Request Nhờ vả sự giúp đỡ của mọi người - Mình thực sự rất bí

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
Mình xin trình bày hoàn cảnh của mình nó như thế này. Mình có 5 chiếc điện thoại android và 1 chiếc pc. Mình muốn thiết lập chiếc pc trở thành máy chủ và 5 con android ý trở thành máy client như kiểu ở quán nét ý. MÌnh mò nát gg rồi mà k ra nên lên đây hỏi mọi người. Có pro nào ngang qua nhón chân nhón tay chỉ mình 1 đôi lời được không? thanks tất cả mọi người đã đọc

Mình không biết mục đích của bạn để làm gì, nếu bạn muốn dùng ip máy chủ cho máy client thì dùng ccproxy, còn muốn để remote thì bạn thử xài teamview hay vnc xem sao.

Mình không biết mục đích của bạn để làm gì, nếu bạn muốn dùng ip máy chủ cho máy client thì dùng ccproxy, còn muốn để remote thì bạn thử xài teamview hay vnc xem sao.
mình muốn biến 5 chiếc android ý thành 5 máy client dưới quyền kiểm soát của máy chủ ý cậu

Kiểm soát cái gì mới dc, view, control ? thì xài VNC đi ,anh google giờ tệ thế ,vậy mà k trả lời cho chủ thớt dc, hay tại chủ thớt hỏi sai ?

Kiểm soát cái gì mới dc, view, control ? thì xài VNC đi ,anh google giờ tệ thế ,vậy mà k trả lời cho chủ thớt dc, hay tại chủ thớt hỏi sai ?
mình nói muốn nó trở thành máy client giống như ở quán nét mà cậu. Nghĩa là máy chủ có thể bật, tắt, khởi đông, kiểm khóa màn hình, nói chung là tất cả các kiểu

yêu cầu cao vl ra. free thì chắc chắn không có rồi. 50-100tr làm apps thì may ra có đứa ghé vào "nhón tay nhón chân"
Đại ý là muốn control như thế nào thì chưa rõ lắm, nhưng giống kiều của quán nét thì giá cỡ đó.

Còn làm đơn giản thì dựng cái web full screen llên con PC. Mỗi máy android vào thì login acct rồi xài script để khóa control event.

yêu cầu cao vl ra. free thì chắc chắn không có rồi. 50-100tr làm apps thì may ra có đứa ghé vào "nhón tay nhón chân"
Đại ý là muốn control như thế nào thì chưa rõ lắm, nhưng giống kiều của quán nét thì giá cỡ đó.

Còn làm đơn giản thì dựng cái web full screen llên con PC. Mỗi máy android vào thì login acct rồi xài script để khóa control event.
quán nét nó có phần mềm quản lý của nó mà cậu, như cms, cafesuite, mình k cần app gì cả, chỉ cần làm sao để biến mấy chiếc đt giống như mấy cái máy pc ở quán net thôi là được, ý mình hỏi là cách cài đặt và kết nối

Bác thớt nói buồn cười quá :p không có app thì làm sao kết nối.....blabla điện thoại như pc trong quán nét được, những cái đó đâu có được tích hợp sẵn trong điện thoại
Cùng quan điểm với mấy bác trên, free chỉ có VNC

hix, vậy là k ai biết hoặc có những pro biết cơ mà k lên tiếng. thôi em lại mò gg tiếp vậy

quán nét nó có phần mềm quản lý của nó mà cậu, như cms, cafesuite, mình k cần app gì cả, chỉ cần làm sao để biến mấy chiếc đt giống như mấy cái máy pc ở quán net thôi là được, ý mình hỏi là cách cài đặt và kết nối
học lớp mấy dzòi ? tag @DoctorXuan vào làm free apps :D

học lớp mấy dzòi ? tag @DoctorXuan vào làm free apps :D
liên quan gì tới lớp ở đây hả pro? cậu chắc học tới thạc sĩ tiến sĩ hay giáo sư rồi, kiến thức là vô hạn, đừng tỏ ra mình thông minh

Kèo khó quá, em nghe cứ như là điều khiển huy động botnet ý :p

Mình hiểu ý của bạn chủ thớt nhưng có vẻ mọi người ko chỉ đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom