SCAM Nick dothanhcuong Scammer

AkuVn

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình mở topic mua $ pp: http://mmo4me.com/showthread.php?128647-50-PP-Rate-20-Ban-Chiu-Phi-Bank-gi&p=2686693

Bro đó sell cho mình 5,3$:

Mình chuyển tiền vào ĐT thành công và bro đó cũng cofirm trong topic, có thể xem hóa đơn mình thanh toán 100k giao dịch ảnh sau:

Dòng đầu tiên thanh toán 100k hóa đơn vào SĐT: 01663011126 Check paypal thì thấy:

Đây là đoạn chat:

Đến nản :(

gọi điện chửi chết cmn đê :binhsua172:

cần code nhá máy ko pro
treo 1 ngày cho e nó sợ

Được thế thì còn gì bằng dù 100k ko lớn nhưng ức chế :( quả cam này là quả thứ 3 :D

hì hì tăng trust mà mua từ cá nhân, lại là không biết hắn là ai mới ghê.

Đến Tối bác có nguyên xọt cam bán kiếm lời rồi :binhsua57:

hì hì tăng trust mà mua từ cá nhân, lại là không biết hắn là ai mới ghê.

Cũng check qua thấy bro đó rao bán, nghĩ 5$ nên cũng ko ngại mua, check teamview thì ko đc xem ảnh.. mình gà mà :D

bác này xui nhỉ, bị scam nhiều nhưng số tiền chưa lớn lắm.
mình bị dính cái gift amazon hack $100 giao dịch qua trung gian canawan luôn mà chủ quan k hold. :binhsua56:
xem như rút kinh nghiệm lần sau vậy. kakaka

nó refund ca này chưa chắc cậu đã thua đâu
vì người gửi thì dễ thua hơn mà
nên cứ chờ đi đã

ban tan xác thằng scam đê

tình hình k không biết gì nhiều về PP, lâu ui có 5,3 pp h bán được lại bị gắng mac scammer.

- - - Updated - - -

h Cũng không biết phải giải quyết thế nào đây haizzzzzzz

- - - Updated - - -

Vào xem thì thấy mở tranh chấp giải quyết, chủ thớt on thì pm cái, pro nào hiểu chỉ cái, giao cả id và pass luôn, haizz

tình hình k không biết gì nhiều về PP, lâu ui có 5,3 pp h bán được lại bị gắng mac scammer.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Vào xem thì thấy mở tranh chấp giải quyết, chủ thớt on thì pm cái, pro nào hiểu chỉ cái, giao cả id và pass luôn, haizz
bác scam lên tiếng rồi nè,thớt vào giải quyết đê

có code nhá máy nữa hả bác
cái đó ko ăn thua đâu vì khi nhá điện thoại giờ cái nào chả có chức năng auto chặn số máy hạn chế

Trả lại $ đã nhận cho thớt đê.............. 2 ông gà mờ PP giao dịch với nhau đó mà.

Mình cũng không rõ nhưng sau khi thấy thông báo thì post hỏi thấy các bác trong 4rum bảo scam nên reports ngay tránh người khác giao dịch với bro này. Còn mình mua $ pp chứ không mua acc mà bro đó cứ đòi giao acc cho là sao :(

giờ bác kia sent pp lại cho thead là xong không thì hoàn trả lại tiền cho người ta :) rồi close topic lại không ảnh hưởng đến uy tín của nhau

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,671
Latest member
chuhocon1200
Back
Top Bottom