Niềm vui sắp nở hoa mang tên Helbiz (HBZ)

tuanpoker793

Senior
Reactions
118
MR
0.000
Bác nào có cày Helbiz airdrop thì vào check mew ngay nhé. hàng đã về với xóm làng. em này thì khỏi nói luôn nhé bán ICO 520m đã bán hết 504m. i đờ rốp 30m mỗi người đc 1000HBZ/mew dự kiến sẽ lên một sàn lớn có thể là bit-z or bittrex or binance. nguyên văn trên medium "GET HELBIZ TOKENS:
As the token sale has ended the only way to acquire Helbiz Tokens is to wait until after the token launches on one of the largest exchanges in the near future."
team em này thì khủng luôn nhé.
dự đoán có thể lên 0.1-0.3$/HBZ giá ICO là 0.15$/HBZ. nếu giá 0.1$/HBZ thì mỗi mew ta có 100$. bác nào đăng ký 100mew thì ngọt rồi :D em đc mỗi 20mew :p

chúc mừng đại gia,tui chả đc đồng ten nào :D
cập nhật airdrop thường xuyên bạn nhé rồi chịu khó chút mỗi ngày bỏ ra 4h cày biết đâu vớ đc cái airdop ngon thì bằng đi cày ở ngoài cả năm :D mà 20mew chắc đc 2k thôi chưa đại gia đc bạn ạ :p

cập nhật airdrop thường xuyên bạn nhé rồi chịu khó chút mỗi ngày bỏ ra 4h cày biết đâu vớ đc cái airdop ngon thì bằng đi cày ở ngoài cả năm :D mà 20mew chắc đc 2k thôi chưa đại gia đc bạn ạ :p
nhiều quá nên mất phương hướng,có pro nào cầm tay dắt đi may ra ko thì ngu ngu chọt bậy bạ rơm rác ko cậu ah.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week