Help Những Trader Thành Công: Họ Làm Gì?

Duy trì sự tập trung của bạn vào thị trường và để cảm xúc sang một bên. Luôn cố gắng cải thiện chiến lược và kỹ năng giao dịch. Nếu bạn đang thực hiện các giao dịch thua lỗ, thì hãy tìm cách tránh những sai lầm của bạn trong tương lai. Không có thành công nào đạt được mà không có khó khăn

Mình cũng thấy rằng đây không phải là bình luận tốt đẹp. Không có ai ở đây cố lừa người khác. Mình thấy đây là một trong những diễn đàn rất tốt cho các nhà giao dịch Forex và cho những ai muốn tìm hiểu thêm về thị trường này.

Mình nghĩ là chúng ta tham gia diễn đàn này vì chúng ta thích Forex và muốn trao đổi ý kiến với những nhà giao dịch khác. Vì vậy không cần bất cứ sự cách ly hay cảnh báo nào cả. Hãy quay lại chủ đề chính nào. Mình rất muốn biết những nhà giao dịch thành công làm thế nào? Có ai trong số họ tham gia diễn đàn này không nhỉ?

Nhất trí. Mình cũng nghĩ kinh nghiệm là điều quan trọng nhất nếu bạn muốn trở thành nhà giao dịch thành công. Giao dịch là kỹ năng chỉ có thể được tạo nên qua khoảng thời gian dài làm việc trên sàn giao dịch của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom