.

Em vào lệnh đc rồi, theo em thấy thì cặp EURUSD đang có dấu hiệu đảo chiều nhưng sẽ tiếp tục giảm sâu vì sắp đến Black Friday các cửa hàng đồng loạt giảm giá người tiêu dùng mua sắm nhiều hơn, họ dự đoán chỉ trong 2 tháng cuối năm có thể đạt 40% doanh thu cả năm, điều này có thể làm đồng Đô-la Mỹ tăng giá ( đây là ý kiến của em), còn các bác có phân tích j? chia sẻ cho em học hỏi!
Theo mình thì đó chỉ là một yếu tố nhỏ, đồng đô-la tăng giá còn do nhiều nguyên nhân khác nữa. Sắp tới cặp tiền tệ EU khả năng vẫn còn giảm dài dài :)

Chào ae mmo4me lâu không online, hỏi anh em xíu về vấn đề này

Mình đang tính đánh sàn FX-Pro tính dùng thẻ visa để nạp vào , không biết phị nạp và rút ra không biết hết nhiều không ( mình đang xài visa Vietinbank)
Cảm ơn ae nhiều

Chào ae mmo4me lâu không online, hỏi anh em xíu về vấn đề này

Mình đang tính đánh sàn FX-Pro tính dùng thẻ visa để nạp vào , không biết phị nạp và rút ra không biết hết nhiều không ( mình đang xài visa Vietinbank)
Cảm ơn ae nhiều
nạp thử phát xem sao - sao không dùng các ví điẹn tử cho tiện + nhanh gọn- neteller chẳng hạn

nạp thử phát xem sao - sao không dùng các ví điẹn tử cho tiện + nhanh gọn- neteller chẳng hạn
Các ví điện tử nạp số lớn 5k 10K ko biết ổn không nên mình hơi sợ , tính xài trực tiếp thẻ vísa nên hỏi xem phí rút và nạp nhìu không

Chào các bác hiện tại em đang có khoảng 200$ muốn đầu tư forex mà không biết nên mở tài khoản ở sàn nào thì ok. Mong các bác bày cho em ít kinh nghiệm với
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back