Những LỖI CHÍNH TẢ ngớ ngẫn trong forum

Ừ thì bạn cứ xài đi, người ta góp ý chứ đâu có ép bạn xài, rồi bạn cứ quanh quẩn trong forum mmo4vn thôi cũng ok mà ;)) không có vào forum nước ngoài cứ ban với banned loạn lên, thậm chí band nữa thì xấu hổ ;))

P/S : ý mà quên, forum mình không thiếu người nước ngoài đâu, có người vi phạm Rule mình không biết, nhắc bằng tiếng Việt mà người ta cũng hiểu đấy, chắc google :))

bạn nghĩ thế giới này toàn người thiếu hiểu biết nhỉ. trình tiếng anh bạn chưa chắc bằng mình đâu dù sao mình qua khóa TOEFL là tạm ổn với bạn rồi. tặng bạn clip:
[video=youtube;uozQPfYhas4]http://www.youtube.com/watch?v=uozQPfYhas4[/video]

Last edited by a moderator:
Chủ thread Ngớ Ngẫn quá :binhsua01:

mình người việt sống ở mĩ từ nhỏ nên tiếng anh mình very goob nhá

mình người việt sống ở mĩ từ nhỏ nên tiếng anh mình very goob nhá

Em thì người Mĩ mà 7 đời sống ở VN nên Anh hay Việt em cũng biết chút chút :binhsua146:

bạn nghĩ thế giới này toàn người thiếu hiểu biết nhỉ. trình tiếng anh bạn chưa chắc bằng mình đâu dù sao mình qua khóa TOEFL là tạm ổn với bạn rồi. tặng bạn clip:

=)) Bạn suy luận kiểu gì thế bạn =)) có liên quan không =))

Các bạn vui lòng nói tiếng việt " Ok? "

Fee với plan cũng hay bị nhầm, thấy nhiều bạn viết nhầm sang free hay plant =))

haiz . Mục đích nói chiện của bạn là gì , ko phải để ngta hiểu à .Bạn đọc hiểu thì ngta khác đọc cũng hiểu => đáp ứng được lý do của người viết rồi .Như thế mới xuất hiện ngôn ngữ chat đó bạn . Ko phải VN mà nhiều nước khác trên World đều có ngôn ngữ chat của riêng họ rất Fun

Nói sao người ta hiểu mặt kệ ngữ pháp từ ngử sai đó phong cách nước việt mình . Nhưng mà khuyên bớt xài tiếng anh ở trong diển đàn đi 1 số bạn ko hiểu lại ra goole

Nói sao người ta hiểu mặt kệ ngữ pháp từ ngử sai đó phong cách nước việt mình . Nhưng mà khuyên bớt xài tiếng anh ở trong diển đàn đi 1 số bạn ko hiểu lại ra goole
mặc kệ ->> mặt kệ
từ ngữ ->> từ ngử
diễn đàn ->> diển đàn

Đọc tiêu đề mình cứ tưởng là đề tài bàn về chính tả Tiếng Việt, vào xem hóa ra là chính tả Tiếng Anh!
Ý tưởng của chủ thớt thì tốt và theo mình :
- Bàn về chính tả Tiếng Việt đã là khó rồi, nói chi đến tiếng nước ngoài (cái này bạn nào nhắm có trình độ thì vào lập thớt khác)
- 4rum nào cũng vậy đều rất cần thái độ hòa nhã khi góp ý vì đây là nơi mình có thể học hỏi và giúp đỡ nhau đấy.
Chúc vui khỏe - tình thương mến thương!

Sẵn ngồi rãnh nên tập hợp lại cho anh em đọc chơi.

Xin lỗi bạn chứ bạn đang sai chính tả tiếng việt cơ bản đấy
Rảnh bạn nhé, k phải rãnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom