Help Những vấn đề mới cần thảo luận về pix. Tạm biệt!

tiện cho mình hỏi luôn gói 70 proxy Nga Ngố là 7 8$ gì đó có gõ đc k để mình lập 7x cái acc lẻ gõ chơi
được cơ mà trùng khá nhiều, gõ đêm mới ít bị. chả hiểu sao, fix nó nát như tương.

được cơ mà trùng khá nhiều, gõ đêm mới ít bị. chả hiểu sao, fix nó nát như tương.
này sao chơi :(
gõ đêm ai dám log nhiều đâu

đúng là offer khó thật, làm là được 1 chuyện, lead hay không lại là chuyện khác :(

đúng là offer khó thật, làm là được 1 chuyện, lead hay không lại là chuyện khác :(
lead á dễ như ăn bánh. Trong toàn bộ công việc làm offer thì lead off chỉ chiếm có 10% công sức thôi bạn. 90% còn lại mới là quan trọng kìa lead off đâu có quan trọng :D

lead á dễ như ăn bánh. Trong toàn bộ công việc làm offer thì lead off chỉ chiếm có 10% công sức thôi bạn. 90% còn lại mới là quan trọng kìa lead off đâu có quan trọng :D
:D tại em còn mờ bác ơi

Người khác làm được thì mình cũng có thể làm đc, biết đâu còn tốt hơn họ.Cái hơn thua là ở chỗ nhanh hay chậm, có ai chỉ bảo hay ko.Đâu phải ai cũng có may măn từ trên trời rớt xuống 1 sư phụ. Ko làm thì chẳng bao giờ biết.cứ chăm chỉ cạp ngày cạp đêm để kiếm thu nhập ổn định, quay quanh 1 con số mỗi ngày thì cũng khó khá lên đc.Ta đã sẵn sàng rồi...

Làm offer rất dễ. ngày trước khi đang capt cảm thấy ofer quá xa vời
mà khi hiểu nó rồi mới biết nó thực sự vô cùng dễ, bất kỳ net nào hay loại off nào cũng có thể làm được. và không cần giỏi ngoại ngữ nhá. nhìn là biết làm luôn... chỉ có vài bước cứ lm đi làm lại
Vẫn đề không phải là lead. mà làm sao để được paid
Offer chỉ giành cho pro. còn newber thì phải có người chỉ lâu dần mới solo được
..............
Tâm sự của 1 mem offer 3 năm kinh nguyệt

Đầu tư proxy xong mới biết cái trò ID nước nào thì proxy nước đó, tạo mới 1 đống xong đánh 30 hình chờ hộc cức 1 tiếng mới có code thường ra, bay nhảy được vài cái thì hiện ra bảng chọn biển báo hoặc khung cảnh, chọn toàn biển báo xong thì đứt luôn ID đó, tưởng do proxy nhưng ko phải, lát sau cứ đến lượt ID nào có hình, chọn xong là đứt bóng hết sạch không còn thằng nào trụ lại. Vãi Pix !!! Thế tóm lại cái hình có vấn đề gì vậy, rốt cuộc có nên chọn biển báo hay quang cảnh hay là không ???
----
Vào ID chủ coi lịch sử thấy các ID mới này đều kết thúc bằng cái hình chọn và bị code trống ... thế là thế nào nhỉ

Last edited:
mình gõ pix cũng lâu lắm r giai đoạn nào cũng qua hết rồi nhưng thấy hiện giờ là khó chịu nhất chắc là hết nhiệt rồi :)) cũng như bác bao nói gõ captcha nó ăn vô máu r ko làm ngứa tay lắm :)) giờ khó ăn hơn xưa nhiều lắm hồi tình pri ngta vẫn chấp nhận test pri 0 + làm pri 456 rất nhiều mà k than..... giờ nhìn chán nhưng mà mình k than .....

Đầu tư proxy xong mới biết cái trò ID nước nào thì proxy nước đó, tạo mới 1 đống xong đánh 30 hình chờ hộc cức 1 tiếng mới có code thường ra, bay nhảy được vài cái thì hiện ra bảng chọn biển báo hoặc khung cảnh, chọn toàn biển báo xong thì đứt luôn ID đó, tưởng do proxy nhưng ko phải, lát sau cứ đến lượt ID nào có hình, chọn xong là đứt bóng hết sạch không còn thằng nào trụ lại. Vãi Pix !!! Thế tóm lại cái hình có vấn đề gì vậy, rốt cuộc có nên chọn biển báo hay quang cảnh hay là không ???
----
Vào ID chủ coi lịch sử thấy các ID mới này đều kết thúc bằng cái hình chọn và bị code trống ... thế là thế nào nhỉ
Bác nên tìm hiểu cho kĩ trước đã pix h đâu phải muốn làm là được làm đâu bác:D. Bác chuẩn bị tầm 50id mới có code pix h 10 20id là k có code đâu ngồi chơi hết. Còn vụ hình thì cứ gõ abcd như bt thui tui thấy bt mà đâu có vấn đề j đâu ta :D

Vấn đề là chọn hình đúng rồi, thế mà chọn xong nó kick ID đó ra luôn, lên web kiểm tra thì trở thành code trống như thế này

Thế này thì bố ai mà làm được >''<

có thể do proxy bác cùi bắp quá nó gửi code đi k dc nên trống :p. Sao bác gõ error cái hình dưới thế h code hình nó làm khắt khe lắm bác bỏ qua hay esc error j là banned ngay đó

Làm offer rất dễ. ngày trước khi đang capt cảm thấy ofer quá xa vời
mà khi hiểu nó rồi mới biết nó thực sự vô cùng dễ, bất kỳ net nào hay loại off nào cũng có thể làm được. và không cần giỏi ngoại ngữ nhá. nhìn là biết làm luôn... chỉ có vài bước cứ lm đi làm lại
Vẫn đề không phải là lead. mà làm sao để được paid
Offer chỉ giành cho pro. còn newber thì phải có người chỉ lâu dần mới solo được
..............
Tâm sự của 1 mem offer 3 năm kinh nguyệt
lần đầu tiên nghe có ng kêu offer dễ luôn đó :D

Ai giỏi tiếng Anh gửi mail kiến nghị nó tăng tiền khi chọn ảnh đi. Chứ chọn ảnh mà vẫn tính 1000/1$ thì $$%%^&&$%#$@:mad:

lần đầu tiên nghe có ng kêu offer dễ luôn đó :D

cũng giống như 1 công thức thôi
gặp bất kỳ loại nào cũng làm được.
và biết khi nào là làm xong
Quan trọng là ai dạy cho công thức đó :D

Offer ko dễ ăn đâu bạn thread, nhiều người chạy qua lại chạy về :(
Đặc biệt là dàn tool và những thứ hỗ trợ, soft, Vip, mail... cũng đủ mệt rồi
Thêm test Net, site, test off ...

Mình nghe nói rất nhiều về việc Pix banned từ những người bạn cũ bên box này, gõ 6 $ nó banned 2 acc coi như làm ko công, giai đoạn này Pix khó khăn hơn giờ này năm trước rất nhiều

ps:
Và tâm sự mình khá giống thread, mình từng là 1 Mem capt qua Offer, tới giờ có thể nói biết đc 1 chút về offer
Nay về Box tìm bạn cũ thời Mega là @saigonit để kéo qua team offer, mà nick ông này xin banned theo yêu cầu rồi giờ ko rõ đang xài acc nào
Ai biết bạn @saigonit hiện tại đang xài acc nào inbox mình nhé, Smod @legialoc đang nói mình tìm bạn ấy về team
Dc thì thachthao cho theo chân với :3 cũng đang muốn đổi nghề cho bớt khổ mà k có ai gánh cùng cả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom