Ask Những device cần thiết để lead off

AndyHP

Junior
Reactions
29
MR
0.002
Chào mọi người, mình đang thử con off này và bị vướng phải cái thiết bị phù hợp, nhưng tìm thông tin trên gúc gồ hoài thì cũng không thấy con này yêu cầu thiết bị như nào, ai đã từng thử qua trao đổi giúp với nhé, có thể inbox hoặc skype cho "thân mật" :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Cảm ơn... Em chưa update skype nên cứ inbox hoặc để lại skype giúp e nhé !!

Cái này khó à bạn. Bạn lên gg down file apk về install.

Chào mọi người, mình đang thử con off này và bị vướng phải cái thiết bị phù hợp, nhưng tìm thông tin trên gúc gồ hoài thì cũng không thấy con này yêu cầu thiết bị như nào, ai đã từng thử qua trao đổi giúp với nhé, có thể inbox hoặc skype cho "thân mật" :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Cảm ơn... Em chưa update skype nên cứ inbox hoặc để lại skype giúp e nhé !!

Hỏi mà không đưa thông tin thì bụt cũng ko giúp được mẹ con nhà Cám đâu.

Méo up cái hình device đang dùng là device gì, đã face, change được những gì mà không download được thì hỏi như vậy khác gì đánh đố.

Hỏi thì hỏi cho đàng hoàng 1 tí, đã hỏi free rồi mà còn như vậy nữa.

Chán với thanh niên gớm

Hỏi mà không đưa thông tin thì bụt cũng ko giúp được mẹ con nhà Cám đâu.

Méo up cái hình device đang dùng là device gì, đã face, change được những gì mà không download được thì hỏi như vậy khác gì đánh đố.

Hỏi thì hỏi cho đàng hoàng 1 tí, đã hỏi free rồi mà còn như vậy nữa.

Chán với thanh niên gớm

Bro khó tính kinh khủng hà :confused::confused::confused:, bởi vì e thử nhiều device trong tools rồi mà không được, nên em nghĩ nó chỉ phù hợp với một số loại device nhất định thôi, android yêu cầu thì >4.0.3 ( cái này thì dễ rồi ). Nên em chỉ còn cách hỏi vầy, các device e từng thử qua bao gồm tất tần tật, ngoài trừ thằng thì cả ngày hôm qua e thử chỉ được 2 model là phù hợp... Bro còn muốn em cung cấp gì nữa? Em hỏi là em muốn tìm người đã từng làm qua rồi xin hướng dẫn. Còn ai muốn cùng trao đổi thông tin mò được thì cứ bình luận em trả lời thôi chứ giấu gì?

Còn ai muốn bán buôn gì với em thì inbox, hợp lí thì triển thôi. Chứ chưa gì đã hỏi em hỏi free rồi xin này xin nọ. Bro ko thấy em nói skype hoặc inbox thân mật ư? Có xin xỏ ai đâu mà cứ khó tính với em hoài?

Last edited:
Mình nói vậy để cho người khác nhìn thấy sự cầu thị của bạn mà có thể họ vui vui họ nhìn thấy được sự thiếu sót của bạn mà trả lời giúp.

Chứ còn đối với mình thì mình chỉ có lấy của người ta thôi chứ còn trả lời thì phải có fee. Hehe

Gợi ý như vậy là quá nhiều rồi. Không nói nữa.

Mình nói vậy để cho người khác nhìn thấy sự cầu thị của bạn mà có thể họ vui vui họ nhìn thấy được sự thiếu sót của bạn mà trả lời giúp.

Chứ còn đối với mình thì mình chỉ có lấy của người ta thôi chứ còn trả lời thì phải có fee. Hehe

Gợi ý như vậy là quá nhiều rồi. Không nói nữa.
Mời bro về chơi với Khổng Tử hay GCL đi, em chưa bì kịp :):):):)

Hehe không thành ý thì giờ fee gấp đôi cũng ko trả lời đâu. Trừ khi trả fee gấp 10. haha

Download file apk về rồi cài, thì liệu ở "bển" có gọi mình fraud không bro?? o_Oo_Oo_O

Làm cái này thì xác định là fraud rồi c à.
Con app này ko cho biết tương thích với device nào nên khó xác định device lắm.
Trước mình lead con này đều tải file apk về rồi install thôi.

ké, ai có build.prop 5.0 trở lên share mình add vào BS Supper changer với, cảm ơn nhiều :3

Bro khó tính kinh khủng hà :confused::confused::confused:, bởi vì e thử nhiều device trong tools rồi mà không được, nên em nghĩ nó chỉ phù hợp với một số loại device nhất định thôi, android yêu cầu thì >4.0.3 ( cái này thì dễ rồi ). Nên em chỉ còn cách hỏi vầy, các device e từng thử qua bao gồm tất tần tật, ngoài trừ thằng thì cả ngày hôm qua e thử chỉ được 2 model là phù hợp... Bro còn muốn em cung cấp gì nữa? Em hỏi là em muốn tìm người đã từng làm qua rồi xin hướng dẫn. Còn ai muốn cùng trao đổi thông tin mò được thì cứ bình luận em trả lời thôi chứ giấu gì?

Còn ai muốn bán buôn gì với em thì inbox, hợp lí thì triển thôi. Chứ chưa gì đã hỏi em hỏi free rồi xin này xin nọ. Bro ko thấy em nói skype hoặc inbox thân mật ư? Có xin xỏ ai đâu mà cứ khó tính với em hoài?
"Nhiều device trong tools" có nghĩa là ios, haha.
1 là xài tool phí tiền.
2 là xài tool tất nhiên ko lead.
3 là tool thì nó chỉ có tác dụng trong số lượng hạn định để đổi thông số, và chắc chắn rằng con số để fake trong tool đã bị dính xương với con off trên.
4 là ip ko sạch
5 là ko vượt đc proxstop.
E làm con này 10 lần lead 11 lần.

"Nhiều device trong tools" có nghĩa là ios, haha.
1 là xài tool phí tiền.
2 là xài tool tất nhiên ko lead.
3 là tool thì nó chỉ có tác dụng trong số lượng hạn định để đổi thông số, và chắc chắn rằng con số để fake trong tool đã bị dính xương với con off trên.
4 là ip ko sạch
5 là ko vượt đc proxstop.
E làm con này 10 lần lead 11 lần.

*clap clap clap clap* :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag