• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

Cho hỏi 30 post mới được tạo topic mua bán ở đây hả các bác?

Em lập nick lâu rồi mà không biết khi nào đủ điều kiện nữa .

Oè tự dưng lại ko lập được topic. Mình cũng là thành viên kỳ cựu rùi mà.

Moderator ơi, cho hỏi tôi đã trên 30 Messages rồi và đã từng xác nhận ( gửi 2 đô ) nhưng không lập được topic trong Business Zone vậy có cần gì thêm nữa không. Thanks trước :)

thảo nào không thấy nút lập topic đâu hoá ra chưa đủ tuổi, hic

Moderator ơi, cho hỏi tôi đã trên 30 Messages rồi và đã từng xác nhận ( gửi 2 đô ) nhưng không lập được topic trong Business Zone vậy có cần gì thêm nữa không. Thanks trước :)
như hiện tại thì bạn cần xác thực tài khoản theo hướng dẫn nữa bạn nhé.

ad cho mình hỏi mình đã đủ 30 post rồi sao vẫn chưa lập được topic?

Và điều kiện để lập topic trong box có khác gì với điều kiện đăng ký kinh doanh k?

Hi Mod! Làm sao để tăng số message lên. Có phải message là số bài reply ko? Cảm ơn Mod
Chào bạn !

Message là số bài viết, reply

để có số Messages trên nick của bạn
Bạn chú ý các điều sau:

Các BOX sau sẽ không tính Post:

• MMO4ME Events
  • Business Zone
  • Relax Zone
  • Waste Zone
  • Report Scam
  • Referrers
Các box bạn có thể tăng post là:
Các box như: Captcha, HIYP, PTC ... là sẽ tăng Messages.

Thân !

thớt ơi mình đủ 30 mes vẫn không lập đc topic nhờ thớt kiểm tra giùm cám ơn:)

thớt ơi mình muốn trả lời các bài để giao dịch nhưng cũng không được làm sao thớt ơi/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom