Nick "nhanhui" vào gấp, cần làm rõ vụ này.

hung

Newbie
Reactions
1
MR
0.000

Cần làm rõ trắng đen vụ này cái, thế này là thế nào ? Chả có nhẽ.....hahahahha

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

Anh em vào chém vô tư xem nhanhui giải thích sao ?

=)) thế còn hõi à hắn fake nick =))

hoahongtran # hoahongtrang :-"
mà nick lộn xộn thế nhỉ

Thế chứng tỏ bác chưa theo dõi vụ hoahongtrang, có mấy site username của HHT là "hoahongtran" đó bác

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

=)) nó đi buôn cam trên lạng sơn ý lên đó mà đòi bác à :)) =))

đưa link đến bài viết đó xem ^^

http://webcache.googleusercontent.c...&hl=vi&ct=clnk&gl=vn&source=www.google.com.vn

Nhanhui giới thiệu là người nha trang , cái này cũng tìm thấy trên room nha trang.

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

http://webcache.googleusercontent.c...&hl=vi&ct=clnk&gl=vn&source=www.google.com.vn

Nhanhui giới thiệu là người nha trang , cái này cũng tìm thấy trên room nha trang.

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

À, rất có thể nhanui là 1 người rất ghet hoahongtrang nên làm thế, hoặc nick nhanui bị mem ptc hack rồi post lên. Xem thử thì thấy bài post "zeus site" đó spam trong topic "An toàn giao thông"???
//Này là em chỉ nêu 1 giả thuyết thôi nha =)).

À, rất có thể nhanui là 1 người rất ghet hoahongtrang nên làm thế, hoặc nick nhanui bị mem ptc hack rồi post lên. Xem thử thì thấy bài post "zeus site" đó spam trong topic "An toàn giao thông"???
//Này là em chỉ nêu 1 giả thuyết thôi nha =)).

Ghet HHT mà lại làm lợi cho hht , hahahahah, còn hack nick thì không thể, sáng nay nhanhui còn post bài trên room nhatrang mà, yahoo cũng không thể, sáng nay còn chát được.

Ghet HHT mà lại làm lợi cho hht , hahahahah, còn hack nick thì không thể, sáng nay nhanhui còn post bài trên room nhatrang mà, yahoo cũng không thể, sáng nay còn chát được.
càng nói mình càng thấy bạn có vấn đề :-?
k thì có thể bạn ghét hht và cái nhanui đó cũng là của bạn hoặc do bạn hack đc, và bạn làm thế này để hạ uy tín của a ấy :-?
đây chỉ là giả thuyết thôi :"> nếu có gì k phải thì đừng ném tạ qá nhé ;))

k thì có thể bạn ghét hht và cái nhanui đó cũng là của bạn hoặc do bạn hack đc, và bạn làm thế này để hạ uy tín của a ấy :-?
Vấn đề gì đây ? Mình chưa có nói gì ảnh hưởng đến ai, bạn không đọc kỹ à, mình chỉ muốn nhanhui vào để làm rõ vụ này, chưa có kết luận gì hết. còn về HHT thì nó cho cả room ăn cam rồi còn bênh nó à ?

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Vấn đề gì đây ? Mình chưa có nói gì ảnh hưởng đến ai, bạn không đọc kỹ à, mình chỉ muốn nhanhui vào để làm rõ vụ này, chưa có kết luận gì hết. còn về HHT thì nó cho cả room ăn cam rồi còn bênh nó à ?

Đã chính thức đóng dấu HHT là scam rồi. Cần chi đối chứng nữa. Thích thì reg acc ở các 4rum đó cho họ biết là HHT scam thế thôi
Mình nghĩ 4rum đã không tốn ít tài nguyên về data cho cái vụ HHT này rồi. Nên cho nó đi vào quên lãng luôn đi các bác ah. Bây giờ có réo lên réo xuống cũng chả được gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom