Những Ai Thiếu Tiền Của Anh Chưa Trả Thì Vào Đây Nhé

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
ai thiếu tiền của anh chưa trả thì vào đây post lý do tại sao và khi nào trả nhé,a rất buồn vì 1 số nick vẫn đăng bài buôn bán trên forum lấy LR thế mà không trả cho anh ,a không nói ,ở yahoo thì off luôn ,trong khi buôn bán với người khác thì yahoo vẫn on bình thường,anh ko muốn lập topic này tí nào nhưng mà sau cái vụ của nguyenminhhai ở đây http://mmo4me.com/showthread.php?93762-sakura223hd9x-scam-minh-23-LR thì anh nghĩ anh nên post topic này ,vì nếu anh post sớm cái thằng sakura nó mượn tiền ko trả để anh em cẩn thận với nick của nó thì nguyenminhhai đã không bị cam ,dạo này gần tết rồi scam nhiều quá nên anh phải đại nghĩa diệt thân dằn lòng mình xuống mà post topic này ,mặc dù khi a cho mượn a đã nói khi nào có thì trả cho a ,mà các em mượn tiền a đã lâu rồi và a biết là các em đang có tiền nhưng cũng ko trả ,a ko nói ,đằng này off yahoo luôn khi a mới nói tên của anh là ai ,anh không muốn có thêm nhiều newbie khác bị scam vì mình nhân nhượng cho mấy em ,a ko report mà mấy em ko chịu lấy tình cảm đó để tu tâm dưỡng tánh mà lại đi cam người khác ,nếu các em không vào topic này nói rõ lý do và khi nào trả cho a thì buộc lòng anh phải post log chat và nick của các em chỉ với 1 câu là cẩn thận khi giao dịch với các nick này chứ a cũng ko report các em làm gì ,a làm vậy để bảo vệ những người khác không bị cam nhất là newbie :binhsua30:

Last edited by a moderator:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
a cho e gia hạn 1 tuần nữa dc k sẽ trả đủ lãi lẫn vốn

- - - Updated - - -

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.347
chemgio cho Cụt mượn 0.1 Pz đi để vào cùng khai báo luôn.......

- - - Updated - - -

hình như em thiếu anh 10k LR phải ko nhớ cho a biết khi nào trả nha ko thôi anh cho vào black list là hết đường làm ăn đấy :binhsua25:
chemgio cho Cụt mượn 0.1 Pz đi để vào cùng khai báo luôn.......

nợ cũ còn chưa thanh toán 15k pz mà còn đòi mượn nợ mới sao :binhsua26:

Ngất ngây với bác chemgio, hihi còn thiếu 0.1 PZ nữa là đủ 15k LR để trả bác......:binhsua26:

hào phóng dữ vậy ta rate pz=lr luôn ah ,mượn 15k pz giờ trả 15k LR ah phen này mình lời to rồi hihih mà nói gì nói anh em đừng giỡn kiểu này nữa ko khéo mình lại chém gió rồi sau này lỡ có newbie muốn giao dịch với anh em xem bài post của anh em tưởng anh em thiếu nợ ko trả ko thèm giao dịch thì thiệt thòi cho anh em :binhsua20:

tuanmobile

Senior
Verified
Reactions
420
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thiếu nợ có 1k mà bác phải lập topic làm gì !! dần dần sẽ trả mà !! nhưng ko biết năm nào cả ! bác thông cảm ...:binhsua29::binhsua29:

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Không vay mượn dưới bất kỳ hình thức nào ---> đỡ phải nhọc , mất lòng :binhsua22:

hào phóng dữ vậy ta rate pz=lr luôn ah ,mượn 15k pz giờ trả 15k LR ah phen này mình lời to rồi hihih mà nói gì nói anh em đừng giỡn kiểu này nữa ko khéo mình lại chém gió rồi sau này lỡ có newbie muốn giao dịch với anh em xem bài post của anh em tưởng anh em thiếu nợ ko trả ko thèm giao dịch thì thiệt thòi cho anh em :binhsua20:
Uh hok chém nữa, nhân tiện ké bác luôn, mấy bạn nào có vay thì hãy trả lại chứ đừng nên vì 1 ít như thế mà tự biến mình thành con người khố.n nạ.n, hãy học cách là chủ đồng tiền chứ đừng nên làm nô lệ của nó. Bạn nào còn nợ mình thì cũng thu xếp trả hén.... Up 1 proof mới nhận hôm qua cho mn biết

Dear Trung,

You have received a payment to your account U8172194 (chimcanhcut):

Date: 1/2/2013 1:43 PM
Batch: 126133137
From Account: Uxxxxxxx (XXX)
Amount: $11.00
Memo: N/A

Thank you.

thiếu nợ có 1k mà bác phải lập topic làm gì !! dần dần sẽ trả mà !! nhưng ko biết năm nào cả ! bác thông cảm ...:binhsua29::binhsua29:
hình như 1k5 lận mà ta hehehe ,anh em đừng giỡn kiểu này nữa ko khéo mình lại chém gió rồi sau này lỡ có newbie muốn giao dịch với anh em xem bài post của anh em tưởng anh em thiếu nợ ko trả ko thèm giao dịch thì thiệt thòi cho anh em
Uh hok chém nữa, nhân tiện ké bác luôn, mấy bạn nào có vay thì hãy trả lại chứ đừng nên vì 1 ít như thế mà tự biến mình thành con người khố.n nạ.n, hãy học cách là chủ đồng tiền chứ đừng nên làm nô lệ của nó. Bạn nào còn nợ mình thì cũng thu xếp trả hén.... Up 1 proof mới nhận hôm qua cho mn biết

Dear Trung,

You have received a payment to your account U8172194 (chimcanhcut):

Date: 1/2/2013 1:43 PM
Batch: 126133137
From Account: Uxxxxxxx (XXX)
Amount: $11.00
Memo: N/A

Thank you.
thì ra ngoài mình ra vẫn còn 1 số anh em cho vay mà giấu mặt nhỉ mà bác cũng còn được trả ,của mình mượn cả đống bữa giờ chưa thu lại được 1 LR hheheh

hình như 1k5 lận mà ta hehehe ,anh em đừng giỡn kiểu này nữa ko khéo mình lại chém gió rồi sau này lỡ có newbie muốn giao dịch với anh em xem bài post của anh em tưởng anh em thiếu nợ ko trả ko thèm giao dịch thì thiệt thòi cho anh em

thì ra ngoài mình ra vẫn còn 1 số anh em cho vay mà giấu mặt nhỉ mà bác cũng còn được trả ,của mình mượn cả đống bữa giờ chưa thu lại được 1 LR hheheh

cả đời có giao dịch với ai đâu !! ăn rồi vào chém gió chứ có biết kiếm tiền đâu !!!! thi thoảng đi vay ít tiền của anh em đưa Gấu đi chơi !!!

seawhat

Junior
Reactions
23
MR
0.000
kinh vãi đái, tiền bác nhiều đến nỗi cho người ta mượn đến hàng trăm triệu đồng mà chỉ qua mạng, không có bất cứ giấy tờ gì? chỉ dựa vào lòng tin, mà chắc bác có cách khống chế họ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,926
176,405
Latest member
admhak123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week