SCAM Nick Linda Seoer scam mình 10t 0541000210261 NGUYEN NGOC THIEM

Status
Not open for further replies.

nothing4ever

Newbie
Reactions
7
MR
0.001
Insuree Balance
0
Mình có mua của bạn này1 acc stripe giá 10t, hẹn 7-10 ngày giao acc. Nhưng 20 ngày rồi ko giao acc và có hẹn mình ngày 20-12 refund. Và đến hôm nay vẫn chưa refund. Mình có pm ngoài skype nhưng ko reply.
View attachment 122895
Đây là topic của bạn này
https://mmo4me.com/threads/vba-verified-paypal-usa-vcc-avs-us-accts-stripe-us-vcb.326027/

Last edited:
acc nó bị ban rồi kìa

:( tết nhất rồi mà còn vậy nữa:mad: acc verified thì khỏi làm ăn chân chính lại

Acc veri, có BH mà vì có 10 củ mà làm bậy quá.

View attachment 122896 Mình có mua của bạn này1 acc stripe giá 10t, hẹn 7-10 ngày giao acc. Nhưng 20 ngày rồi ko giao acc và có hẹn mình ngày 20-12 refund. Và đến hôm nay vẫn chưa refund. Mình có pm ngoài skype nhưng ko reply.
View attachment 122895

Đây là topic của bạn này
https://mmo4me.com/threads/vba-verified-paypal-usa-vcc-avs-us-accts-stripe-us-vcb.326027/
mình còn acc stripe giá 10tr bạn thớt cần mua nữa ib mình
gd trung gian nhé

bảo hiểm có 100$ dĩ nhiên scam 10tr ngon hơn rồi =))
Tính ra trừ phí veri acc và BH mất gần 3tr còn lời đc 7tr mà thành info scam thì ông này chắc cũng đói lắm rồi

Bảo hiểm cũng có mặt trái mà
Có thể lợi dụng để scam nhiều members cùng lúc : )))

Acct stripe 10tr. kiếm tiền không khó :D :D

Vài tháng trước em cũng bị thằng ku có bảo hiểm 500$ scam. Giờ có bảo hiểm cũng phải check acc gd uy tín hay không cho chắc các bác à

Thôi . Coi như là 1 lần kinh nghiệm . Của đi thay người bác ạ .

Vài tháng trước em cũng bị thằng ku có bảo hiểm 500$ scam. Giờ có bảo hiểm cũng phải check acc gd uy tín hay không cho chắc các bác à
Chắc e nâng bảo hiểm lên 1k quá:D

:oops: lứa sau này toàn đóng bh để scam không vậy

chưa thấy dấu hiệu quay trở lại

acc stripe này làm gì vậy mn

Mình có 1 cách bạn có thể áp dụng, nếu biết rõ tên này cần tìm ra facebook người thân hắn. Nếu hắn chặn không cho xem bạn thì vào stt kiếm ai thả ha ha hoặc tim rồi kết bạn.
Xong ib gửi mấy đoạn chat scam cho ngta :)))) cách này hơi ác tí nhưng đòi nợ scam khá hiệu quả đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom