Nick "nhanhui" vào gấp, cần làm rõ vụ này.

bác cài lại win hay ghost lại máy:-?
nếu cài lại win thì mất hết nếu bác ko backup...ghost thì mất một ít...
p/s:vụ này gay cân thiệt:))

Thì bác cứ trả lời câu hỏi to đùng kia đi, vòng vo làm chi. Còn đoạn chat khỉ gió đấy post lên làm gì, ai đọc mà post, còn chuyện bác bảo ko ref dưới mấy link đó nữa cũng dễ hiểu mà, em giả dụ nhé sau vụ HHT vừa rồi thì chả có thằng ngu nào đi đưa cái link ref có tên HHT nữa, phải tạo aac khác mới chơi tiếp được chứ, đưa cái link ref đó bây giờ chả có ai không biết HHT scam. Bác trả lời câu hỏi chính đi sao cứ vòng vo làm gì.

Good nói hay lắm trả lời đi chủ pic :D

Thì bác cứ trả lời câu hỏi to đùng kia đi, vòng vo làm chi. Còn đoạn chat khỉ gió đấy post lên làm gì, ai đọc mà post, còn chuyện bác bảo ko ref dưới mấy link đó nữa cũng dễ hiểu mà, em giả dụ nhé sau vụ HHT vừa rồi thì chả có thằng ngu nào đi đưa cái link ref có tên HHT nữa, phải tạo aac khác mới chơi tiếp được chứ, đưa cái link ref đó bây giờ chả có ai không biết HHT scam. Bác trả lời câu hỏi chính đi sao cứ vòng vo làm gì.

Kệ bạn ấy, post thì cứ post . Miễn sao chứng minh đc là đc.

vụ này hót tương đối vụ HHT à nha :))=))

Mà cái đoạn chat đấy của ai vậy trời. Cứ vòng vo, loanh quanh, câu hỏi chính thì không trả lời.

ok tất cả những site trên tôi đăng kí chung 1 pass nên k thể đưa pass dc, tối nay về nhà tui post hình 50 site đã ref cho hht .

Đi vào vấn đề chính nhé, tôi tự ref cho mình , nhưng tại sao tất cả các site tôi đăng kí cùng chung 1 ngày , và chỉ click 2 ngày thì k click nữa , cả 50 site đều thế nhé .

Việc chứng mình tôi scam hay không thì tôi post hình ảnh cả 50 site và cả tin nhắn đã chat với nick yahoo kemmuadong2002 để làm bằng chứng .

Nhưng điều làm tôi thất vọng nhất là qua những lần chat với nick này kể lể hoàn cảnh , và rất nhiệt huyết kiếm tiền . Nick này lúc nào cũng kêu tôi là hãy đưa link sớm nhất để bạn này đăng kí . Mình nghĩ bạn này là newbie , chưa biết về roboform , chưa biết cách đăng kí , chưa biết về ref và mình cũng chưa nêu chế độ refback của mình .
Nên mình hẹn nhóm bạn này đi uống cafe trao đổi , mình rất vui vì ở nha trang có những người nhiệt huyết đến thế . Nhưng giờ mình nhận ra bạn này yêu cầu mình đưa link chỉ cốt để điều tra mình thôi .

Rất là buồn vì 1 niềm tin , 1 mong muốn phát triển MMO ở nha trang đã bị tan nát .

Nhưng điều làm tôi thất vọng nhất là qua những lần chat với nick này kể lể hoàn cảnh , và rất nhiệt huyết kiếm tiền . Nick này lúc nào cũng kêu tôi là hãy đưa link sớm nhất để bạn này đăng kí . Mình nghĩ bạn này là newbie , chưa biết về roboform , chưa biết cách đăng kí , chưa biết về ref và mình cũng chưa nêu chế độ refback của mình .
Nên mình hẹn nhóm bạn này đi uống cafe trao đổi , mình rất vui vì ở nha trang có những người nhiệt huyết đến thế . Nhưng giờ mình nhận ra bạn này yêu cầu mình đưa link chỉ cốt để điều tra mình thôi .

Rất là buồn vì 1 niềm tin , 1 mong muốn phát triển MMO ở nha trang đã bị tan nát .
chả liên quan gì bạn à
ok tất cả những site trên tôi đăng kí chung 1 pass nên k thể đưa pass dc
ai bắt đâu mà đưa :))

Bác ref cho HHT 50site sao không báo danh ? Lại thấy không có bất cứ comment nào trong topic HHT ?

Đi vào vấn đề chính nhé , giờ mọi người cần tôi cung cấp thông tin gì để chứng minh tôi k scam , tui sẽ cung cấp hết ok men .Come on

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

đăng kí hết cả 50 site thì site nào nó chẳng thấy nick của mình , với lại mình nói với nó là tất cả site của nó đưa ra mình đăng kí hết k chừa 1 site nào cả , chỉ những site full ref là minh k đăng kí thôi

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

đăng kí hết cả 50 site thì site nào nó chẳng thấy nick của mình , với lại mình nói với nó là tất cả site của nó đưa ra mình đăng kí hết k chừa 1 site nào cả , chỉ những site full ref là minh k đăng kí thôi

Mà sao bác ref chó nó 50site mà không báo danh vậy, tôi có 10site mà làm om sòm lên đây.

Ông này format máy tính mà làm mất dữ liệu cả của yahoo, cao thủ quá, cao thủ quá.

bạn nói thế chắc biết cách khôi phục tin nhắn lưu trữ rồi , dzi bạn chỉ cách mình lấy lại tin nhắn đi , ok men

Đi vào vấn đề chính nhé , giờ mọi người cần tôi cung cấp thông tin gì để chứng minh tôi k scam , tui sẽ cung cấp hết ok men .Come on

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

Nghe nói bác không báo danh vậy nói với nó kiểu gì ? Tò mò chút !

Nghe nói bác không báo danh vậy nói với nó kiểu gì ? Tò mò chút !

mình pm yahoo nó nói là đăng kí hết tất cả acc với nick là nhanhui và nhanhuint , chứ mình k báo danh trong forum , báo danh ở yahoo
Tại có những site nó đưa ra mà chế độ bonus ngon quá , nhưng những site đó mình đã đăng kí rồi , nên mình fake ip để đăng kí lại , như site gnbux chẳng hạn

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

ah mà mình k biết là những site zues vào đâu để xem upline , các bạn chỉ với chứ mình chỉ up dc buxhost ah , hehehehe

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

với lại bạn chỉ mình cách khôi phục tin nhắn khi đã format nhé , nếu lấy dc những tin nhắn đó thì quá tốt rồi

mình pm yahoo nó nói là đăng kí hết tất cả acc với nick là nhanhui và nhanhuint , chứ mình k báo danh trong forum , báo danh ở yahoo
Tại có những site nó đưa ra mà chế độ bonus ngon quá , nhưng những site đó mình đã đăng kí rồi , nên mình fake ip để đăng kí lại , như site gnbux chẳng hạn

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

ah mà mình k biết là những site zues vào đâu để xem upline , các bạn chỉ với chứ mình chỉ up dc buxhost ah , hehehehe

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

với lại bạn chỉ mình cách khôi phục tin nhắn khi đã format nhé , nếu lấy dc những tin nhắn đó thì quá tốt rồi

Pm yahoo xong mất hết dữ liệu à ? Thế chứng cứ còn đâu nữa.

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

Lấy cái gì, mất rồi thì tôi chịu, bác gửi support cho yahoo ấy . hahahahahah

Pm yahoo xong mất hết dữ liệu à ? Thế chứng cứ còn đâu nữa.

những site mình đăng kí của nó , thì trong direct ref của những site đó có tên mình , đó k phải là chứng cứ thì cái gì là chứng cứ hả bạn
---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

dữ liệu yahoo mặc định là trong ổ C, format xong còn quái gì nữa mà post lên đây :|
phải công nhận nhiều người rảnh thật, kiếm đủ chuyện để bới móc
còn bạn nhanhui gì đó, nếu mình trong sạch thì việc gì phải đôi co, cứ post proof lên là xong chuyện
càng nói nhiều càng khiến người khác nghi ngờ

Nếu nói về lý thì bạn chưa chứng minh được gì, bạn tự ref nó cũng có tên trong direct ref đúng không ? chứng cứ duy nhất là đoạn chat với HHT bạn đánh mất rồi.

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Mình nói vậy thôi, không có ý gì, chúc ông bạn có nhiều ref nhé.

mình đã nói rõ rồi , vấn đề k phải là mình scam hay không là 1 vấn đề nhưng k quan trọng bằng nick hung , chủ topic này và cũng là chủ nick yahoo kemmuadong2002 , mình đã chat với nó , đã tin tưởng nó thế mà nó hãm hại mình , giờ mình tạm hoãn việc đối chất với nó , nhưng khi chứng mình trong sách xong , mình sẽ cho mọi người thấy bản chất của nó như thế nào

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

dữ liệu yahoo mặc định là trong ổ C, format xong còn quái gì nữa mà post lên đây :|
phải công nhận nhiều người rảnh thật, kiếm đủ chuyện để bới móc
còn bạn nhanhui gì đó, nếu mình trong sạch thì việc gì phải đôi co, cứ post proof lên là xong chuyện
càng nói nhiều càng khiến người khác nghi ngờ

mình đã nói rõ rồi , ai iu cầu proof gì thì mình đưa proof đó lên

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

hôm nay 6th 13 , đang phê phê vì được lăng xê

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

mà cũng có những site nó đưa ra , mình cũng đã đăng kí rồi . nếu mình là nó , thì mình sẽ lấy nick hoahongtrang làm direct ref cho nhanhui , chứ sao mình bỏ trống nhưng site đó chi cho uổng vậy , ví dụ như infinitybux nè , nếu ai cần bắng chứng thì mình up ảnh lên direct ref của nhanhui k có hoahongtrang

lòng va lòng vòng . post thêm mấy cái hình nữa là được rồi .

hay là không có :m181:

tôi theo dõi topic này thêm 1 ngày . nếu không ngày mai tôi sẽ lập 1 topic với tiêu đề là info của ông và kẻ lừa đảo hoahongtrang .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom