• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

Vậy là phải đủ 30 posts hay 30 messages vậy Mod? Mình thì hiểu 30 messages là chat qua lại. Post của Mod hơi bị khó hiểu 1 chút. Mình là newbie, mong được giải thích
30 message cậu nhé, ko phải chat qua chat lại, ,tham gia giao lưu các topic ngoài khu vực exchange

Bán Paypal tỉ lệ 22 : 1 giao dịch trực tiếp tại hcm.
zalo, viber, sdt : 01666773377

Attachments

83.7 KB · Views: 157
Của mình được 30 rồi không hiểu sao nay lại còn 28
Các comment vô nghĩa hoặc spam sẽ bị xóa bạn nhé, trường spam nhiều sẽ bị banned nick luôn đó bạn ạ, nên các bạnhãysinh hoạt nghiêm túc tại các box để tíchthêm kinh nghiêm mmo nha
e active rồi, đủ 30 meseger rồi k post dc bác nhỉ
Mình cũng đủ 30 messages rồi nhưng vẫn không post được mod ơi :(

Với các trường hợp đã đủ 30 Messsges mà chưa lập được topic tại box money exchange:
Các bạn hãy làm theo hướng dẫn xác thực tài khoản tại đây nha

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-xac-thuc-tai-khoan-sau-30-ngay-dang-ki.280805/

Mình muốn đăng bài trong Box này thì cần làm những gì vậy ad ?
Mình có viết hướng dẫn trong topic này rồi mà, Nội dung đây bạn nha.

Chào các bạn !

Sau 1 thời gian áp dụng Rules mới, mức tối thiểu 30 Messages mới được lập topic tại box Money Exchange , nên có khá nhiều thành viên không đủ điều kiện lập topic tại box, và đặc biệt là các thành viên khi đã đủ số Messages quy định vẫn không lập được topic tại box.

Với trường hợp chưa đủ số Messages quy định, thì mong các bạn hãy sinh hoạt tại các box ở forum một thời gian, cho đủ số Messages quy định, và đây cũng là khoảng thời gian các bạn làm quen với các nội quy và sinh hoạt tại MMO, điều này sẽ tốt cho các bạn. Giúp các bạn có thêm kiến thức mmo và tránh được các vi phạm nội quy không đáng có.

Với các trường hợp đã đủ 30 Messsges mà chưa lập được topic tại box money exchange:

Các bạn hãy làm theo hướng dẫn xác thực tài khoản tại đây nha

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-xac-thuc-tai-khoan-sau-30-ngay-dang-ki.280805/

Chú ý: Box Money Exchange nghiêm cấm việc comment mua bán trong topic của người khác. Nên các bạn khi chưa đủ số Messages thì hãy sinh hoạt tại diễn đàn 1 thời gian, để tích thêm kinh nghiệm. Khi đủ thì các bạn hãy lập topic. Còn các bạn đã có topic riêng thì hãy chăm chút cho topic của mình, không được sang topic của người khác để tranh khách, tránh gây ra các report không cần thiết như trong thời gian vừa qua.

.Thân !

Mình có viết hướng dẫn trong topic này rồi mà, Nội dung đây bạn nha.
Dear Mod,
Em đã gửi 2$ và nhận điện thoại xác minh của Mod 2 tháng trước. Giờ em đủ 30 Mes rồi mà vẫn không thể tạo post mới ạ

Dear Mod,
Em đã gửi 2$ và nhận điện thoại xác minh của Mod 2 tháng trước. Giờ em đủ 30 Mes rồi mà vẫn không thể tạo post mới ạ
Chào bạn. Bạn đợi trong vòng 24h rồi lập topic nha.

ít tham gia lên chưa đủ :D

mod ơi xem dùm tk em với, em đã đủ 30 post từ tháng trước và cũng đã mất 2$ xác thực xong tk . admin cũng nt nói tk đã dc xác thực mà sao e vẫn ko tạo dc topic trong này vậy modScreenshot_20170421-101439.png

mod ơi xem dùm tk em với, em đã đủ 30 post từ tháng trước và cũng đã mất 2$ xác thực xong tk . admin cũng nt nói tk đã dc xác thực mà sao e vẫn ko tạo dc topic trong này vậy modView attachment 95676
Để tài khoản của bạn được kích hoạt 1 đầy đủ, Bạn đợi sau 24h thực hiện tạo topic lại nha,

Hồi xưa chuyển khoản ngân hàng dc, giờ chơi PM với BTC-e sao :(
Hồi xưa mình lập topic được giờ bị khóa ko hiểu lý do gì???

Đề nghị mod min kiểm tra giúp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom