Help Những Trader Thành Công: Họ Làm Gì?

nó vẫn hót kìa , khốn nạn thật

Mình thực sự không muốn đào lại topic đã bị khóa của bạn đâu, nhưng có lẽ cứ để đây cho ai có nhu cầu xem quan điểm của bạn pipidn về Forex.

Last edited:
Mình thực sự không muốn đào lại topic đã bị khóa của bạn đâu những bắt buộc. Để đây cho ai có nhu cầu xem quan điểm của bạn pipidn về Forex.

thì cái bọn IB lùa gà nó cắn nên gọi admin khóa chứ đâu , đi lừa bị vạch mặt nên cay cú lắm

Mình cũng nghĩ rằng các nhà giao dịch thành công là những người hiểu rất rõ về thị trường này. Họ chắc chắn không phải chịu bất kỳ áp lực nào. Họ không giao dịch chỉ để giao dịch, mà họ giao dịch khi họ phát hiện ra cơ hội tốt. Bạn có đồng ý không với mình về điều này không?

Mình nghĩ rằng lập kế hoạch là yêu cầu tối thiểu để có được thành công trên thị trường Forex. Lập kế hoạch mang lại lợi ích rất lớn vì nó giúp bạn có thể đi đúng hướng. Nó cũng giúp bạn kiểm soát cảm xúc và lòng tham của mình. Bạn phải cư xử giống nhau trong mọi điều kiện để có được thành công. Bạn có đồng ý với mình về điều này không?

họ đi làm ib lừa đảo dụ mấy con gà vào sau để hưởng , 1 kiểu đa cấp mới thôi , chứ chả ai ăn đc đau

họ đi làm ib lừa đảo dụ mấy con gà vào sau để hưởng , 1 kiểu đa cấp mới thôi , chứ chả ai ăn đc đau
hi bạn tốt quá bạn lập 1 page hay thuê 1 kênh chuyến thông nào đó đăng lên bảo mọi người đi

Công nhận bác kiên nhẫn thật. Cảnh báo cho newbie biết trước rủi ro của FX

@wemercy27 cho mình hỏi thông thường mọi người hay nghiên cứu thị trường bằng cách nào vậy ?

Công nhận bác kiên nhẫn thật. Cảnh báo cho newbie biết trước rủi ro của FX
cứu 1 mạng người bằng xây 7 tòa tháp mà bạn

cứu 1 mạng người bằng xây 7 tòa tháp mà bạn
bác chơi chắc mất nhiều lắm nhỉ. mất niềm tin kinh vậy. mình đang chơi với 1 số người đang sống bằng nghề trader đấy.

bác chơi chắc mất nhiều lắm nhỉ. mất niềm tin kinh vậy. mình đang chơi với 1 số người đang sống bằng nghề trader đấy.
kệ bác đó đi bác :)) thấy bác đó toàn câu mất hết niềm tin vô cuộc sống :))

tui ngộ ra thôi chứ k mất gì cả , tui cảm thấy nó có nhìu cái vô lý , đã viết 1 bài frorex con đường sáng xóa đói giảm nghèo , bạn có thể tìm lại mà đọc nhé

trader thành công là biết chốt lời :D .

bọn đang sống bằng trade đa số là IB , nhân viên sàn , dụ gà , bán khóa học, chứ có cc mà sống bằng trade , như thằng chủ topic này nó sống bằng lừa đảo dụ gà đó

@wemercy27 cho mình hỏi thông thường mọi người hay nghiên cứu thị trường bằng cách nào vậy ?

Xin chào Verify. Mọi người có thế nghiên cứu thị trường bằng nhiều cách khác nhau như phân tích cơ bản, phân tích kỹ thuật, hoặc cả 2. Mình nghĩ nó sẽ tùy vào trường phái trading phù hợp với tính cách của bạn. Ví dụ: nếu bạn là người kiên nhẫn, bạn có thể theo trường phái phân tích cơ bản và đầu tư trong dài hạn, còn nếu bạn ưa lướt sóng thì có thể giao dịch thuần kỹ thuật :D. Nhưng cá nhân mình thấy các trader pro họ thường kết hợp cả 2 để đưa ra các phân tích toàn diện. :D

bọn đang sống bằng trade đa số là IB , nhân viên sàn , dụ gà , bán khóa học, chứ có cc mà sống bằng trade , như thằng chủ topic này nó sống bằng lừa đảo dụ gà đó
Comment này là xúc phạm rồi, mình gửi bạn 3 warn cảnh cáo. Biết là bạn đang giúp đỡ mọi người tránh SCAM nhưng không nên thái quá. Lần sau bạn cẩn thận hơn trong câu từ.

Comment này là xúc phạm rồi, mình gửi bạn 3 warn cảnh cáo. Biết là bạn đang giúp đỡ mọi người tránh SCAM nhưng không nên thái quá. Lần sau bạn cẩn thận hơn trong câu từ.
ok vậy mình sẽ k nói j nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom