• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nick forum quanhuy8x

vitomxau

Banned
Reactions
120
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Attachments

636.7 KB · Views: 57

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Nói chung là thấy trung gian tá lả , cuối cùng giao dịch kiểu gì mà ăn cam cả đám

Chiêu có thể là giao dịch cùng lúc rất nhiều người và trung gian xác nhận có một người nhưng các người khác thì tưởng là đang giao dịch với mình

Toi cả đám

Nó canh đúng lúc trung gian off hết cậu ạh lại có mấy giao dịch trước rồi nên mình chủ quan
Nói chung là thấy trung gian tá lả , cuối cùng giao dịch kiểu gì mà ăn cam cả đám

Chiêu có thể là giao dịch cùng lúc rất nhiều người và trung gian xác nhận có một người nhưng các người khác thì tưởng là đang giao dịch với mình

Toi cả đám

quanhuy8x

Junior
Reactions
33
MR
0.006
Chat with me via Skype
Tớ đã bị Hack Nick và Nó còn fake lun cả nick trunggian247 để scam. yahoo tớ là quanghuy1406 chứ ko phải cái ở trên. Giờ có giải thích sao thì bít là cũng vô ích thôi. Chỉ có Mod check Ip và kiểm tra lại thì may ra mới rõ ràng cho mình được. Đã lâu lắm rồi tớ chẳng vào Forum thu mua PP gì cả. Các bạn giao dịch phải cẩn thận, ai lại tin vào cái nick ảo, uy tín ảo trên forum bao giờ chứ trong khi chẳng có bảo hiểm gì cả.

ip thì dùng dcom là có cả chục cái ip ngay thôi giờ thì ai cũng nói là bị hack cả
Tớ đã bị Hack Nick và Nó còn fake lun cả nick trunggian247 để scam. yahoo tớ là quanghuy1406 chứ ko phải cái ở trên. Giờ có giải thích sao thì bít là cũng vô ích thôi. Chỉ có Mod check Ip và kiểm tra lại thì may ra mới rõ ràng cho mình được. Đã lâu lắm rồi tớ chẳng vào Forum thu mua PP gì cả. Các bạn giao dịch phải cẩn thận, ai lại tin vào cái nick ảo, uy tín ảo trên forum bao giờ chứ trong khi chẳng có bảo hiểm gì cả.

bancoupon

Senior
Reactions
144
MR
0.001

tội bác ghê:) bị hack giống mod bình rồi :D:D

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Hack hay không thì cũng phải refund thôi. Nếu bị hack thật thì để mình check lại IP xem thế nào!

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Hack hay không thì cũng phải refund thôi. Nếu bị hack thật thì để mình check lại IP xem thế nào!

mình rất thích mỗi khi bác Lộc check IP thế này :D

Biết là nick có thể bị hack vì mình đã từng bị và đã bị ban forever mặc dù nó chỉ kịp scam 6PP thôi. còn bạn quanhuy8x này đã có những topic mua bán trước đó 1 đến 2 tháng cũng với kiểu giật tít mua 500 vs 1000 cả và rất ít giao dịch thành công. mình thì không hy vọng được refund hay gì nhưng bạn này cũng không thèm inbox hỏi han một câu vào quăng bom vất đấy xong đi nên mod cứ theo rules mà xử giúp mình nhé

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
nếu dùng dcom của thằng viettel khả năng nó fake nick yahoo và web là có thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads