Ask nhờ upgraded acc stellar (trả công $2k)

quocdaik

Junior
Reactions
45
MR
0.000
E có nhiều nick stellar có 20STR nhưng upgrade nó báo là "Your account has been blocked from upgrading because it looks like you created multiple accounts while only one account per person was allowed".
Em ẫn còn mail + pass mail của tài khoản đó nhưng upgrade không được . Ai fix được lỗi này hỗ trợ e fix em xin hậu tạ $2k. Cảm ơn

2k usd cơ à. Ghê vại. Giờ chỉ còn cách là toàn thể ae mmo cùng nhau gửi mail kêu gọi nó mở khoá cho up những acc đó rồi merge lạo để xoá các tk rác thôi. hoặc là kêu gọi nó cho mở chức năng thay đổi mail. Khi thay mail add mail mới vào thì may ra up đc.
phải đồng lòng cùng mail cho nó mới tạo nên tiếng nói chứ một người k ăn thua.
mỗi người nói 1 kiểu. đừng nói giống nhau

2k usd cơ à. Ghê vại. Giờ chỉ còn cách là toàn thể ae mmo cùng nhau gửi mail kêu gọi nó mở khoá cho up những acc đó rồi merge lạo để xoá các tk rác thôi. hoặc là kêu gọi nó cho mở chức năng thay đổi mail. Khi thay mail add mail mới vào thì may ra up đc.
phải đồng lòng cùng mail cho nó mới tạo nên tiếng nói chứ một người k ăn thua.
mỗi người nói 1 kiểu. đừng nói giống nhau
đó là 1 ý hay, em nghĩ bác nên tạo 1 topic về việc đó :D

đó là 1 ý hay, em nghĩ bác nên tạo 1 topic về việc đó :D
Đã lập lâu Rồi. nên dùng nhiều mail khác nhau. Tốt nhất là mail ko đăng ký str hoặc là mail mới reg 1 acc để mail cho nó. mỗi mail đóng giả là 1 người khác nhau. Mail A thì kêu là đăng ký 1 tk nhưng vẫn bị khoá. Mail B thì kêu mất mail cũ nhưng vẫn đăng nhập đc acc nhưng k đổi mail đc. mail C thì kêu thế khác. Nói sao cho lịch sự.

Má nó, hồi đó tạo hơn trăm acc, mỗi acc còn mấy chục STR, mà h quên mẹ mất

Việc block ko lquan đến email đâu nhé, có chăng 1 phần thôi :)) là do cách đặt tên nick theo thứ tự sẽ bị tóm
Trong líst acc của em có 1 phần acc dùng outlook mail thì upgrade đc và ko bị block, còn những acc dùng mail tạm thì bị.
List acc này theo thứ tự hết nhé bác @@

Trong líst acc của em có 1 phần acc dùng outlook mail thì upgrade đc và ko bị block, còn những acc dùng mail tạm thì bị.
List acc này theo thứ tự hết nhé bác @@
Support nó bảo với mình thế và chỉ unlock cho mình 1 acc

Việc block ko lquan đến email đâu nhé, có chăng 1 phần thôi :)) là do cách đặt tên nick theo thứ tự sẽ bị tóm
Vãi cả k liên quan đêan email.
Email là tác nhân chính.
t reg random user với pass hết nhưng trùng mail là dính cả.
Nói chung là nó có nhiều cách phát hiện .ngoài email và tên theo stt thì còn coa thể là IP hoặc cùng chuyển str đến 1 acc chính nào đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom