Ask Những plugin siêu hữu ích với Wordpress và managed hosting

khanhne

Senior
Reactions
435
MR
36.746
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mọi người.

Mình tính tạo 1 trang blog về chia sẻ kĩ năng, kiến thức code. Mình đang tính phương án sử dụng wordpress để làm và đang cần nhờ mn tư vấn bộ plugins/themes để có 1 trang blog hoàn chỉnh nhanh nhất (ít lằng nhằng nhất).

Trước đây mình có thử học qua wordpress nhưng kho plugin của nó nhiều quá nên k biết cái nào tốt hơn cái nào tệ hơn, nên nhờ mn tư vấn giúp.

Tiện thể ai có recommend hosting nào chuyên wordpress dạng managed hosting giá hạt dẻ cho mình xin được k ạ :D

Cảm ơn ae rất rất nhiều.

Update: plugin cụ thể là để hỗ trợ việc build web bằng kéo thả, có những widget dễ dùng, dễ mở rộng thêm bằng code nếu cần, vd trước mình có xài elementor web builder xài khá ổn nhưng k biết ae có recommend gì hấp dẫn nữa hem :D

Last edited:
Chào mọi người.

Mình tính tạo 1 trang blog về chia sẻ kĩ năng, kiến thức code. Mình đang tính phương án sử dụng wordpress để làm và đang cần nhờ mn tư vấn bộ plugins/themes để có 1 trang blog hoàn chỉnh nhanh nhất (ít lằng nhằng nhất).

Trước đây mình có thử học qua wordpress nhưng kho plugin của nó nhiều quá nên k biết cái nào tốt hơn cái nào tệ hơn, nên nhờ mn tư vấn giúp.

Tiện thể ai có recommend hosting nào chuyên wordpress dạng managed hosting giá hạt dẻ cho mình xin được k ạ :D

Cảm ơn ae rất rất nhiều.
Mình thấy cái tìm, tư vấn plugin ko quan trọng lắm, mình làm thì cứ xây dựng nội dung đi đã, xong thấy thiếu cái gì rồi mới bắt đầu tìm, chứ ban đầu và câu hỏi chung chung khó trả lời lắm.

Mình thấy cái tìm, tư vấn plugin ko quan trọng lắm, mình làm thì cứ xây dựng nội dung đi đã, xong thấy thiếu cái gì rồi mới bắt đầu tìm, chứ ban đầu và câu hỏi chung chung khó trả lời lắm.
Mình muốn sử dụng plugin để kéo thả build web cho nhanh cũng như để hint cho mình những tính năng hay ho mình sẽ cần đến, nên mình muốn có một bộ plguin vd như elementor để xài cho tiện í

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom