Những điều cơ bản cần lưu ý khi làm việc vơi Qlink [READ NOW]

Status
Not open for further replies.

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
1.Đêm qua soft gặp tình trạng login 5 acc thì 3 acc k vào đc chỉ vào đc có 2, run gần chết tưởng bị ban acc tập 2 nhưng may là không phải.
Nguyên nhân: do soft chưa update.
Cách khắc phục:click vào ô chữ nhật có dấu tick trước tên tài khoản cho đến khi conect thành công.
2.Gặp codes lỗi không có hình dạng kí tự (màn hình trắng, đen, trống,mèo , chó, xe..v.vv) ở Qlink tất cả ngoài kí tự đều gõ ?
Tuyệt đối k gõ dontsee hay error, blank như bên pix đặc biệt là ai mà quen tay copy+paste từ dontsee như pix nó sẽ tặng bạn 1 vé banned 4ever.
3.Thời gian làm việc là từ 12h-8 nhưng thực ra chỉ load thật nhanh vào 2h->5h.
từ 0h-2h có thể đạt từ 800-900 từ/h còn từ 2h-5h có thể đạt từ 1k2-1k5/h.
4.Đối với các anh e chơi nhiều account thì k nên để time out quá 4 lần
5.Acc banned 24h vẫn đc thanh toán nhưng acc 4ever thì không.
6.Điểm sẽ reset vào ngày thứ 6 nên nếu thứ 6 làm xong sáng thứ 7 mới bị banned bạn vẫn được trả tiền cho tuần trước đó.
7.Gõ code k cần thiết phân biệt hoa thường nhưng tốt nhất vẫn nên phân biệt vì đến giờ trên web chính của nó vẫn chưa có cái gì đảm bảo chắc chắn về việc này.
8.Khi gặp lỗi soft bị out ra thì yên tâm vào làm lại bình thường chẳng sao cả
Chúc anh em capt capt thật nhiều $ nhé ;)

TEM.tks bác.:D mịa nó ngủ quên dậy muộn quá nó load như rùa.ngủ tiếp tí chiến PIx:D

TEM.tks bác.:D mịa nó ngủ quên dậy muộn quá nó load như rùa.ngủ tiếp tí chiến PIx:D
Hj` Pix cũng không nhanh hơn rùa là bao.

thôi đừng giá như hay giá mà nữa, 1 là cày pri, 2 là mua id mà gõ

thôi đừng giá như hay giá mà nữa, 1 là cày pri, 2 là mua id mà gõ
trong từ điển của mình k có từ mua ID để gõ, mình chuyên bán ID pri 0 mà, có điều bán hết giữ lại đội hình cùi chơi thôi :))

thấy qlink nó hướng dẩn đánh cả dấu chấm . mà hok biết có phải k nhỉ, hay là mình cứ áp dụng giống pix thôi

trong từ điển của mình k có từ mua ID để gõ, mình chuyên bán ID pri 0 mà, có điều bán hết giữ lại đội hình cùi chơi thôi :))
em cũng thể, ngoài ra quý khách nào có nhu cầu pri 5,6,7,8,9 em cũng cung cấp luôn. Đặt biệt khi mua acc pri 9 em có chế độ đảm bảo là không tăng pri.

Last edited by a moderator:
em cũng thể, ngoài ra quý khách nào có nhu cầu pri 5,6,7,8,9 em cũng cung cấp luôn. Đặt biệt khi mua acc pri 9 em có chế độ đảm bảo là không tăng pri.
Nếu tăng pri phải đền gấp 100 đi, thế người ta mới thích mà mua chứ, khuyến mãi gì dở quá :binhsua88:

bạn sent cho tớ 10LR/1ID tớ mua hết đám pri 9 đó cho nhé:D

em chả hiểu nó tính time out như thế nào nữa

em gõ không nhanh mà 4 acc nó load liên tục, thế mà vẫn không bị time out. Lạ kinh! Mà làm nào biết mình time out?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week