Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
Giờ vẫn được, ai làm real giao lưu đi. hehe

Giờ vẫn được, ai làm real giao lưu đi. hehe
Mình giờ cũng muốn làm real và mới bước đầu tìm hiểu về nó, pro có kinh nghiệm hoặc nguồn tài liệu/group nào liên quan tới real thì chia sẻ với. Thanks!

Còn bác nào làm real không cho em giao lưu học hỏi với ạ.

Mình định hướng làm real và chia sẻ hoa hồng với consumer. Nhưng mình có 2 thắc mắc như sau mong các bác giải đáp đc ko ạ.
1. Các offer làm từ các consumer có chắc chắn được NET trả điểm không ạ ( Vì mình muốn trả hoa hồng trc cho các consumer trc để tạo hiệu ứng và động lực để các consumer khác tham gia).
2. Người làm các con offer của mình chủ yếu là đến từ Việt Nam liệu có nhiều Offer dành cho đối tượng này không ạ và nếu có thì điểm trả cho các offer này từ NET có quá thấp không.
Rất mong được sự chia sẻ từ các bác có kinh nghiệm đi trc.

ppd còn chỗ nào làm ko ta , tui thích làm cái này vì dễ hơn offer vì ko phải reg acc

Bài hơi khó hiểu nhưng những người đã làm Offer đã giầu có chắc hiểu dễ hơn. Nếu Bác chủ thớt làm thử 01 cái Offer thì có thể nhiều người hiểu ra tí nào!

Có bác nào nhận tiền để dạy về món này không ạ?
Nếu Bác dư tiền đưa E xài! Dạy thì E đâu biết gì vì chỉ làm một phần công việc của chủ thớt thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom