NL5 Survival

CSEAE

Newbie
Reactions
15
MR
0.022
Mình là newbie mới tập chơi Poker. Nay nạp thử 50usd và sẽ thử chơi sàn PS NL5 để xem sau bao lâu mình sẽ mất hết tiền. Em sẽ cập nhật tình hình mất tiền sau khoảng 2000 - 3000 hands.
Test thử trình độ với zoom nl5 với hơn 300 hands và may mắn vẫn chưa mất tiền. Lần tới em sẽ chỉ chơi cash thường và không đánh ở zoom nữa.

Mình là newbie mới tập chơi Poker. Nay nạp thử 50usd và sẽ thử chơi sàn PS NL5 để xem sau bao lâu mình sẽ mất hết tiền. Em sẽ cập nhật tình hình mất tiền sau khoảng 2000 - 3000 hands.
Test thử trình độ với zoom nl5 với hơn 300 hands và may mắn vẫn chưa mất tiền. Lần tới em sẽ chỉ chơi cash thường và không đánh ở zoom nữa.

View attachment 192299
50$ đánh NL5 cao quá bro ơi.
300 hands dương thì hay hơn em rồi.

Last edited:
Tiêm mũi 3 nên đau tay ngồi vọc PS.
Lạc vô bàn NL2 mặc dù thắng nhưng vẫn ra bàn nl5 để chơi tiếp.

Kết quả bàn NL5. Bị 2 cái Bad beat khi cầm Thùng 2 cây với K và cầm KK vs AA. Sau đó vẫn bình tĩnh gỡ gạc lại chút và nghỉ khỏe

Tổng kết của cả ngày

Biểu đồ 300 hands thì chưa nói lên gì đâu bro ơi, hồi 300 hands em đang winrate 50bb/100 lận cơ.
bác dần lên tay Poker.

bác dần lên tay Poker.
Dần lên gì đâu bác, hồi mới 300 hands có mấy cú all-in ăn rùa nên được winrate 50bb/100 thôi, đánh hồi lên tới 15k hands là thua sấp mặt rồi. Giờ qua năm mới em đang luyện lại.

Lại lạc vào bàn NL2

Kết quả NL5 hôm nay.

Tổng kết chỉ riêng NL5 từ hôm tập chơi đến giờ. Đã ngoi lên mặt đất sau 2 phát Bad Beat lần trước. Và có thêm chút nguồn lực để Survival ở NL5.
nl5 total.png

Last edited:
Các bros ăn được NL2 NL5 toàn chịu fold nhiều, ăn đậm mấy cú value bet, em thì bị tật bluff nhiều nên toàn thua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom