SCAM Nick 4rum @anhcao1612 : Bán PO hack, hack tk PP, FB - stk Tech 191344393490011 tran huu truong

Mà kể cũng ghê :/ Nó đi scam một lần hơn 500 củ :eek: Mình chắc phải làm 500 năm mới đủ số này :(

Đúng là cuộc đời nhỉ, thằng ăn không hết thằng lần không ra. 2 năm này mình đen như hủi, buồn cho số phận, chán quá. Giờ chỉ mong sang năm nộp đơn xin đc việc gì đấy làm chứ đói quá , và nợ thì vẫn còn đó.

Mình cũng đã nói rõ là mình không biết gì cả cũng không biết lý do vì sao tài khoản mình lại vào chung ip tài khoản đó.
Mình cũng không có gì để chứng minh mình không phải là @anhcao1612
Các mod và đa số anh em mmo ở đây không ít thì nhiều đều giao dịch với mình một vài lần. Ai giao dịch với mình thì hy vọng mọi người biết tính mình. Còn vụ bác @duyetvu bị scam PO, mình không biết là vô tình ngày 16 mình có pm skype và hỏi bán 470 PO nhưng @duyetvu không rep và mình đã rút về bank mình chứ mình không có giao dịch mua bán PO gì cũng không có topic mua bán.
Từ đầu tới cuối theo mình rất vô lý nhiều thứ. Theo lời của @duyetvu@anhcao1612 hack vào tài khoản PO của người khác và bán PO cho @duyetvu với số tiền là 23k. Giả sử như mình là @anhcao1612 thì mình sẽ chọn cách tốt nhất là chuyển về tài khoản PO của mình rồi rút về khoản ngân hàng của @anhcao1612 là sẽ tốt hơn là trong đêm đi tìm người mua rồi ra tùm lum chuyện thế này.
Các mod và mọi người đều biết địa chỉ, nhà cửa mình. Mình cũng không có trốn vì mình cũng k phải là @anhcao1612. Bác nào ở trong này gd với mình bị mình scam thì cứ lên tiếng. Mình vẫn trên quan điểm là hỗ trợ @duyetvu tìm kiếm @anhcao1612 nên cần cung cấp gì trong khả năng mình vẫn cung cấp.
Còn vụ các mod bảo mình là @anhcao1612 rồi banned nick mình thì mình không còn gì để nói. Các mod bảo vậy thì mình đành chịu. Mình cũng không xin unbanned làm gì vì mình cũng không còn làm mmo nhiều.
Chúc 1 ngày làm việc hiệu quả

Hóng vụ này... hôm trước cũng có scammer nó định scam mình $5000 PO may mà nhìn lại domain mm04me.com chứ k phải mmo4me.com :(
Bắtddc bọn scam này chắc dã như chó rồi cho đi tù

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back