Nick ttt123

Status
Not open for further replies.

quyennguyen

Senior
Reactions
632
MR
0.000
Theo yêu cầu của người bạn .Mình pos hộ topic yêu cầu mọi người ngưng giao dịch với nịck 4rum ttt123 ---> bị hack nick
em chỉ pos hộ ...đừng chém gió em

U1146661 Nl: Q owi
Quyên_Nguyễn: oi
U1146661 Nl: lập topic hộp T với
U1146661 Nl: acc ttt123
U1146661 Nl: bị hack
U1146661 Nl: lập hộ T 1 topic với
U1146661 Nl: đừng gd gì hết
Quyên_Nguyễn: uhm
Quyên_Nguyễn: ttt123 nick 4rum ha
U1146661 Nl: ừ Q
Quyên_Nguyễn: vao pha nao nhi
U1146661 Nl: vào box report scam đi

Last edited by a moderator:
Bị hack lúc nào vậy ?

Lại bị hack từ trong nôi à, hay nhỷ

Giờ mình cũng không muốn noí nhiều gì cả , nick bị hack là nick của mình , trước thời gian post topic này bạn nào bị scam vào mình đền bù , vậy thôi :) mình k thừa thời gian ngồi giải thích tại sao acc mình bị hack hay như nào gì gì đấy có giải thích các bạn cũng k tin . Cách tốt nhất là trước tg post topic các bạn hãy post proof và mình đền bù . Đơn giản vậy thôi mong các bạn hợp tác :)

Giờ mình cũng không muốn noí nhiều gì cả , nick bị hack là nick của mình , trước thời gian post topic này bạn nào bị scam vào mình đền bù , vậy thôi :) mình k thừa thời gian ngồi giải thích tại sao acc mình bị hack hay như nào gì gì đấy có giải thích các bạn cũng k tin . Cách tốt nhất là trước tg post topic các bạn hãy post proof và mình đền bù . Đơn giản vậy thôi mong các bạn hợp tác :)

tốt .... nạn nhân đâu??????????

Ài . pass của mình có 2 người biết thôi , hơi mất niềm tin vào người mình vẫn quý trọng rồi :) Dù sao thì việc cũng đã rồi , bạn nào bị scam cứ vào post proof mình đền , mod xử cứ làm theo luật . Acc mình cũng chả có uy tín hay gì để mà níu giữ :D cảm ơn Q , cảm ơn bạn bè đã tạm thời tin tưởng .

Chắc không nói lời nào về acc thì các bạn vẫn không tin , acc mình có 2 acc từ trước đến nay acc ttt123 đặt pass là 123zxczxc từ lúc đầu mới vào 4rum , nick Yahoo thì không bao giờ mình post lên diễn đàn nên không ai biết , pass của nick ttt123 chỉ có mình và bạn mình trên 4rum này biết do 1 lần mình nhờ post nick zeek . Mình biết giờ này mod có check IP khác nhau hay gì gì đi nữa thì các bạn cũng không tin và mình thì cũng không ép ai phải tin cả , post proof và mình đền tiền . Còn Mod nếu cảm thấy acc ttt123 đã làm sai luật 4rum thì xin ban vĩnh viễn hộ mình :)

Chắc không nói lời nào về acc thì các bạn vẫn không tin , acc mình có 2 acc từ trước đến nay acc ttt123 đặt pass là 123zxczxc từ lúc đầu mới vào 4rum , nick Yahoo thì không bao giờ mình post lên diễn đàn nên không ai biết , pass của nick ttt123 chỉ có mình và bạn mình trên 4rum này biết do 1 lần mình nhờ post nick zeek . Mình biết giờ này mod có check IP khác nhau hay gì gì đi nữa thì các bạn cũng không tin và mình thì cũng không ép ai phải tin cả , post proof và mình đền tiền . Còn Mod nếu cảm thấy acc ttt123 đã làm sai luật 4rum thì xin ban vĩnh viễn hộ mình :)

nạn nhân vào nhận hàng ...đừng nói những lời cay đắng
hehhee

User ttt123 has been banned permanently

:binhsua85: 1 người được 2 acc, 3acc, ... à
Vậy sao ko nói sớm - acc tnhieu34 là acc 9 nhá
Để lập vài acc dự phòng - có ban thì ban acc dự phòng thôi nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads