Nick "nhanhui" vào gấp, cần làm rõ vụ này.

Thực ra nhanhui chưa trả lời xác đáng là tại sao ref cho hht 50 site mà không báo danh, show mấy cái hình lên xem cho vui thôi, lấy pass cũng vậy vì tự ref cho chính mình thì vào xem cũng thế cả, còn chuyện tại sao lại ngừng click cùng ngày qc18 tố cáo hht thì quá dễ hiểu, ngày đó mọi chuyện vỡ lở ra rồi thì còn click làm gì, còn ref nào đâu mà click, click một mình tới tết công gô mới pay được. hazza. Nhìn 2 cái topic tuyển ref của HHT và của nhanhui đi, nó bổ xung cho nhau đấy.

---------- Post added at 11:43 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Chẳng phải những lời của HHT đây sao ? haizza, non sông khó đổi, bản chất khó dời, cuối cùng bản chất cũng lộ ra.

thằng này tao thấy mày ngu quá dzi mày , mày thấy tất cả acc tao đưa lên tao chỉ click đúng 2 ngày rồi bỏ k , mà cái thằng hht nó đưa link tuyển ref 2 -3 tuần trước khi tao đăng kí site cho nó rồi , ngu mà tỏ ra nguy hiểm , mai mày lên thớt với tao

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

giờ mình đưa bằng chứng lên nè , còn cái thằng hung , tao thấy mày càng nói thì càng ngu , anh em trong đây chắc cũng thấy nó ngu cỡ nào , để xem nó nói dzi dc nữa trước khi nó dc mình cho vào máy chém

anh em đừng có vội tin . có thể con quỷ đó nó giả dạng . hoặc nhà nó có 2 line internet . nên ref qua lại cho nhau . Vô nói vậy cho anh em tin đó .

mình đã đưa ra tất cả bằng chứng .
Hiện tại mình đã điêu tra ra nick " huong " trong mmo4vn có nick yahoo là congchuangoc67
và nick hung trong mmo có nick yahoo là kemmuadong2002

cả 2 nick này đều là của 1 con * là hương , bằng chứng mình sẽ đưa ra cho các bạn xem

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

như dzi trong topic này mình bị nhóm của con * hương đánh hội đồng

Last edited by a moderator:
cứ vu oan con người ta hoài ,
tui thấy bạn nhanhui có giải thích gì cũng vậy ak -.-
cứ tự cho mình là đúng rồi muốn nói gì nươời khác thì nói, nhãm thật

đầu to mà óc như trái nho thế , tui ref 50 site đó mà 50 site đó chắc hết 40 site scam rồi , dzi chi con 10 site , ref click hết 10 site thì lãi khoảng 0.02 * 10 = 0.2 $ , rãnh hay sao mà ra tiệm net cha

ăn nói cho cẩn thận, ở đây t chưa hề đụng chạm gì đến cậu.

thằng cha "hùng" này cũng rảnh gớm nhỉ .chẳng lẻ ai đưa link của HHT lên forum nào pa cũng cho đó là HHT ah. Dành thời gian làm chuyện khác hay hơn .

nhanhui cậu khỏi cần chứng minh thêm cái gì hết , cậu có quyện im lăng ko comment mà ( mà nếu tui là cậu tui cũng chã thèm đi phân minh cho mệt ) , còn thằng hung gì ấy rãnh thì đi làm chuyện khác đi đừng có mà đi đào bới chọc tức người này người nọ , từ khi theo dõi mở đầu cậu chuyện topic này ko có gì mà tui thấy cậu hung này càng ngày càng châm chọc , thọc bánh xe đễ rồi mọi người nhốn nháo dồn sức ép về 1 người , mà những người hùa theo thì cũng chã bek nguyên nhân gì , thấy người tao bảo nghi nghi giống HHT rồi cũng ùa theo đỗ thừa , làm ơn có cái nhìn khách quan đi , còn thằng hung này ko bek có thù cá nhân gì với nhanhui ko mà thấy đâm chọt ko ngừng , nhanhui vs hung có cùng ở nha trang thì ra mà gặp mặt đối chất cũng là theo lời yêu cầu của nhanhui vậy tại sao ko ra gặp mặt nói chuyện phải trái với nhanhui mà cứ lên đây đâm chọt , còn nếu bản thân hung sai vu oan mà ko có bất kì lời xin lỗi nào thì đề nghị admin band nick đi .

à cậu nhanhui ơi cho mình hỏi cái này
ko đúng thi bỏ quá nhá ^^
cái phần hình ảnh kế bên chữ " Standard " sao lại ở trên
với phần upline cũng vậy
trong khi đó đáng lẽ là phải nằm cùng hàng
mình đã check thử vài site thấy nó vẫn nằm cùng hàng mà

má nó con D (hoahongtrang) vo tra tien cho anh em . Tao giá troi mày mà là gái thì ra đường sẽ bị hiếp . Còn là con tria thì bị xe cán ko còn xác đâu . Cái thứ lừa gạt ăn tiền của người khác .
bức xúc quá rồi :))

phô to sop thằng nhanhui kia ko chơi nhá =))

:)| thôi ngủ đi, mai làm việc. mà sao biết pts vậy, nghe vậy mình dl về dùng pts zoom lên mà đâu thấy gì bất thường đâu: font chữ, cắt ghép,...
cậu ấy show lên 10 cái hình như yêu cầu rồi đấy, xong chuyện chưa nhỉ :D
ah quên còn cái câu hỏi nữa hả, phiền phức thật. ^^
Đkm mình mà rơi vào tình huống này chắc ngủ mịa cho nó khỏe người, nhức cả đầu +_+
Đã bảo đừng loạn ngôn mà mấy chú này.. loạn quá ^^

má . hôm nay đi uống bia mà phê mới sợ chứ .

ai giỏi pts check lại giùm hộ anh em với nhé .

à cậu nhanhui ơi cho mình hỏi cái này
ko đúng thi bỏ quá nhá ^^
cái phần hình ảnh kế bên chữ " Standard " sao lại ở trên
với phần upline cũng vậy
trong khi đó đáng lẽ là phải nằm cùng hàng
mình đã check thử vài site thấy nó vẫn nằm cùng hàng mà

bạn vào site đó là biết chứ mấy có gì đâu bạn, hình thế nào mình chụp thế ấy thôi mà

---------- Post added at 04:28 AM ---------- Previous post was at 04:17 AM ----------

phô to sop thằng nhanhui kia ko chơi nhá =))

thằng chó này mà k phải là cũng hội với con đĩ huơng thì tao đi đầu xuống đất , lũ chuột nhắt bọn mày sống chui rút hầm cống rồi đâm chọt .
tui biết là trong topic này có ít nhất 3 người là trong nhóm của con hương , cái nick huong va hung là của 1 người , con đó tên là hương , cái nick hung đâu , giờ vào đây đối chất là k phải đi , đừng lấy nick khac vào đây đâm thọt tao .
nhóm tụi mày súc vật lắm , có nhiều nick rồi đâm lén tao nhưng táo dek sợ , tụi mày càng noi càng thấy ngu , giờ tao phản biện mấy câu trả lời ngu hơn con bò của tụi mày nhé .

1 : tụi mày kêu tao photoshop , photoshop ****** tụi mày với mình maria ozawa nhé , photoshop mà tao kêu mod pm để tao đưa pass vào check ah , mày ăn *** sao mà ngu hơn chó thế .
2: lại có 1 thằng ngu nói tao chơi 2 line 2 máy , vì tao đã chứng minh là k thể fake ip để tự ref tất cả cả site trên rồi , nó k thể phản biện các chứng minh quá thuyết phục ấy nên nó chỉ con cách noi là tao chơi 2 line 2 máy , tao thấy nhóm của mày đó con đĩ huơng ah , trước khi cm có bàn bạc thì bàn bạc cho kĩ chứ cm gì mà ngu hơn chó thế , k thấy trước khi có topic của mày , tao có đăng 1 topic bị suspend 2 acc buximple vì chỉ có 1 máy ah , mẹ mày , còn mày k tin thì pm số dt tao dẫn vào nhà cho xem nhà tao mấy line

lũ chuột nhắt của mày , con đĩ hương khốn nạn , giờ sẵn tao up text chat của tao với mấy xem mày là 1 đứa ngụy quân tử , chui rúc , đâm thọt , sống chó má đến mức nào , đồ con đĩ

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

nhanhui cậu khỏi cần chứng minh thêm cái gì hết , cậu có quyện im lăng ko comment mà ( mà nếu tui là cậu tui cũng chã thèm đi phân minh cho mệt ) , còn thằng hung gì ấy rãnh thì đi làm chuyện khác đi đừng có mà đi đào bới chọc tức người này người nọ , từ khi theo dõi mở đầu cậu chuyện topic này ko có gì mà tui thấy cậu hung này càng ngày càng châm chọc , thọc bánh xe đễ rồi mọi người nhốn nháo dồn sức ép về 1 người , mà những người hùa theo thì cũng chã bek nguyên nhân gì , thấy người tao bảo nghi nghi giống HHT rồi cũng ùa theo đỗ thừa , làm ơn có cái nhìn khách quan đi , còn thằng hung này ko bek có thù cá nhân gì với nhanhui ko mà thấy đâm chọt ko ngừng , nhanhui vs hung có cùng ở nha trang thì ra mà gặp mặt đối chất cũng là theo lời yêu cầu của nhanhui vậy tại sao ko ra gặp mặt nói chuyện phải trái với nhanhui mà cứ lên đây đâm chọt , còn nếu bản thân hung sai vu oan mà ko có bất kì lời xin lỗi nào thì đề nghị admin band nick đi .

k phải là mấy người kia đâu bạn ah , mà có nhiều nick trong topic này là của 1 nhóm người , mình có bằng chứng chứng minh dc điều đó , cái lũ này rãnh thật đó , mai mình sẽ show bằng chứng , giờ đi ngủ cái đã

bạn vào site đó là biết chứ mấy có gì đâu bạn, hình thế nào mình chụp thế ấy thôi mà

---------- Post added at 04:28 AM ---------- Previous post was at 04:17 AM ----------

thằng chó này mà k phải là cũng hội với con đĩ huơng thì tao đi đầu xuống đất , lũ chuột nhắt bọn mày sống chui rút hầm cống rồi đâm chọt .
tui biết là trong topic này có ít nhất 3 người là trong nhóm của con hương , cái nick huong va hung là của 1 người , con đó tên là hương , cái nick hung đâu , giờ vào đây đối chất là k phải đi , đừng lấy nick khac vào đây đâm thọt tao .
nhóm tụi mày súc vật lắm , có nhiều nick rồi đâm lén tao nhưng táo dek sợ , tụi mày càng noi càng thấy ngu , giờ tao phản biện mấy câu trả lời ngu hơn con bò của tụi mày nhé .

1 : tụi mày kêu tao photoshop , photoshop ****** tụi mày với mình maria ozawa nhé , photoshop mà tao kêu mod pm để tao đưa pass vào check ah , mày ăn *** sao mà ngu hơn chó thế .
2: lại có 1 thằng ngu nói tao chơi 2 line 2 máy , vì tao đã chứng minh là k thể fake ip để tự ref tất cả cả site trên rồi , nó k thể phản biện các chứng minh quá thuyết phục ấy nên nó chỉ con cách noi là tao chơi 2 line 2 máy , tao thấy nhóm của mày đó con đĩ huơng ah , trước khi cm có bàn bạc thì bàn bạc cho kĩ chứ cm gì mà ngu hơn chó thế , k thấy trước khi có topic của mày , tao có đăng 1 topic bị suspend 2 acc buximple vì chỉ có 1 máy ah , mẹ mày , còn mày k tin thì pm số dt tao dẫn vào nhà cho xem nhà tao mấy line

lũ chuột nhắt của mày , con đĩ hương khốn nạn , giờ sẵn tao up text chat của tao với mấy xem mày là 1 đứa ngụy quân tử , chui rúc , đâm thọt , sống chó má đến mức nào , đồ con đĩ

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

k phải là mấy người kia đâu bạn ah , mà có nhiều nick trong topic này là của 1 nhóm người , mình có bằng chứng chứng minh dc điều đó , cái lũ này rãnh thật đó , mai mình sẽ show bằng chứng , giờ đi ngủ cái đã

bình tĩnh nào dog con sủa vừa thôi 12 trang rồi kia =)) scam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Chửi rủa và hạ nhục người khác không giải quyết được gì, nó càng làm cho bạn trở nên xấu xa và ghê gớm hơn.
Những người tham gia tranh luận ở đây hãy chú ý điều này :|.

mình nghĩ kĩ lại rồi , mình nóng quá nên đã chửi rất nhiều người , xin lỗi mọi người .

mình đã đưa ra bằng chứng là mình k scam rồi , vì mình k thể tự ref nick cho mình khi chỉ có 1 máy tính , còn ai nghi ngờ mình chơi 2 line để ref nick thi pm điện thoại mình dẫn vào nhà cho xem cho mình đăng kí 1 line hay 2 line .

nhà mình ở gẫn cầu trấn phú đó , nếu bạn ở nha trang thì qua nhà xem nhà mình có mấy line internet nhé , chứ trong đây co 3-4 người đồng minh với nhau rồi , k thể chống lại những thằng ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom