• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Nick hoivoibg scam chính hiệu mất toi 35 PM vì thằng cò hó này cho dịch vụ reg acc azure

stockwinner

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Anh em tránh xa con cờ hó này . nó mở trang dịch vụ reg acc azure http://mmo4me.com/threads/event-khai-truong-mo-dich-vu-nhan-reg-vps-azure.147063/
mình nhờ nó reg dùm acc azure 5 cái và mua hộ *** luôn rồi nó chuồn mất. nò lập nhiều nick để lừa đảo đó anh em cẩn thận . cuồi năm xui quá như hy vọng mọi người đừng xui như mình.

proof đây

Attachments

49.1 KB · Views: 69
    45.5 KB · Views: 71
    40.3 KB · Views: 74
    46.2 KB · Views: 82
    40.7 KB · Views: 73
Nếu ai đã từng reg acc pp sll hộ @dungnguyen2430 thuê thì đều biết rằng pass mặc định của mail + pp đều là Stone1234 như hình trên :D
http://mmo4me.com/threads/can-thue-nguoi-reg-acc-pinger-hotmail-paypal-0-5-acc.136761/
chắc có thể thằng này scam làm mất uy tín bác kia thui .chứ nếu người ta scam cần gì để pass như thế .

Mình đã từng giao dịch vào trăm $ với dungnguyen2430 chả dính gì cả .chắc trùng hợp thui

chắc có thể thằng này scam làm mất uy tín bác kia thui .chứ nếu người ta scam cần gì để pass như thế .

Mình đã từng giao dịch vào trăm $ với dungnguyen2430 chả dính gì cả .chắc trùng hợp thui
cái này m` vô tình phát hiện ra thôi, thế h cậu đi scam cậu có rảnh đi fake pass ko? biết đâu bất ngờ..:D

xteen2701

Junior
Pre-verified
Reactions
269
MR
1.137
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
cái này m` vô tình phát hiện ra thôi, thế h cậu đi scam cậu có rảnh đi fake pass ko? biết đâu bất ngờ..:D
cậu này nói hợp lí này các bác có nhớ vụ cường hen ;) phát hiện đc ra nó cũng nhờ cái pass nó đặt :)

cậu này nói hợp lí này các bác có nhớ vụ cường hen ;) phát hiện đc ra nó cũng nhờ cái pass nó đặt :)

2 bác nói cũng có lí .Nhưng theo mình bác kia không vì 35$ mà làm thế đâu . Thấy bác dungnguyen cũng có làm ăn mấy trăm $ với mấy bác trong 4 rum mình

Riêng mình thì trước cũng mua tut của bác ý gần 200$ chả thấy scam quýt gì cả .Mình chả bênh vực gì .bác ấy là ae làm ăn nhiều với mình nên mình nói thế

Mình cũng chĩ nói thế thui chả dám chắc dc 100%

Sellsshasian

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
CHUYỆN CŨ NÓI LẠI NGAY TỪ ĐẦU KHI LẬP TOPIC LIÊN QUAN ĐẾN VPS HAY CC CÁC MOD PHẢI CLOSE TOPIC LẠI VI PHẠM RULE RÕ RÀNG THẾ MÀ VẪN ĐỂ HOẠT ĐỘNG

2 bác nói cũng có lí .Nhưng theo mình bác kia không vì 35$ mà làm thế đâu . Thấy bác dungnguyen cũng có làm ăn mấy trăm $ với mấy bác trong 4 rum mình

Riêng mình thì trước cũng mua tut của bác ý gần 200$ chả thấy scam quýt gì cả .Mình chả bênh vực gì .bác ấy là ae làm ăn nhiều với mình nên mình nói thế

Mình cũng chĩ nói thế thui chả dám chắc dc 100%
chưa đến lúc thui :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week