Nick iphone4s - tự nhiên sáng nay vào thấy bị ban?

Status
Not open for further replies.
Iphone4s

You have been banned for the following reason:
Spam

Date the ban will be lifted: 02-25-2012, 12:00 AM

MOD có thể cho em 1 cái lí do không - theo như tình hình thì hôm qua em chả đăng 1 bài nào cả - comment vài câu gọi là spam? :m190:

http://mmo4me.com/showthread.php?45936-Khieu-nai-cach-hanh-xu-cua-ADMIN-SHIN/page19

Lí dó của admin C :m021: Ý kiến cả nhân thì mình chả đúng tí nào - nhưng đó là Ý kiến của Admin thì đành chịu thôi :m146:

Gửi đến Admin C: Đôi khi trong cuộc sống - trong các cuộc thảo luận không phải lúc nào cũng phải rập khuôn - nói những câu khác, mang tính hài hước - không liên quan đến chủ đề để làm giảm bớt không khí căng thẳng
Hỏi 1 câu: AdminC biết đùa không, hay là lúc nào nói chuyện cũng vậy - Nếu là con người thì đùa là chuyện thường - Topic đó rất căng thẳng nên đôi khi vài câu lái chuyện cũng làm giảm bớt cái nóng trong đó - Vậy admin mún topic đó Hot lên nữa mới vừa lòng à! Ban 1 ngày - chả có gì! Nếu Admin cứ thích giữ cái phong cách đó thì tùy thôi :))

Như các bạn đã thấy - đầu tiên câu nói của davidken:
1 câu nói hết sức bình thường - đơn giản là chỉ muốn cuộc thảo luận kết thúc!

Câu 2 của mình :">
Giả sử nhé: bạn đang đi ra đường có 1 đám gây lộn - cái bạn thấy bạn của mình đang đứng xem - bạn kêu chào - không lẽ lúc đó mấy thằng gây lộn bay vào đập bạn à :"> (Ở 4rums này là ăn ban)

Câu 3: 1 câu hết sức bt - đơn giản là muốn cuộc thảo luận cũng kết thúc tại đây :">

Vậy theo các bạn thì sao ^_^

Ở đời - có người đánh thì phải có người CAN - những câu nói lái chủ đề bị xem là không đúng chủ đề và ăn ban? Vậy thì giả dụ trong đời sống nhé:

Giả sử ở trường có đánh nhau, 1 người bay vào can: Người đó bị ăn đập - Trong suốt 12 năm học của mình hình như chưa có hiện tượng nào can mà bị đánh cả - bởi vì nhưng thằng mà can nó cũng có máu mặt trong lớp :"> Bởi vậy :m021: những người thích đâm chọt so với những người CAN ai đáng ăn ban hơn :m021:

Last edited by a moderator:

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hôm qua cũng đọc topic, thấy admin vào và bảo rằng: "3 người này, mỗi người ban 1 ngày". Mà em thấy ở các topic khác như vậy là phình phường!

Upvote 0
Hôm qua cũng đọc topic, thấy admin vào và bảo rằng: "3 người này, mỗi người ban 1 ngày". Mà em thấy ở các topic khác như vậy là phình phường!
Cũng vừa bị nhắc nhở ! Nếu mà lôi ra các topic khác thì đến 90% member của 4rum bị banned hết

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Giả sử không clone - thì tới ngày mai mọi chuyện xong xuôi - Vậy topic này có tồn tại - các người bị banned đều phải chấp nhận sự thật đó sao :m021:

Upvote 0

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
có lẻ Admin hơi nặng tay vời mấy bạn này họ chỉ vào xem ý kiến 2 bên và nói vài câu nói thôi mà .
Thảo luận là đưa ra ý kiến mà . Mà tai mấy bác này ko đữa ra ý kiến đúng với chủ đề j hết mục đích thì tốt mà ko đứng chỗ ko đúng lúc rùi chấp nhận thôi nha :m048:

Upvote 0
có lẻ Admin hơi nặng tay vời mấy bạn này họ chỉ vào xem ý kiến 2 bên và nói vài câu nói thôi mà .
Thảo luận là đưa ra ý kiến mà . Mà tai mấy bác này ko đữa ra ý kiến đúng với chủ đề j hết mục đích thì tốt mà ko đứng chỗ ko đúng lúc rùi chấp nhận thôi nha :m048:

Chuyện này cần 1 lí do thích đáng :m190:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,475
176,994
Latest member
tuntran111